Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Mình thì FFM mới bị thôi.
    Chứ còn FM thì chưa lần nào.
    Vì cũng chưa bao h` cầm CLB yếu cả mừh.
    Trong FM09 thì mình đã thử Resign 1 lần, kết quả là bọn Coach theo chân mình đi luôn.
    Vậy là bọn Coach rất "Có hiếu" .

uhm, kể lúc đầu cũng hơi ức nhưng mờ về sau quen dần

Tui cũng một lần bị sack vì lý do đòi tăng thêm tiền chuyển nhượng . Nhưng từ đó đến nay chưa bao giờ bị sack nữa vì tiền chuyển nhượng sau mỗi mùa sẽ tăng thêm chút ít cộng với tiền bán một số cầu thủ mình vẫn đủ dùng mà.

Trích dẫn Gửi bởi Jose Mourinho
    mới bị sa thải 1 lần nhưng tận FM06 khi xin nâng cấp ko đuợc, kick luôn ultimatum, tự tin là 6,7 mùa vô địch liên tục cùng CLB, lại đang là HLV số 1 trong lịch sử thế giới thì sẽ ko sao, thế mà nó vẫn đá bay mình ra đuờng như thuờng
    Hôm nọ tớ xin nâng cấp SVĐ, board từ chối thế là tớ click vô Ultimatum xem sao. Kết quả là ... không bị đuổi do fan nó phản đối tụi Board sack tớ, thế là tụi board bảo sẽ xem xét lại

haha nhớ lại hồi trước xin Boar nâng cấp tè lè..................bị tụi nó đuỗi liên miên í mừ

xin thêm tiền và lương nó ko cho sack thôi

chưa bị đá bao h do ngoan đạo lắm, cứ chơi rùi thắng thui, chả đòi tăng lương hay sửa SVĐ j` cả, hồi chơi fm07 đến khi lên được Worldclass sau 4 mùa rùi vẫn thía , thế nên chưa trải qua cảm giác bị đá nó ra sao

Trích dẫn Gửi bởi Nesscafe
    haha nhớ lại hồi trước xin Boar nâng cấp tè lè..................bị tụi nó đuỗi liên miên í mừ
    Xin nó không cho thì thôi thì không ý
    kiến nữa . Cứ ý kiến là nó đuổi việc đó

Trích dẫn Gửi bởi thinh217
    lần e cầm real cũng như bác , xin nâng cấp SVD sau khi giành dc 16 cúp trong 5 mùa , cũng dc tụi fan phản đối nhưng cuối cùng cũng ra đường , tức wa' xài FMM cho thằng real nó phá sản , ramos iker marcelo gì bán ko wa' 10M 1 thằng sau đó thì newgame lại
    sao ông ác thế
    tui cầm mấy mùa ultimate nó không dám sa thải( vì biến đội tí hon thành thế lực mới ở châu Âu mà)
    hiện giở vừa rejec bản hợp đồng HLV do tiền lương nó cho có 160k, đòi năng lương lên 175k nó ko cho
    chưa biết khi hết hạn nó có ký tiếp hay là ra đường ở ko nữa, xin gia hạn hợp đồng thì nó nói đang xem xét.Khi mình rejec thằng cầu thủ ,chairman, fan hâm mộ nó unhappy với dissaponted wa trời

Xin tiền nó quá thì board nó fire là đúng rồi. Cho dù có giành cả một đống cúp nhưng mà cứ khăng khăng xin tiền nó thì nó vẫn sẵn sàng sa thải

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối