Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

trùng đội thì xử lý ra sao
    không nhẽ nhanh tay chọn là đc sao
    luật team back up đâu rồi

Trích dẫn Gửi bởi stifler1127
    trùng đội thì xử lý ra sao
    không nhẽ nhanh tay chọn là đc sao
    luật team back up đâu rồi
    đá giống vòng knock out C1 nên sẽ có 16 đội và nếu mà trùng đội thì sao mà đá đc, vì thế cho nên sẽ ưu tiên cho ng đăng kí trc rồi,nếu đăng kí sau ko chọn đc đội mình yêu thích thì thử nghiệm đội khác cũng có cái hay mà vì có đến 16 đội, tham gia giao lưu cùng mọi ng là chính mà

Làm gì có team back up , giới hạn là 16 đội lọt vào vòng đấu loại Champions League mùa giải 2008-2009 với danh sách kèm theo rồi ... Stif chưa đọc thể lệ giải đấu à ???
    Nếu trùng đội với nhau thì những người trùng đội tự thảo luận với nhau để đưa ra phương án cuối cùng. Ai không chọn được đội nào trong danh sách 16 đội đã nêu thì khỏi tham gia

Cuộc thi nào cũng có luật lệ, mọi người tham gia thì phải theo luật thôi, không thể chiều lòng từng người một được !
    Tinh thần vui là chính, giao lưu cùng anh em là chính !!!

Trích dẫn Gửi bởi Hungmom
    Làm gì có team back up , giới hạn là 16 đội lọt vào vòng đấu loại Champions League mùa giải 2008-2009 với danh sách kèm theo rồi ... Stif chưa đọc thể lệ giải đấu à ???
    Nếu trùng đội với nhau thì những người trùng đội tự thảo luận với nhau để đưa ra phương án cuối cùng. Ai không chọn được đội nào trong danh sách 16 đội đã nêu thì khỏi tham gia

Cuộc thi nào cũng có luật lệ, mọi người tham gia thì phải theo luật thôi, không thể chiều lòng từng người một được !
    Tinh thần vui là chính, giao lưu cùng anh em là chính !!!
    nhanh tay bốc phải MU , chelsea và barca
    còn gì nữa là công = lần trước thì vụ rating ảo , lần này thì select team quá dở ...

PS : ali vip = fan Ars -> nếu bt chắc chắn đã chọn Ars nhưng vuangu tự tiện đăng ký hộ ede chọn Ars là sao ( bất kể luật cho 4 người đầu bảng hay cái gì đi chăng nữa ) -> ali vip phải chọn Liver ...
    góc nhìn hơi phiến diện nhưng vua ngu giải thích đi nào

nhanh tay bốc phải MU , chelsea và barca
    còn gì nữa là công = lần trước thì vụ rating ảo , lần này thì select team quá dở ...
    Dở thì cũng đành chịu thôi, vì đây là giải Champions League chỉ có 16 đội, chả lẽ lại 2 người chọn 1 đội. Suy cho cùng dù cho cách thức bốc kiểu gì cuối cùng thì cũng 16 người chọn 16 đội riêng biệt. Càng nghĩ ra cách chọn đội càng rắc rối. Anh em tự lựa chọn, hết mất đội mình thích thì cố chọn đội khác mà chơi (thử cảm giác mới, thế mới là game FM). Còn ai cứ cãi chày cãi cối, thích cầm đội mình yêu thích mà bị người khác chọn rồi, nhất quyết không chịu các đội còn lại => Tự lập giải khác mà chọn đội mình thích.

Vụ của ALI_VIP thì xin mời Stif xem bài viết đăng ký sau cùng của ALI_VIP nhé (chưa xem kỹ cứ kêu ca hoài là sao ???):
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...35&postcount=5

Nick Emmanuel^_^Adebayor
    Đội Arsenal
    nick yahoo : civrocker
    SDT 0915231143

cảm ơn vuangu đăng ký hộ mình rồi ,chứ mình chả biết làm sao để có cái spoiler kìa đâu ! thank vuangu nhìu !

Trích dẫn Gửi bởi Hungmom
    Dở thì cũng đành chịu thôi, vì đây là giải Champions League chỉ có 16 đội, chả lẽ lại 2 người chọn 1 đội. Suy cho cùng dù cho cách thức bốc kiểu gì cuối cùng thì cũng 16 người chọn 16 đội riêng biệt. Càng nghĩ ra cách chọn đội càng rắc rối. Anh em tự lựa chọn, hết mất đội mình thích thì cố chọn đội khác mà chơi (thử cảm giác mới, thế mới là game FM). Còn ai cứ cãi chày cãi cối, thích cầm đội mình yêu thích mà bị người khác chọn rồi, nhất quyết không chịu các đội còn lại => Tự lập giải khác mà chọn đội mình thích.

Vụ của ALI_VIP thì xin mời Stif xem bài viết đăng ký sau cùng của ALI_VIP nhé (chưa xem kỹ cứ kêu ca hoài là sao ???):
    http://fm-vn.com/diendan/showpost.ph...35&postcount=5
    1 : em sẽ lập giải mới

2 : vuangu đăng ký sẵn và xí hộ chỗ cho ade , ali-vip vào thấy mất ars - liv ... 1 sự lựa chọn nhìn đã thấy bất đắc dĩ ,à rõ ràng ali-vip đăng ký trước ... ít nhất là gần 1 tiếng đồng hồ ...

3 : nếu là vua ngu đăng ký hộ ade thì phải có sự thông báo rõ ràng là đăng ký hộ hay đây là ví dụ

người viết bài đăng kí sau tự thêm vào thẻ của mình như thế này:
    luật 1 đằng thực tế 1 nẻo ...

