Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 297
    khác ngay thấy rõ mà quên nhắc bạn nếu dẫn 2-3 bàn rồi mà có mấy thằng ăn thẻ vàng thì thay ngay nhé [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] nhất là các vị trí sau: 2 WB, DMC, và AP-S

Bạn biết sao k, hi sinh Ibra làm chim mồi cho 2 thằng St còn lại quẩy đó tiến lên đâp tan cánh nhà báo chém gió nào

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    khác ngay thấy rõ mà quên nhắc bạn nếu dẫn 2-3 bàn rồi mà có mấy thằng ăn thẻ vàng thì thay ngay nhé [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] nhất là các vị trí sau: 2 WB, DMC, và AP-S

Bạn biết sao k, hi sinh Ibra làm chim mồi cho 2 thằng St còn lại quẩy đó tiến lên đâp tan cánh nhà báo chém gió nào
    Martial F9 sau này Legent của MU đấy

bảng xếp hạng cuối mùa, thua thằng norwich nên mất chức vô địch [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG]

kết quả một số trận tiêu biểu

chung kết C1

sân nhà anh là hổ báo, sân khách anh là cáo chồn thôi
    tiếp tục mùa 2 xem thế nào

Thử nghiệm thì bán Blind cho Bayend được 24M, Valdes được 2M. Thua arsenal vụ John Stones. Thằng Arsenal nó lên 20M cho blind nó ko chịu lên nữa, ko hiểu sao. Mình Accept bayend 15M mời Arsenal 20M rồi accept lại mời Bayend 24M rồi mời Arsenal 30M nhưng nó ko vào nữa. Chắc hết tiền.

Trích dẫn Gửi bởi Bell_elda
    Thử nghiệm thì bán Blind cho Bayend được 24M, Valdes được 2M. Thua arsenal vụ John Stones. Thằng Arsenal nó lên 20M cho blind nó ko chịu lên nữa, ko hiểu sao. Mình Accept bayend 15M mời Arsenal 20M rồi accept lại mời Bayend 24M rồi mời Arsenal 30M nhưng nó ko vào nữa. Chắc hết tiền.
    đồng ý 24M với BM rồi offen 27M xem Ars có tham gia nữa k còn k thì offen 24M tiền mặt rồi 5M trả sau trong 12 tháng xem sao

Em thích dùng kiểu Pirlo nhưng ghi ít bàn thắng quá, còn hậu vệ thì như gà mờ, mấy trận thua vớ vẫn do hậu vệ, còn hàng công thì sút on Target nhiều mà tạch [IMG]images/smilies/cereal-guy-newspaper-guy.png[/IMG]

Em vừa chuyển qua TAC của anh với 3 trận, 2 thắng 1 thua: Thắng 3-0, thua 1-2, thắng 2-0.

A Zirkovic, Pavon đá F9
    M Dembele (mượn) đá AF
    Grabban đá CF
    Cubas đá DM-DLP
    Ajer đá MC-AP-S
    => Anh thấy vậy hợp lý không? Em đang offer mua Ivan Saponjic đào tạo đá AF

Trích dẫn Gửi bởi NgocHa
    Em thích dùng kiểu Pirlo nhưng ghi ít bàn thắng quá, còn hậu vệ thì như gà mờ, mấy trận thua vớ vẫn do hậu vệ, còn hàng công thì sút on Target nhiều mà tạch [IMG]images/smilies/cereal-guy-newspaper-guy.png[/IMG]

Em vừa chuyển qua TAC của anh với 3 trận, 2 thắng 1 thua: Thắng 3-0, thua 1-2, thắng 2-0.

A Zirkovic, Pavon đá F9
    M Dembele (mượn) đá AF
    Grabban đá CF
    Cubas đá DM-DLP
    Ajer đá MC-AP-S
    => Anh thấy vậy hợp lý không? Em đang offer mua Ivan Saponjic đào tạo đá AF
    giải dưới anh đá cũng y như em vậy nhiều trận k hiểu sao thua đc : cầm bóng gần 60% ép sân sút 3x quả chính xác tầm hơn 10 quả mà trong khi team bạn sút vài quả đã ghi 2-4 bàn xem mà ức chế chịu k nổi nhất là bọn hv giải dưới toàn chuyền bóng kiểu vu vơ có khi nó còn chuyền như sút cho đồng đội để bóng văng ra cho ST bạn sút bóng ghi bàn

cái tac này nếu để thằng DMC đá roles điều phối bóng dẫn dắt lối chơi thì nó nhiều khi lùi về rất sâu như 1 DC thứ 3 để nhận bóng từ GK của mình or đồng đội chuyền về nên nếu dùng roles này thì phải có 1 thằng phải nói là rất khủng mới đàn áp đc hàng tiền vệ của team bạn còn k thì xác định mất luôn khu trung tuyến

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    cái tac này nếu để thằng DMC đá roles điều phối bóng dẫn dắt lối chơi thì nó nhiều khi lùi về rất sâu như 1 DC thứ 3 để nhận bóng từ GK của mình or đồng đội chuyền về nên nếu dùng roles này thì phải có 1 thằng phải nói là rất khủng mới đàn áp đc hàng tiền vệ của team bạn còn k thì xác định mất luôn khu trung tuyến
    Cubas (lùn hơn cả Messi) or Ajer có thể đảm nhiệm nổi không anh?

TAC Reg kia ghi bàn ít quá, 17 trận mà có 30 bàn Không biết tại TAC hay tại cầu thủ nữa. Còn thủ thì khá tốt, 17 trận thủng lưới có 15 bàn.

Ayer bản này hình như chuyền còn có 13 thôi để Cubas đá DMC đi phía trên có thằng Ayer hi vọng càng quét che chắn cho Cubas rảnh chân tí mà phát động tấn công

Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football
    Bởi jaybee trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 06-14-2016, 10:15 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-18-2011, 11:53 AM
  3. [Tactic]4-3-3 tactic cho AC-Milan
    Bởi volcano trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 11:44 AM
  4. [3-3-4] FULL of FM \m/
    Bởi billy trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 39