Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Fm 9.3 for newbie

Fm 9.3 for newbie

Chơi cái này từ hồi CM 03-04 rồi nghỉ, đợt này rảnh mới kiếm mấy game cũ chơi lại, hôm nay mầy mò down đc cái FM 9.3 về cài chạy ngon lành rồi nhưng chơi chưa quen lắm thích cái là được đánh online.

Ở đây có bác nào newbie thì làm giải anh em giao hữu chơi, mình làm host cũng được mỗi tội đường truyền ở nhà thì ko đc ngon cho lắm. Đang rỗi nên chiến fulltime cũng được.

Bạn nào chơi thì đăng ký ở đây rồi p/m contact cho tiện liên lạc.

Giải gì cũng được bạn à, chắc là đá Anh cho phổ thông. Khi nào có khoảng 4-5 người thì chiến nhé

Đá giải gì cậu ? Anh nha

YM! mình nè [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script> . Khj nào chiến thì pm

Send cho anh em YM đi mà liên lạc cho dễ

Ok đã nhận, như vậy là đã được 3 người, luật chơi dự kiến như sau:

- Chơi giải Anh, chọn đội thế nào thì mọi người bàn tiếp
    - Thời gian chủ yếu là 21-23 giờ hàng ngày, có gì thì bàn thêm
    - Mỗi lượt chơi : 30s + 50% ( 4 người chơi ) Continued sẽ buộc số còn lại Continued.
    - Chỉ xem Show chế độ Key, Match Speed ở mức 8 trở lên, không Replay. Xem ở chế độ nào Camera nào cũng được, tuỳ vào máy của bạn.

Ok thì thứ 7 này chiến luôn cho nóng

YM mình là choi_xe

- Chơi mấy đội vừa vừa kiểu Aston, Tot với Ever thôi nhé, mai chủ nhật bắt đầu thôi nhỉ. Bác nào chiến thì vào đây confirm nhận đội nhé, cập nhật tình hình ở đây luôn.

Cho 1 chân Tottenham đi

YM! : endless_love0779

Đấu chưa các cậu, đăng ký 1 chân kịp không vậy. PM cho mình [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Đá chưa ta, thui cho mình xin 1 chân vậy mình chọn Arsenal. Có gì anh em add nick mình nha [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script>

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. newbie xin chỉ giáo
    Bởi hohuyn trong diễn đàn Face in FM 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-16-2011, 05:27 PM
  2. Cho newbie hỏi 1 số vấn đề với :D.
    Bởi nguyengiang123 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-06-2011, 04:24 PM
  3. Newbie muốn thỉnh giáo vài điều
    Bởi thuydt trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011