Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 58
    Test tac V1 của chủ thớt được 3 mùa thì lộ ra chút nhược điểm là méo hiểu sao cả TG dùng form 4-1-2-3 DM wide, và khi đá vs tac này thì gặp đội yếu khả năng win rất thấp, hầu như toàn huề vs không có tình huống nào ra hồn, gặp đội mạnh thì 70% là thua [IMG]images/smilies/drunk2.png[/IMG][IMG]images/smilies/drunk2.png[/IMG]
    Đến mùa 4 bung lụa rải tiền đón hàng super về thì có cải thiện chút, hấp diêm được mấy thằng nhỏ, mấy thằng mạnh vẫn xếp vào hàng hên xui
    Tối về sẽ test V2 của chủ thớt.
    Thanks chủ thớt, mình rất thích tac này, đội hình đập nhả coi rất đã mắt

Trích dẫn Gửi bởi zemk
    Test tac V1 của chủ thớt được 3 mùa thì lộ ra chút nhược điểm là méo hiểu sao cả TG dùng form 4-1-2-3 DM wide, và khi đá vs tac này thì gặp đội yếu khả năng win rất thấp, hầu như toàn huề vs không có tình huống nào ra hồn, gặp đội mạnh thì 70% là thua [IMG]images/smilies/drunk2.png[/IMG][IMG]images/smilies/drunk2.png[/IMG]
    Đến mùa 4 bung lụa rải tiền đón hàng super về thì có cải thiện chút, hấp diêm được mấy thằng nhỏ, mấy thằng mạnh vẫn xếp vào hàng hên xui
    Tối về sẽ test V2 của chủ thớt.
    Thanks chủ thớt, mình rất thích tac này, đội hình đập nhả coi rất đã mắt
    [IMG]images/smilies/cereal-guy-cereal-guy-spitting.png[/IMG] vkl , thánh nào đây. Mình cầm tot gà vừa đá vừa fix xong post tac mà mới giữa mùa 2 mà bạn add tac kiểu gì đá đc tới mùa 4

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    [IMG]images/smilies/cereal-guy-cereal-guy-spitting.png[/IMG] vkl , thánh nào đây. Mình cầm tot gà vừa đá vừa fix xong post tac mà mới giữa mùa 2 mà bạn add tac kiểu gì đá đc tới mùa 4
    hehe, đúng nghĩa test tac mà, ào ào nửa ngày hết 1 mùa

gần hết mùa 2 rồi, tình hình vđ trước 4 vòng đấu , COC thì win rồi, FA cup bị MU loại bk, C1 đang chuẩn bị đá bk vs Juve

Quả loại Baca = luật bàn thắng sân khách ảo vkl tiki taka luôn với Baca Messi rất tốt nhưng a rất tiếc

Bất kể mùa này có ăn C1 hay k thì vậy cũng là quá thành công

Mùa sau anh sẽ trình làng next Công Phượng hàng HG từ lò năm đầu tiên dấu khí đá đợi Klose tut tát đầy đủ mới đem ra show

Tưởng Juve hổ báo ai dè cáo chồn thôi , rếp đẹp với bộ 3 tấn công Kane, Ericksen, Embolo

Nhánh còn lại Củ sen với Hạt đậu nhỏ Chicharito cũng rếp luôn PSG lẫn RM , kiểu này "thiên đường gọi tên" rồi

bản v2 sao dow báo lỗi 404 vậy bạn ơi?

Trích dẫn Gửi bởi Nhoccon
    bản v2 sao dow báo lỗi 404 vậy bạn ơi?
    oh, k hiểu sao báo lỗi đã fix

đêm qua chơi đến hơn 12h đang ngủ gục mơ màng , giật mình thấy kết thúc trận đấu này tỉnh cmnl 38t mà cứng như đá vầy

bác Tuanhyundai cho em xin ít ý kiến về các cầu thủ tiền vệ và tiền đạo đá tac v2 này ngon với ạ [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] ý em là nên mua những thằng nào ý [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] em đá Dortmund mới qua đc 1 mùa đầu và ăn đc 1 cái Bundesliga thôi nên cái độ nổi chưa tăng nhiều nên chưa nhiều bé ngon muốn tới với lại cũng chưa chơi chiến thuật có Wide Playmaker bao giờ nên ngồi tìm hàng nãy giờ đau hết cả đầu [IMG]images/smilies/drunk2.png[/IMG]

tình hình là nghịch biến thể của tac (đấy LB lên LWB, LWP lên đá LAP, RWP thành RW, BWM vứt xuống thành DM) này được nửa mùa giải, cho ốc ca với isco thay phiên đá AM, thằng ghi được 11 bàn, thằng 6 bàn. Rape từ đội nhỏ đến lớn . Khổ cái đến mùa đông real cho bale lên kệ, chẳng lẽ kéo nốt thằng RW lên thành IF

Vì thế em sợ mấy thằng DOF. Mua bất kể thằng nào cũng bị gài % bán, lót tay các kiểu....

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [4-1-2-3 DM WIDE] Tạt Tạt Tạt và tạt
    Bởi lethao trong diễn đàn Football Manager 2016 Tactics
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-03-2016, 06:12 PM
  2. [Tactic - PI] Playmaker & Target Man
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn Players/Staff
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-12-2016, 01:14 PM
  3. 4-1-2-3 Wide : Một tactic xài tạm được.
    Bởi nhocxinh10x trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-30-2015, 05:07 PM
  4. Trả lời: 48
    Bài viết cuối: 05-21-2015, 04:50 PM
  5. [4-2-3-1 Wide] 2nd Gen
    Bởi bevoll trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-20-2014, 09:30 AM