Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Tổng hợp các lỗi khi cài đặt và khi chơi FM2009 Demo

Lỗi khi chơi
    1 . Game bị đơ khi ấn ‘Submit Team’ hoặc ấn ‘Continue’ trong trận đấu Cách giải quyết : - Chạy game ở chế độ WinMode Cách chỉnh chế độ WinMode - Vào mục Preferences (’Options’ -> ‘Preferences’). - Vào tiếp mục ‘Display & Sound’ . - Dưới ‘Display Mode’ chọn “Windowed” and ấn 'confirm' .<font color="Red">2 . Nhận được thông báo: “The application failed to intialize correctly (0xc0150002)” Cách giải quyết - Cài .NET Framework Version 2.0 - download tại đây .3. Nhận được thông báo: “This application has failed to start because d3dx9_37.dll was not found.” Cách giải quyết - Cài đặt Microsoft DirectX - Link : http://www.microsoft.com/downloads/d...displaylang=en - Link full : http://www.microsoft.com/downloads/d...displaylang=en
    Lỗi khi cài đặt
    1. Bạn nhận được tin báo: “The installer cannot run on your configuration. It will now quit.” <font color="Blue">Cách giải quyết
    - Vào thư mục nên bạn vừa giải nén . - Vào thư mục có tên “Windows” (Thường thì đường dẫn là C:\Users\myuser\Desktop\FM2009 Demo\Windows\) - Ấn chuột phải vào file “Setup FM2009 Demo.exe” và chọn “Properties” - Chọn tab “Compatibility” - Chọn mục “Run this program in compatibility mode for” - Kéo xuống và chọn “Windows XP” - Ấn “OK” và đóng “Properties” lại - Bây giờ chơi FM đi thôi .</font></font>

Các lỗi khác</font></font>

1 . Bàn phím sử dụng trong game khó khăn
    Cách giải quyết
    - Điều này chỉ xuất hiện ở một số người , không phải tất cả . Tuy nhiên vấn đề này cũng sẽ được sửa trong bản patch mới nhất .
    2 . Gặp phải nhiều chấn thương khi chơi demo
    Hướng giải quyết

- Nhà cung cấp sẽ so sánh với các chấn thương trong bảng số liệu thống kê mới nhất của họi có dữ liệu từ physioroom.com và nếu họ thấy có một mất cân đối , họ sẽ sửa chữa ở bản patch mới nhất .
    <font color="Red">3 . Bình luận trước khi tình huống xuất hiện

Hướng giải quyết
    - Sẽ được sửa chữa trong bản patch mới nhất
    4 . Bạn nhận được lỗi: “Direct Sound error -2004287480″ khi vào trận
    <font color="Blue">Cách giải quyết

- Nâng cấp card âm thanh của bạn hoặc tắt âm thanh khi chơi game
    Cách tắt âm thanh khi chơi game
    - Vào Preferences (’Options’) -> ‘Preferences’).
    - Chọn ‘Display & Sound’
    - Tại mục ‘Sound Settings’ , bỏ dấu tick ở ‘Play Sounds’ và ấn confirm

Tình hình là bản Demo này giới hạn thời lượng chơi thì phải.

Tôi cầm Milan, chơi được tổng cộng 8 tiếng, tới tháng 1/2009 thì nó báo là "Thanks you for playing FM 2009 Demo, please pre-purchase FM 2009". Bó tay ! Bây giờ mỗi lần vào Load Game, click Continue xong là nó tự động thoát và lặp lại câu nói trên.

Có ai bị giống mình không nhỉ ?

Demo chỉ chơi thế thôi....muốn chơi tiếp thì pls wait...

Bực mình dã man. Sau mấy trận đầu mùa chuệch choạc (toàn thắng nhọc nhằn, chỉ chênh lệch 1 bàn, rất ít khi ghi được bàn từ bóng sống), vừa đúng lúc mình tìm ra chiến thuật phù hợp, đội bóng chạy ngon trớn (nện cho Inter 3 bàn không gỡ, sân khách) thì lại bị limited.

Chú Arshavin mới mua về, chưa đá được trận nào, chắc đành chờ tới 14/11 nó release bản chính thức rồi chơi tiếp vậy. Mà highly recommend với anh em thằng Thiago Silva, giá chỉ tầm 3-5 triệu euro mà đá khá ngon, thỉnh thoảng lại xông lên ghi bàn.

Trong game của mình Udinese đá khủng vãi, sau 17 vòng nó thắng 16 hòa 1, được 49 điểm, bỏ xa đội thứ nhì (Juve) 10 điểm, huhu.

cài xong bản vanila chơi bình thường rồi nhưng lúc vào trận sao không chỉnh dc 3d các bác nhỉ nó chỉ cho mình 2d classic là sao ko ấn dc vô luôn

Trích dẫn Gửi bởi linh
    cài xong bản vanila chơi bình thường rồi nhưng lúc vào trận sao không chỉnh dc 3d các bác nhỉ nó chỉ cho mình 2d classic là sao ko ấn dc vô luôn
    Card màn hình nhà bạn bao nhiêu ? Chắc không chỉnh được 3D ?

Bác còn nhớ lỗi của máy em khi chạy FM09 ko, giúp em với

ba` con oi nghe noi hom nay 5/11 FM 09 ban? full ra roi` dung o.Bon ban em bao? o X-Game cho~ pho Ba` Trieu co ban dia~ roi` ba` chon check thu xem tin nay` co dung o roi` bao` voi em nha

Các bạn cho mình hỏi chút là máy nhà minh chạy Fifa08 khá ngon vậy mà FM9 bản Vanila khi vào trận đấu ko xem đc 3d ??? Thanks nhiều

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin link FM2009 (tính cả Demo) :">
    Bởi thanducha trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-29-2013, 11:02 AM
  2. Cho e hỏi về cách cài FM2009 bằng DVD
    Bởi havinanetco trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 07-28-2009, 06:56 PM
  3. Xin Hướng Dẩn Cách Thu Nhỏ Màn Hình Khi Chơi FM2009
    Bởi mrti trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-03-2009, 08:34 AM
  4. FM2009 For Mac
    Bởi AT.Phale trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-18-2009, 04:22 PM
  5. link down trực tiếp FM2009-DEMO nè bà con
    Bởi mynghebaolong trong diễn đàn Football Manager 2009 Demo
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-03-2008, 02:37 PM