Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

bạn đã bao h bị sa thải chưa?

đời làm mng của tôi đây là lần đầu tiên , tự dưng đang chơi thì không thấy chỗ để vào xem clb đâu, lúc sau mới biết man nó sack mình tra từ điển thì ra sack là sa thải tự dưng thấy hụt hẫng vô cùng, công sức xây dựng đội hình trong mơ coi như toi, đang chờ tới năm mới rước về những robinho, rinaldi .... nào ngờ bi h thành công cốc, cái lão r.keane được rước về với bao thuận lợi
    mà cái lý do nó sa thải tôi dêk hiểu được:
    nó bảo thiếu quan tâm tới bọn cầu thủ và cảm giác của bọn boad>> lão david gill j đó?
    thì các cầu thủ đá kém (để thua chel ở C1) tôi chỉ cảnh cáo, cú quá thằng nào điểm dưới 5 tôi chửi hết (mỗi ông o'shea không biết đá hay dở ntn lại 7 điểm) ronaldo và rôney bị tôi trừ lương (xin ói thêm việc cảnh cáo diễn ra khá thường xuyên (chỉ mùa 10/11 thôi)) nhưng lúc đó mới chỉ là lượt đi (thua 3-0 trên sân chelsea đang lo không biết có thắng đc 4-0 ở lượt về không )
    thứ hạng manutd lúc đó ở EPL là thứ 3 sau chel và ars(thua chel 10 điểm và ars 2 điểm nhưng kém 2 trận) thừa cơ hội bất phá (vòng 32 mùa 10/11)
    chán lắm khoảng 30 ' continou club stock hire tôi, đang ko biết có nên nhận không thì cái mặt lão gill hiện ra ,
    và 1 hợp đồng đầy hứa hẹn đã được ký kết
    hakumi chính thức làm hlv của stock city (mùa trước xếp 18)
    Gill hãy đợi đấy
    vừa bị sa thải post ngay cho mọi người đây

robinho va nandi của tui

bị rồi...hồi đó chưa biết j...thử xin thêm tiền chuyển nhượng....Chairman éo cho..thế là bực mình quá phản ứng thế là..bị nó sack...chán vãi...thế là đợi kiếm CLB mới trả thù

Chưa bị lần nào vì mới chơi tới mùa II

Vả lại mùa 1 dành tất cả các cup thì tụi board nó khùng nó sack mình

Bây giờ vừa cập nhật chuyển nhượng hè 08 / 09 , new game thôi

Trời đất, chơi mà ko rành 1 chút về tiếng Anh, ko hiểu cầu thủ cần, gì, board cần gì thì bị sack là phải rồi -_-.

Cứ nhận dẫn dắt Stock đi, lấy thêm kinh nghiệm

mới bị sa thải 1 lần nhưng tận FM06 khi xin nâng cấp ko đuợc, kick luôn ultimatum, tự tin là 6,7 mùa vô địch liên tục cùng CLB, lại đang là HLV số 1 trong lịch sử thế giới thì sẽ ko sao, thế mà nó vẫn đá bay mình ra đuờng như thuờng

khi xin nâng cấp ko đuợc, kick luôn ultimatum, tự tin là 6,7 mùa vô địch liên tục cùng CLB, lại đang là HLV số 1 trong lịch sử thế giới thì sẽ ko sao, thế mà nó vẫn đá bay mình ra đuờng như thuờng
    chuẩn chuẩn, nhưng mình là hồi Fm08, nhớ hồi đó mua messi khó lắm thế mà mình sign free được, đang mong chờ đợi sự kết hợp của R7+R10+ibrahimovich++messi ra sao thì bị sack, mà hồi đó gà, không nghĩ ra cách chọn new user nên đành ngậm ngùi click new game

có rồi chứ sao ko được..nhưng chỉ khi chơi club nhỏ mới bị sack thôi...
    P\S: Sao ko thấy SFM vào đây ta....

Khổ nhỉ! Tui cũng từng bị sa thải 1 lần nhưng hồi đó lâu rùi nên cũng không nhớ rõ lý do lắm, chỉ nhớ lúc đó cảm thấy tức tối vô cùng nhưng không biết làm sao nên lại phải new game!

Trích dẫn Gửi bởi KOS-MOS
    Trời đất, chơi mà ko rành 1 chút về tiếng Anh, ko hiểu cầu thủ cần, gì, board cần gì thì bị sack là phải rồi -_-.

Cứ nhận dẫn dắt Stock đi, lấy thêm kinh nghiệm
    hê hê em nhận lưòi rồi mỗi tội gặp lại Man U thì bị nó tẩn cho tận 4-1 thế mới tức chứ bộ, không phải hiểu nó muốn j mà tại vì mình phạt cầu thủ và phàn nàn về fong độ nó nhiều quá nên nó bảo là ...j ấy nên bị sack chứ bộ tự dưng đang hay thua mỗi 1 trận chửi cầu thủ của nó thế là nó sack thế mới au iem

Chúc mừng bạn đã tận hưởng được 1 cảm giác rất...FM

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối