Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Trích dẫn Gửi bởi quangdn
    mấy bác còn non lắm, e chơi fm từ fm 2000 lúc còn easport cơ, mấy bác có ai chơi từ đó hok
    Khuyên pác đừng nói nữa cài nói càng lộ rõ

Trích dẫn Gửi bởi baophongne
    Ồ bác quả là một người có thâm niên chơi FM , vì thế nên bây giờ mới đầu óc quay loạn đổi Inj là do Database . Vì thế bác thì đừng nói nữa , càng nói càng đáng cười ... Khinh
    quả là bác trên sai nhưng mà các bác xúm vô nói thía này thì hơi quá.
    Bác baophongne mà nói thế này ngoài đời chắc đã có đánh nhau to rùi,ko nên nói khinh khiếc này nọ.

Trích dẫn Gửi bởi baophongne
    Ồ bác quả là một người có thâm niên chơi FM , vì thế nên bây giờ mới đầu óc quay loạn đổi Inj là do Database . Vì thế bác thì đừng nói nữa , càng nói càng đáng cười ... Khinh
    quả là bác trên sai nhưng mà các bác xúm vô nói thía này thì hơi quá.
    Bác baophongne mà nói thế này ngoài đời chắc đã có đánh nhau to rùi,ko nên nói khinh khiếc này nọ.

FMDs_Summer_update_09_10

day la link minh moi kiem dc, a e vao choi xem thu, com update version 7 cua thang chris thi chua co
    http://rapidshare.de/files/48137594/...09_10.zip.html

bản này là của 1 thằng đan mạch nó làm, hnay co update version 7 của thằng chris nhưng chưa thấy có, bản này đc lấy từ trang fm-base.co.uk rất tốt, a e xài thử nha, mình sẽ up lên mediafire sau

Mọi người trong Group bình tĩnh, đâu đến nỗi chém bạn ý kinh thế! Cữ bình tĩnh giải quyết.

@quangdn: Việc chấn thương nhiều tuỳ thuộc vào nhiều vấn đề nhưng việc data lỗi thì ko thể bởi data chỉ là dữ liệu để cần có để chơi game thôi. Còn nếu lỗi thật thì lỗi ngay từ lúc cài game cơ. Trường hợp của bác còn có người còn kinh hơn cơ vào đây để xem nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14113.

Vì data là công sức của nhóm GN làm nên bác cũng ko nên phê phán như vậy. Dù gì thì cũng là tâm huyết của bao anh em đổ sức vào mà.

Mọi người trong Group bình tĩnh, đâu đến nỗi chém bạn ý kinh thế! Cữ bình tĩnh giải quyết.

@quangdn: Việc chấn thương nhiều tuỳ thuộc vào nhiều vấn đề nhưng việc data lỗi thì ko thể bởi data chỉ là dữ liệu để cần có để chơi game thôi. Còn nếu lỗi thật thì lỗi ngay từ lúc cài game cơ. Trường hợp của bác còn có người còn kinh hơn cơ vào đây để xem nè http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=14113.

Vì data là công sức của nhóm GN làm nên bác cũng ko nên phê phán như vậy. Dù gì thì cũng là tâm huyết của bao anh em đổ sức vào mà.

bản này lởm đã test, tốt đâu mà tốt, ko biết nó làm từ bao giờ mà vẫn còn hiddink ở chel, potay

đề nghị chủ post hãy test kỹ trc khi post bài nhé, chán wa, chưa gì đã bảo ok

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối