Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 100
    tac tấn công quá tù 4 ông đá cánh toàn đi banh rồi sút bừa chứ k tạt

trận nào cũng cầm banh nhiều , ép sân ccc nhiều mà toàn vô cột với ngay gk đối chụp đc xong dính phản công k red cũng pen [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] k lẽ 2 thằng hv cánh Bé trân và Cledric mà cùi dữ vậy sao

đc quả thành tích xếp đầu EPL thì là cái tỉ lệ k mong muốn tí nào đó là phạm lỗi và ăn thẻ vô đối éo team nào bì lại

4 thằng hv cánh mà ass tổng cộng có 10 lần trong khi đã đá dc gần 15 trận mỗi thằng

Lượt về phải đổi tac khác để cứu vãn hi vọng có 1 danh hiệu mùa đầu mới đc

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai

trận nào cũng cầm banh nhiều , ép sân ccc nhiều mà toàn vô cột với ngay gk đối chụp đc xong dính phản công k red cũng pen [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] k lẽ 2 thằng hv cánh Bé trân và Cledric mà cùi dữ vậy sao

đc quả thành tích xếp đầu EPL thì là cái tỉ lệ k mong muốn tí nào đó là phạm lỗi và ăn thẻ vô đối éo team nào bì lại

4 thằng hv cánh mà ass tổng cộng có 10 lần trong khi đã đá dc gần 15 trận mỗi thằng
    Test thử thôi chứ mình chứ dùng tac counter L và 4-2-3-1 Att của bác kết hợp quá bá. Qua đến năm 2019 rồi mà vẫn ầm ầm. Trừ 1 vài trận như CK C1 save/load còn lại đều rất ngon. Tỷ lệ chiến thắng là 86%. Chỉ có điều Martial bản save mình rất chán. Chán k phải vì phong độ mà vì chấn thương,. Ví như, 20 trận ghi đến 23 bàn. Rating >8đ. Rồi chấn thương 6 tháng Thế đó mới đau lòng Mình hy vọng bác tạo 1 tac như 4-4-2 kiểu 2 tiền đạo. Tac 2 tiền đạo giờ rất hiếm, muốn tìm lại cảm giác 2 tiền đạo nên lân la sang tac này nhưng có vẻ ko ăn rồi

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai

Anh thử dùng đội khác xem sao? Nhiều người chứ không phải chỉ riêng em cảm thấy tac này OK. Ông kia cầm Tottenham mùa 1 vô địch 100 điểm, ghi 132 bàn (up trang 1).
    Có thể nguyên nhân:
    - Đội Teamwork thấp, những ông thích cá nhân, không chịu chuyền? (chỉ số teamwork thấp)
    - Cầu thủ thích chặt chém? (chỉ số Aggression cao )

Em cầm Sheff Wed, phối hợp khá đẹp mắt, thẻ vàng cũng ít chứ không nhiều. Do mấy hôm nay hơi bận nên chưa chơi hết mùa (xem live nên tốn thời gian ghê), để chơi hết mùa rồi em up lên, số thẻ vàng/thẻ đỏ khá ít.

thành tích tạm thời đến 22/11/2022

top performers

Bên trên: 19 trận bất bại trên mọi đấu trường, tuyệt vời đấy, Ander Silva 11 trận ghi 13 bàn
    Brant đá cánh mà 12 trận ghi 11 bàn?
    Tình hình thẻ vàng, thẻ đỏ thế nào bạn?

Trích dẫn Gửi bởi NgocHa
    Bên trên: 19 trận bất bại trên mọi đấu trường, tuyệt vời đấy, Ander Silva 11 trận ghi 13 bàn
    Brant đá cánh mà 12 trận ghi 11 bàn?
    Tình hình thẻ vàng, thẻ đỏ thế nào bạn?
    có thằng wanyama đỏ suốt trận hòa bon mớt 1-1 là do nó ăn red từ phút 5 đó

Ko hợp rồi, Trung vệ và tiền đạo pace đều 17 nhưng toàn ăn hành. Đương nhiên đã fluid tac rồi. Test 2 mùa rồi. Cầm MU, rồi qua Ars đều ko áp dụng được Để ráng test với Leicester thử

Trích dẫn Gửi bởi Badboy9x2
    Ko hợp rồi, Trung vệ và tiền đạo pace đều 17 nhưng toàn ăn hành. Đương nhiên đã fluid tac rồi. Test 2 mùa rồi. Cầm MU, rồi qua Ars đều ko áp dụng được Để ráng test với Leicester thử
    - Nhớ set OI như hình.
    - Nên chỉnh lại đá counter
    - Trung vệ trái nhanh nhẹn tốt chút, trung vệ phải tranh chấp tốt chút.
    Mình thấy đá OK, cầm Aston Villa cùi bắp (No transfer) mà có hơn chục trận bất bại, hiệu suất ghi bàn cũng tốt chứ không tệ.

Thật ra tac cũng k quá nhưng a cảm giác vẫn k có cửa vđ 1 mặt trận nào cả dù vẫn còn hi vọng ăn 4

Trích dẫn Gửi bởi Badboy9x2
    Test thử thôi chứ mình chứ dùng tac counter L và 4-2-3-1 Att của bác kết hợp quá bá. Qua đến năm 2019 rồi mà vẫn ầm ầm. Trừ 1 vài trận như CK C1 save/load còn lại đều rất ngon. Tỷ lệ chiến thắng là 86%. Chỉ có điều Martial bản save mình rất chán. Chán k phải vì phong độ mà vì chấn thương,. Ví như, 20 trận ghi đến 23 bàn. Rating >8đ. Rồi chấn thương 6 tháng Thế đó mới đau lòng Mình hy vọng bác tạo 1 tac như 4-4-2 kiểu 2 tiền đạo. Tac 2 tiền đạo giờ rất hiếm, muốn tìm lại cảm giác 2 tiền đạo nên lân la sang tac này nhưng có vẻ ko ăn rồi
    Mình có tac 442 lấy cảm hững từ MU thời cuối 99 đầu 2000. Bạn có hứng thú test thì mình gửi cho. Mình dùng khá là ổn định. Có trận khủng nhất ăn FC Kobenhaven 10-0 lol

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối