Kết quả 1 đến 3 của 3

Thắc mắc cần đc các bạn pro chỉ giáo giúp!

Mình mua dĩa Football Manger 09 ngoài tiệm về cài.Trong dĩa có cách crack và bản update 9.1.0.Mình làm theo hướng dẫn trong đĩa và vào game chơi bình thường,ko có vần đề gì cả.

Nhưng mình thắc mắc là khi mình nhấp vào chi tiết cầu thủ,mình chỉ thấy thông số cầu thủ đó chứ ko có hình ảnh,có phải là bản update 9.1.0 chưa có hình cầu thủ hay ko hay do mình cài sai(cũng có thể là dĩa bị lỗi)!?

1 điều mình muốn hỏi là có cách nào để xem trận đấu theo kiểu như Text Mode như bên Fifa manger 09 ko hay chỉ có cách xem bằng 2d hoặc 3d.Vì mình đang đi học,sống xa nhà,chỉ có laptop mà ko có máy tính để bàn nên ko thể chơi game ở cấu hình đồ hoạ cao đc.

Mình mới chơi game này chưa rành nên mong các bạn hướng dẫn mình!cho mình thanks trước nha!

Trích dẫn Gửi bởi dinh8884
    Mình mua dĩa Football Manger 09 ngoài tiệm về cài.Trong dĩa có cách crack và bản update 9.1.0.Mình làm theo hướng dẫn trong đĩa và vào game chơi bình thường,ko có vần đề gì cả.

Nhưng mình thắc mắc là khi mình nhấp vào chi tiết cầu thủ,mình chỉ thấy thông số cầu thủ đó chứ ko có hình ảnh,có phải là bản update 9.1.0 chưa có hình cầu thủ hay ko hay do mình cài sai(cũng có thể là dĩa bị lỗi)!?

1 điều mình muốn hỏi là có cách nào để xem trận đấu theo kiểu như Text Mode như bên Fifa manger 09 ko hay chỉ có cách xem bằng 2d hoặc 3d.Vì mình đang đi học,sống xa nhà,chỉ có laptop mà ko có máy tính để bàn nên ko thể chơi game ở cấu hình đồ hoạ cao đc.

Mình mới chơi game này chưa rành nên mong các bạn hướng dẫn mình!cho mình thanks trước nha!
    ảnh cầu thủ mình phải đưa vào chứ mặc định chỉ có một số thôi bạn ạ mà đa phần trong số đó nằm ở giải tây ban nha
    vào trận đấu vào advande control có mấy chế độ chơi bạn thích chơi ở chế độ nào thì vào chế độ đó

khi mới cài FM thì phần lớn cầu thủ đều chưa có hình, hình như chỉ có cầu thủ ở La Liga và 1 số league ở Anh có
    bạn vào đây để down face cầu thủ về, nhớ đọc hướng dẫn trc
    Mã:
    http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=192
    FM ko có text mode, nhưng bạn có thể vào trận rồi chỉnh chế độ only commentary là cũng chỉ thể hiện lời bình luận thôi, mà bạn chơi 2D chỉ cần cấu hình trung bình là đc rồi

Các Chủ đề tương tự

1. Không thấy cầu thủ đá vậy, xin giúp đỡ
    Bởi duhocvic trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-03-2013, 06:25 PM
  2. Thắc mắc cần được anh em giúp đỡ
    Bởi quy263 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-12-2012, 01:07 PM
  3. mình gặp lổi thế này ,anh em giúp mình với
    Bởi kieumy93 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 0