Kết quả 1 đến 4 của 4
    Jagielka có đá GK dc hay hok thì hok wan trọng, cái Change list của v902 nói là nó fix cái đó mà sao khi dùng crack của RELOADED cái đó lại chưa fix, thì mình nghĩ là hok bít những cái khác trong Change List đã dc fix trong chưa? Các bác kiểm tra xem thế nào? Em lo là lo ko khéo chơi cái crack 902 này lại y như chơi v901 hồi trc thì oải ghê!
    Còn cái ván đề transfer thì patch 902 ko update fải ko các bác?

"Phil Jagielka is no longer described as a GK on the player profile screen (when player pictures are disabled)."
    Màn hình profile cơ mà có nghĩa là màn hình có ảnh/tên tuổi cầu thủ đấy. Cái lỗi này có nghĩa là nếu khi bạn nhìn vào tên cầu thủ (trường hợp này là 1 cầu thủ chơi ở vị trí gốc là hậu vệ) mà vẫn hiện lên GK thì mới là lỗi, còn kia là màn hình position. Phil có khả năng đá cả GK nên vị trí của GK hiện lên trong pos là điều bình thường.
    1 lưu ý là ko phải ai từng đá GK cũng hiện lên GK trong pos mà phải có ý thức luyện tập ở vị trí GK (cho dù ko chuyên hẳn vị trí này) ở ngoài đời.

About v9.02 Change list???

Tình hình là mình mới cài lại FM09 và up lên v9.02 làm theo như những j hướng dẫn của Crack 9.02 RELOADED, trong bảng Change list của v9.02 có:
    "Phil Jagielka is no longer described as a GK on the player profile screen (when player pictures are disabled)."
    ....và mình check thử xem thì thấy thế này:

Tại sao P Jagielka vẫn dc described là 1 Gk nhỉ (vô Game Status kiểm tra thì ghi là v9.02) ???
    Các bác cho mình hỏi:
    1) Game v9.02 của các bác P Jagielka có vậy ko? Và liệu những cái changes khác trong change list có dc áp dụng chưa? Hay là new game mang cái mác v9.02 mà vẫn chạy như v9.01 (chưa fix các lỗi)?

2) Cho mình hỏi cái nữa là patch v9.02 ko có update chuyển nhượng fải ko các bác? Vì mình new game thì thấy thành phần mỗi đội vẫn y như v9.01

P Jagielka có thể đá GK từ FM 08 mà bạn,ko phải lỗi đâu

Các Chủ đề tương tự

1. hỏi về cái tab list cầu thủ
    Bởi FreelancerVN trong diễn đàn Thảo Luận. Hỏi và Đáp !
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-28-2015, 07:43 PM
  2. Xin list các cầu thủ phục vụ mục đích kinh tế
    Bởi thuyuncom trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 03-21-2014, 09:10 AM
  3. FM 9.3.0 Update to 30-May-2009 (Transfer, New Player, Change Ability, Reputation, Finance)
    Bởi chungcuvinhomes1 trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 06-14-2009, 08:06 AM
  4. Change Tut
    Bởi connhendeno1 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 04-02-2009, 02:42 PM
  5. List 1 số cầu thủ giỏi giá tốt
    Bởi phuonglinh trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-06-2008, 04:59 PM