Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

làm sao để hiện phone activation??? HELP ME

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=11900

vào đây xem nhé bạn.
    trước khi cài nhớ phải rút cable mạng ra nhé.

mình nghĩ có lẽ cậu bị mấy thứ như sau:
    1. chưa rút cáp mạng hay tắt wifi.
    2. cậu dùng add/remove program trong control panel phải không? hồi trước mình dùng nó, bị y chang như cậu. khắc phục thì cậu có thể tải bản your uninstaller 2008 về xài.
    lần trước update lên 9.0.2, mình bị 2 lỗi như trên, sau khi tìm hiểu đã khắc phục được.
    còn nếu không thì mình ko biết,

Trước khi chạy setup thj bạn phải ngắt mạng đi lúc đó khi cài nó ko hỏi bạn phần activa = phone khi cài xong bạn mới thấy dc nó còn khi đang caj mà thấy hiện bản chọn đó thj khi cài xong ko hiện bản phone để crack đâu

Những cái các bạn nói ở trên đều được mình thực hiện đầy đủ rồi nhưng vẫn không hiện Phone Activation đây nè.

- Rút cáp mạng trước tiên: dĩ nhiên !
    - Dùng YU! 2008: dùng rồi
    - Xoá tất cả những gì có trong các thư mục Sports Interactive ở tất cả các nơi như Program Files, Program Data, thư mục ẩn AppData, Documents, All Users, My User ! Chả biết còn thiếu nơi nào chưa xoá không nữa

Làm cả ngày không được, nản luôn

còn 1 cách là cài lại win ^^ và tắt các thứ kết nối mạng đi

Trích dẫn Gửi bởi maxx006
    còn 1 cách là cài lại win ^^ và tắt các thứ kết nối mạng đi
    DDungs là phải cài lại Win rồi tôi cũng bị hiện tượng vậy cài lại win là hết luôn . khuyên bạn nên cài lại Win mà khi cài Win cũng nên bỏ mạng ra nhé

Sao mọi người có vẻ khó khăn khi làm crack bản FM09 này nhỉ? Tz vừa làm cho 1 máy sáng nay, 1 phát ăn ngay không phải làm đến lần 2. Có không làm được cũng chưa nghĩ đến chuyện cài lại Win, mà sao ai cũng thích cài lại Win thế nhỉ

1.Ngắt mạng.
    2.Gỡ bản FM09 đã cài trước đó (vào Add or Remove trong Control Panel làm).
    3.Xóa thư mục Sports Interactive trong C:\Program Files
    4.Xóa tiếp thư mục Sports Interactive trong C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\
    5.Xóa tiếp thư mục Sports Interactive trong C:\Documents and Settings\Tên User bạn đặt\Application Data\
    (Tz không cần xóa thư mục Sports Interactive trong My Documents vì trong đấy có lưu bộ graphic, xóa xong cài nó lại quá tội)
    6.Cài game
    7.Up lên 9.2.0
    [email protected]<script data-cfhash='f9e31' type="text/javascript">/* <![CDATA[ */!function(t,e,r,n,c,a,p){try{t=document.currentScr ipt||function(){for(t=document.getElementsByTagNam e('script'),e=t.length;e--if(t[e].getAttribute('data-cfhash'))return t[e]}();if(t&&(c=t.previousSibling)){p=t.parentNode;if (a=c.getAttribute('data-cfemail')){for(e='',r='0x'+a.substr(0,2)|0,n=2;a.l ength-n;n+=2)e+='%'+('0'+('0x'+a.substr(n,2)^r).toString (16)).slice(-2);p.replaceChild(document.createTextNode(decodeUR IComponent(e)),c)}p.removeChild(t)}}catch(u){}}()/* ]]> */</script> game
    9.Up lên 9.3.0
    10.Xong rồi, chơi thôi

Đấy, tất cả chỉ có thế. Dễ quá đúng không

Cái này chắc còn tuỳ từng máy hên xui thế nào chứ
    Như lần trước crack, máy cụ hoà còn ko được ấn enter, ko được copy paste thì sao

Chưa cần biết làm được hay không nhưng 2 bạn hướng dẫn nhiệt tình thế nên phải THANKS mỗi người 1 phát đã, làm được hay không tính sau dù mình thấy hình như những bước đó mình thuộc làu rồi (vì làm đi làm lại quá nhiều lần )

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối