Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Cho mình 1 suất Manchester United nhé
    Y!M : [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

@sirbiettuot : tớ cũng đá tối mà,đi làm sao mà đá ban ngày được? Có điều chỉ đá được đến 11h30 nên mong cậu điều chỉnh giờ 1 chút thôi. Còn cậu đừng tin thằng Akyra , nó chuyên cheat chuyển nhượng, chửi bậy nói tục thì vô đối ^^. Bị FA phạt vì vạ miệng suốt mà ko chừa đấy.
    Nếu điều chỉnh được giờ 1 chút thì nhắn cho mình nhé.

@sirbiettuot : tớ cũng đá tối mà,đi làm sao mà đá ban ngày được? Có điều chỉ đá được đến 11h30 nên mong cậu điều chỉnh giờ 1 chút thôi. Còn cậu đừng tin thằng Akyra , nó chuyên cheat chuyển nhượng, chửi bậy nói tục thì vô đối ^^. Bị FA phạt vì vạ miệng suốt mà ko chừa đấy.

Trích dẫn Gửi bởi elnino1512
    Này này, đừng có gắp lửa bỏ tay người nhé . HLV nào của Udinese hôm trước bị ban 2 trận vì tội cãi lộn ý nhỉ . Mà nói đùa, cậu tranh Liverpool của tôi làm gì . Anh em còn tới 3 suất nữa . Pick MC kia kìa, thề vs cậu là MC ngon hơn Liv đấy, cậu cầm Liv ròi toàn go on đi ngủ, kg nỡ nhìn CLB yêu thích bị xuống hạng đâu

Trích dẫn Gửi bởi elnino1512
    Này này, đừng có gắp lửa bỏ tay người nhé . HLV nào của Udinese hôm trước bị ban 2 trận vì tội cãi lộn ý nhỉ . Mà nói đùa, cậu tranh Liverpool của tôi làm gì . Anh em còn tới 3 suất nữa . Pick MC kia kìa, thề vs cậu là MC ngon hơn Liv đấy, cậu cầm Liv ròi toàn go on đi ngủ, kg nỡ nhìn CLB yêu thích bị xuống hạng đâu

Pac oi cho em ban 9.03 di em xin 1 suat [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Y!M:captain_hut86
    SDT:0963.06.07.88
    HLV: Everton FC
    Giải lúc nào khởi tranh thế các bác ^ ^

Sắp đến mùa thi rồi.Chờ thi xong thi xin 1 chân

Cho mình 1 suất Man xì tin nhé
    yahoo:[email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-23-2013, 03:05 PM
  2. Mở giải FM13 online chào đón mùa giải mới, tử 8h30 đến 11h30
    Bởi khuongtrungkt1 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-09-2013, 05:13 PM
  3. Cần tìm đối thủ chơi online các giải hàng đầu châu âu
    Bởi khanhtham trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-26-2011, 10:53 AM
  4. ALARM LEAGUE- Giải FM Online cho 4 ng-Giải Anh
    Bởi newbiess trong diễn đàn Football Manager 2008 Online
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-25-2008, 03:00 PM
  5. Giải ThientMobile: Mùa giải FM online sắp bắt đầu!
    Bởi suemall trong diễn đàn Football Manager 2008 Online
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 07-14-2008, 04:11 PM