Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

T_T "bỗng có... nước mắt rơi thật nhiều hôm nay"

"Đao nốt" bản này về, mất bao công sức, tiền điện, tiền nét, khấu hao máy, hao tổn nơ ron thần kinh, lúc hí hửng khi "sờ pít" 180 "ca bai pơ mì nít", chợt tức điên người vì "in tờ nét ken nót co nếc, fai đao nốt i sờ co rúp" *_*... giờ đây, những tưởng "đề mô" về tay, hăm hở cài, hăm hở chờ, hăm hở "cờ líc" sau đó hăm hở... kiếm cái gì đó rẻ, không vỡ để... đập cho bõ tức sau khi ngậm ngùi bấm vào nút "đôn sen" trên cái "mo ni tơ" đang báo lỗi. Đến đây, các chiến hữu đừng có nghĩ đáng kiếp đồ máy dỏm, pen tum 3 933, 512 ram, ti 4 64 mê "vê gờ a" thì chơi thế "@#$%^&*" nào được (mà em chạy "ép mờ" 08 vẫn tốt nha), nếu sigame chỉ có vậy, tức là bỏ rơi những fan trung thành thuộc tầng lớp thấp lè tè, thì mình đành tặc lưỡi rút ví nâng cấp máy để tiếp tục theo đuổi nghiệp huấn luyện viên, cái nghề gõ đầu... cầu thủ đã làm chẵn 10 năm nay. Nhưng đến khi đi chơi nhờ em E7300 2.6, 4 ghi ram, mỗi tội 384 mê "vê gờ a ôm bô" thì bỗng dưng muốn... điên luôn , tưởng sigame cho mình quả lừa tải về bản 08 ắp đết, mà nào được chơi 3 đê, cái nút "3 đê mát chờ" nằm đó mà có T_T... ấn được đâu (nhìn hình 3 đê trên "diu túp" lởm thế mà đòi kén chọn "cạc" này "cạc" nọ, "chíp" này chíp "kia"), thật đúng khi các cụ ta đã phán câu này từ mấy chục... đời trước "Tham bát bỏ mâm". Lúc này em quyết ở nhà để... biểu tình phản đối O:_ và đừng mong em nâng cấp máy để chơi "lậu" (anh em ai cũng rứa mô) một bản đầy thất vọng như zầy
    KÝ TÊN: "Fan Đang Biểu Tình"
    PS: Không biết sau ngày 14/11 thế giới có mất đi một fan hâm mộ hay... chăng >_<

nói tiếng mọi hả cậu

bấn loạn với tiếng anh hở bạn ... thật chẳng ra sao cả máy cùi bắp quá thì chấp nhận đi stif đã phải bỏ Fm07 đến bản update 7.0.2 mới đc mua máy mới ( nói chính xác hơn là thay cái máy cùi bắp này bằng cái máy cùi bắp khác tốt hơn ) giờ đến 09 chưa phải bỏ là tốt rồi dù kô chơi đc 3d !

Đúng ra mà nói thì dân Việt mình có mấy người bỏ tiền ra mua game xịn đâu, toàn chơi lậu, thế mà cứ hở ra là hô hào fan trung thành, fan crazy. Cậu ko mua game của nó thì cậu có chửi bố nó lên nó cũng chả thèm quan tâm . Theo tôi nhiều khả năng do SI tập trung lực cho FM live cộng với việc quá vội vàng trong việc thử nghiệm 3D này nên mới cho kết quả như thế. Hi vọng ở bản full đi anh em ^.^

ba` thang ngu chui ? cai ze` FM 09 cai tien thay ro~ o choi dc 3D thi` xai tam 2D co gi` ma nhang len ai bat may` choi 3D ma` lam chuyen

mo*i' co' ban? Demo tho^i ma` da~ chia re~ ae roj ....14 nay` ma` no' release ban~ full cha)c' la` se~ co' do^~ mau' ..huynh de^. tuo*ng tan`