PS : em thắc mắc với góc nhìn của 1 member đối với giải và muốn góp ý chứ không có ý ném đá hội nghị

3ku : còn Panathinekos thì ai chọn sporting nữa chứ -> ít ra sporting còn ổn
    chắc đăng ký đến 13 14 người là kịch

2 : vuangu đăng ký sẵn và xí hộ chỗ cho ade , ali-vip vào thấy mất ars - liv ... 1 sự lựa chọn nhìn đã thấy bất đắc dĩ ,à rõ ràng ali-vip đăng ký trước ... ít nhất là gần 1 tiếng đồng hồ ...

3 : nếu là vua ngu đăng ký hộ ade thì phải có sự thông báo rõ ràng là đăng ký hộ hay đây là ví dụ

PS : em thắc mắc với góc nhìn của 1 member đối với giải và muốn góp ý chứ không có ý ném đá hội nghị
    Chọn đội yếu thì đc thưởng nhìu hơn đấy stif xem kĩ lại luật nhé ko phải ko công bằng đâu
    vua ngu ko có xi chỗ cho ai cả vì đây là FMC1 1 cup tổ chức cứ sau mỗi 1 ver FMO nên sẽ có 2 suất hạng nhất và hạng nhì của FMO sẽ đc hỏi ý kiến đăng kí đội đá FMC1 trc.
    vua ngủ lập ra giải đấu này để mọi ng cùng tham gia giao lưu và thử cảm giác thử thách mới với những lựa chọn như Panathinekos, porto. Để hoà mình với ko khí cup C1 thôi. Chơi vui là chính còn việc đăng kí có đủ người ko thì hãy cứ để các mem đăng kí hết đi đã sao stif cứ phải lo lắng về chuyện đó vậy
    còn nữa P/S riêng stif nhé:
    mình nghĩ mem fm-vn ai cũng như nhau sao stif lại bảo là những ng vip ko tham gia và những ng giỏi FM cũng ko (bít đc ai giỏi hơn ai chơi vui thôi mà , với lại đầy ng giỏi ẩn dạt đấy thôi)

Chọn đội yếu thì đc thưởng nhìu hơn đấy stif xem kĩ lại luật nhé ko phải ko công bằng đâu
    vua ngu ko có xi chỗ cho ai cả vì đây là FMC1 1 cup tổ chức cứ sau mỗi 1 ver FMO nên sẽ có 2 suất hạng nhất và hạng nhì của FMO sẽ đc hỏi ý kiến đăng kí đội đá FMC1 trc.
    vua ngủ lập ra giải đấu này để mọi ng cùng tham gia giao lưu và thử cảm giác thử thách mới với những lựa chọn như Panathinekos, porto. Để hoà mình với ko khí cup C1 thôi. Chơi vui là chính còn việc đăng kí có đủ người ko thì hãy cứ để các mem đăng kí hết đi đã sao stif cứ phải lo lắng về chuyện đó vậy
    còn nữa P/S riêng stif nhé:
    mình nghĩ mem fm-vn ai cũng như nhau sao stif lại bảo là những ng vip ko tham gia và những ng giỏi FM cũng ko (bít đc ai giỏi hơn ai chơi vui thôi mà , với lại đầy ng giỏi ẩn dạt đấy thôi)

mình thấy MML bảo là vào chung kết của FMO gần nhất thì đc quyền lợi là lựa chọn đội trước.Coi như là 1 quyền lợi để mọi người cùng hướng đến mục tiêu lớn nhất,phải vào chung kết.Cá nhân mình thấy 16 đội C1 trừ Panathinaikos hay Porto,Sporting Lisbon chưa cầm bao giờ ko rõ mạnh hay yếu.Còn các đội khác đều có khả năng mà.Arsenal yếu (A-) huhu.Nhưng dựa vào Rating còn có tỷ lệ chấp.Nên cũng ko hẳn là bất công hay không.Giả sử ko đủ 16 người,tất nhiên hoặc HLV sẽ đc vào vòng sau luôn,hoặc là HLV sẽ phải đấu với computer
    Lại nói về vụ Rating,mình thấy nó làm sao ấy như hôm đá chung kết vuangu nhớ ko?
    ban đầu cùng 1 game mới đc tạo,mình In Henry ,Fazio rating lúc đá bán kết là 78,87 vậy mà lúc vào chung kết,vẫn đội bóng đấy,vẫn trong game cũ,không hề thoát ra.Mình đổi Henry lấy Wanger Love ( 2 cầu thủ này ko chênh lệnh chỉ số là bao nhiêu, Henry 6,75M W.Love 7.5M,và so sánh gần như tương đương,W.Love có nhỉnh hơn 1 chút về sức trẻ.FM Scout đánh giá là 84,xx% của Henry so với 85,xx% của W.Love. lúc vuangu thông báo Rating lên >80,*** mình ko hiểu nổi.Và cam đoan ko có chuyện W.Love lại cách biệt lớn đến như vậy.Dù cho W.Love có là rating tuyệt đối cũng ko thể kéo lên dc quá 80.xx-78,87 > 1,xx điểm rating
    Vì vậy mong ban tổ chức xem xét lại cách tính rating

Tuy nhiên giải C1 này ko có chuyển nhượng vì vậy mình nghĩ cứ theo bản Rating của MML làm sẵn đấy rồi tính thôi.và không thay đổi cho đến trận chung kết !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Kết quả FMC1
    Bởi luongxuantruong trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 06-02-2009, 07:15 PM
  2. 2pic đăng kí tham gia FMC1 cup
    Bởi thanhdocu@gmail.com trong diễn đàn Lưu Trữ
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 05-22-2009, 07:58 PM