Trang 2 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 297
    vừa test xong với Hull city xong, vđ theo kiểu cách tấn công cống hiến đc đền đáp

Làm trùm bảng thống kê tôn vinh bóng đá tấn công tận hiến

Đặc biệt D.Beckham còn thích lối chơi rực lửa nên mua lại Hull city và đầu tư thêm 1 đống tiền mặc dù lúc này mình còn chưa chắc vđ

Vđ xong Beck thưởng cho cái hđ tận 3 năm mặc dù trước đó mình đòi kí hđ mà Beck k chịu đáp ứng mức lương 27k/tuần

Trích dẫn Gửi bởi Nhoccon
    Bạn ni mua cầu thủ đắt hơn mình mua quá trời, mà bán cầu thủ cũng được giá quá, cho cái bí quyết bán cầu thủ đi bạn. Mình bán thằng đầu xù hoài không được.

Trích dẫn Gửi bởi Bell_elda
    Bạn ni mua cầu thủ đắt hơn mình mua quá trời, mà bán cầu thủ cũng được giá quá, cho cái bí quyết bán cầu thủ đi bạn. Mình bán thằng đầu xù hoài không được.
    thử cái này xem đc k bạn http://fm-vn.com/diendan/showthread....3%A2y-nh%C3%A9

Đầu xù giữ lại đá xoay vòng đc nhiều vị trí mà, qua mùa rồi bán

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    thử cái này xem đc k bạn http://fm-vn.com/diendan/showthread....3%A2y-nh%C3%A9

Đầu xù giữ lại đá xoay vòng đc nhiều vị trí mà, qua mùa rồi bán
    Cảm ơn nhiều nhà, biết thêm nhiều thứ, mình chơi FM gần 10 năm rồi mà còn lờ mờ gứm , chủ yếu là làm biếng tìm hiểu, toàn lăng xăng đi hỏi.

kết quả test thử với man utd

có vẻ không được như mong đợi, để test đến cuối mùa xem thế nào [IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/Untitled-1.jpg[/IMG]

show cái ảnh xếp player vào tactic xem nào có thể bạn xếp player chưa hợp lí với giờ tac full chưa Teamwork đã Familarity chưa cái này quan trọng lắm [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Vấn đề của bạn là toàn mua hàng công mà quên hàng thủ , tac ghi bàn nhiều nhất giải nhưng team bạn k bảo vệ đc thành quả ghi 28 bàn / lủng 22 bàn [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG] Jemerson mà đá cặp Smalling hay ai đá với ai ở 2 vị trí DC (bạn nên để thằng Rojo đá DC-BPD đi cặp với Smalling DC-Def xem thế nào)

Sân nhà thắng đều, 4 trận hòa kia mà từ hòa thành thắng thì đã đc 24pts quá nhọ

trong trận dùng Pep talk đi bạn

mình hay xếp thế này, ở tiền vệ thì mata. pogba, herera thay nhau, tac full từ trận gặp juventus rồi, còn Teamwork mình cho nó tập thấy ko ổn nên chuyển qua att [IMG]images/smilies/4.png[/IMG][IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

uh,để mình điều chỉnh lại xem thế nào, vừa bị thằng boss+ roy kean+bruc nó chê bai đe dọa sau trận hòa fenebatche ở C1

Trích dẫn Gửi bởi Nhoccon
    mình hay xếp thế này, ở tiền vệ thì mata. pogba, herera thay nhau, tac full từ trận gặp juventus rồi, còn Teamwork mình cho nó tập thấy ko ổn nên chuyển qua att [IMG]images/smilies/4.png[/IMG][IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    noooooooooooooo [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] sai rồi

hèn gì banh xác đại hiệp [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

ST: Depay-CF + Ira-AF + Martial-F9

Mid: Mata-AP/Att (Herrera) + Pogba-AP/S + Schneiderlin-BWM (vì 2 ông DC của MU mùa đầu thủ k ổn đâu đừng để Carick đá DLP là thọt đó

DC nên nghe tv của mình để Rojo đá BPD chung Smalling đi nếu trận nào sân khách team mạnh bạn dùng Đào Mỹ An đá WBR xem thủ tốt hơn k

Tatic full rồi training teamwork đi bạn [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] đừng trainning att vội , train cả 2 cái teamwork đi nào [IMG]images/smilies/4.png[/IMG] vấn đề chính của MU mùa 1 là gần như 1 team mới hoàn toàn nên bọn cầu thủ k thể nào kết nối đc với nhau cả cộng với 3 ST của bạn gần như là 3 thằng full new nên bảo đảm sẽ k có kiểu thằng này đá vì thằng kia đâu nên tập TW nhiều vào

vừa xếp lại theo bạn bảo

trước trận bị đe dọa sa thải nếu không thắng , bố mấy thằng ăn không ngồi cabin chém gió, không noi gương thằng nevill ở valencia ấy

Trang 2 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Tactic] Combo Tactic Home & Away 3-5-2 Juventus : Catenaccio trong hình hài Total Football
    Bởi jaybee trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 06-14-2016, 10:15 AM
  2. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 12-18-2011, 11:53 AM
  3. [Tactic]4-3-3 tactic cho AC-Milan
    Bởi volcano trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 11:44 AM
  4. [3-3-4] FULL of FM \m/
    Bởi billy trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 39