@Kaiser : Bạn ơi viết kiểu "bình thường" đi, viết thứ ngôn ngữ này đọc muốn lòi mắt ra quá
    @Pisoga, hoangthanhvi : Có ý kiến gì thì các bạn nên bình tĩnh chia sẻ, không nên nói khó nghe như vậy, vừa dễ gây war,vừa dễ bị ban nick
    @Zola : viết tiếng Việt có dấu nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi kaiser2100
    "Đao nốt" bản này về, mất bao công sức, tiền điện, tiền nét, khấu hao máy, hao tổn nơ ron thần kinh, lúc hí hửng khi "sờ pít" 180 "ca bai pơ mì nít", chợt tức điên người vì "in tờ nét ken nót co nếc, fai đao nốt i sờ co rúp" *_*... giờ đây, những tưởng "đề mô" về tay, hăm hở cài, hăm hở chờ, hăm hở "cờ líc" sau đó hăm hở... kiếm cái gì đó rẻ, không vỡ để... đập cho bõ tức sau khi ngậm ngùi bấm vào nút "đôn sen" trên cái "mo ni tơ" đang báo lỗi. Đến đây, các chiến hữu đừng có nghĩ đáng kiếp đồ máy dỏm, pen tum 3 933, 512 ram, ti 4 64 mê "vê gờ a" thì chơi thế "@#$%^&*" nào được (mà em chạy "ép mờ" 08 vẫn tốt nha), nếu sigame chỉ có vậy, tức là bỏ rơi những fan trung thành thuộc tầng lớp thấp lè tè, thì mình đành tặc lưỡi rút ví nâng cấp máy để tiếp tục theo đuổi nghiệp huấn luyện viên, cái nghề gõ đầu... cầu thủ đã làm chẵn 10 năm nay. Nhưng đến khi đi chơi nhờ em E7300 2.6, 4 ghi ram, mỗi tội 384 mê "vê gờ a ôm bô" thì bỗng dưng muốn... điên luôn , tưởng sigame cho mình quả lừa tải về bản 08 ắp đết, mà nào được chơi 3 đê, cái nút "3 đê mát chờ" nằm đó mà có T_T... ấn được đâu (nhìn hình 3 đê trên "diu túp" lởm thế mà đòi kén chọn "cạc" này "cạc" nọ, "chíp" này chíp "kia"), thật đúng khi các cụ ta đã phán câu này từ mấy chục... đời trước "Tham bát bỏ mâm". Lúc này em quyết ở nhà để... biểu tình phản đối O:_ và đừng mong em nâng cấp máy để chơi "lậu" (anh em ai cũng rứa mô) một bản đầy thất vọng như zầy
    KÝ TÊN: "Fan Đang Biểu Tình"
    PS: Không biết sau ngày 14/11 thế giới có mất đi một fan hâm mộ hay... chăng >_<
    Đọc xong dòng cuối cùng đau đầu gần chết! Có cần phải chơi khó a e thế không?

hy vọng bản full sẽ khá hơn, 3d gì mà xấu quá, chơi được vài trận là ko muốn nhìn nữa. Đã vậy tốc độ còn giảm đáng kể nữa chứ!!!!!!!chán!!!!!!!!11

hy vọng bản full sẽ khá hơn, 3d gì mà xấu quá, chơi được vài trận là ko muốn nhìn nữa. Đã vậy tốc độ còn giảm đáng kể nữa chứ!!!!!!!chán!!!!!!!!11

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thật khó tin Mu có thể cho nhiều tiền thế này
    Bởi phunudep123 trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-06-2014, 01:25 PM
  2. Thắc mắc về sự khác nhau giữa CM và AP nhiệm vụ attack?
    Bởi lodovo trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-12-2014, 05:37 PM
  3. [Event HOF]Bù giờ có nhiều thẻ vàng nhất
    Bởi docbaotin trong diễn đàn Event Hall of Fame
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-23-2011, 06:26 PM
  4. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-21-2011, 02:16 PM
  5. Thắng bằng Penalty nhiều nhât 16-15
    Bởi suadienthoai247 trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 0