Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    tình hình là mình vừa test bản này, creater chỉ chú trọng đến những đội bóng lớn mà quên đi những đội bóng nhỏ, những cầu thủ trẻ..... Mình vừa test Inter thấy đa phần chỉ là cập nhật chuyển nhượng mà ko up chỉ số cầu thủ, điển hình như santon chỉ số y như 9.3 thậm chí nó còn ko đc lôi lên đội hình 1, tương tự là trường hợp của balotelli, còn arnautovic thì chỉ chuyển chỗ từ FC Twente sang Inter chứ hoàn toàn ko có gì mới, theo ý kiến của riêng mình version này còn tệ hơn cả ver5 có điều v5 ko kịp cập nhật chuyển nhương mới thôi

Trích dẫn Gửi bởi dangky_88
    Mình đã làm thế này mà khi new game chẳng thấy nó hiện ra để chọn bạn ạ?
    ah bạn giải nén xong no ra 1 folder, bạn vao folder trong đó rồi hãy copy vao đường dẫn trên, chứ copy nguyên cái folder vừa giải nén thì ko đc đâu

ah bạn giải nén xong no ra 1 folder, bạn vao folder trong đó rồi hãy copy vao đường dẫn trên, chứ copy nguyên cái folder vừa giải nén thì ko đc đâu

, chứ copy nguyên cái folder vừa giải nén thì ko đc đâu
    Mình làm được rồi bạn ạ.copy luôn cái folder vừa giải nén cũng được,thanks bạn nhé
    Lạ một cái là thư mục ấy tên là Fm Update V8,mình đổi tên nó thành Fm Update V8 21.9.2009 cho nó cụ thể ngày ra thì nó lại ko hiện ra nữa,để lại như cũ mới đươc
    Giờ mình mới lần đầu chơi FM,chắc phải mò mẫm cách chơi lâu đây,may mà kiếm được quyển sách của forum,đang nghiền ngẫm

, chứ copy nguyên cái folder vừa giải nén thì ko đc đâu
    Mình làm được rồi bạn ạ.copy luôn cái folder vừa giải nén cũng được,thanks bạn nhé
    Lạ một cái là thư mục ấy tên là Fm Update V8,mình đổi tên nó thành Fm Update V8 21.9.2009 cho nó cụ thể ngày ra thì nó lại ko hiện ra nữa,để lại như cũ mới đươc
    Giờ mình mới lần đầu chơi FM,chắc phải mò mẫm cách chơi lâu đây,may mà kiếm được quyển sách của forum,đang nghiền ngẫm

C:\Documents and Settings\username\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\db

C:\Documents and Settings\username\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2009\db

Em không up bản 9.0.3 mà em up luôn bản này được không ạ các bác?Như thế có Fix được hết các lỗi không ạ!
    bác nào chỉ em cái link bản 9.0.3 chuẩn với,link Media Fire ấy ạ,em thấy có cái link MF mà toàn Xe đạp điện với star movie gì ấy?
    Cái đó chuẩn rùi mà,

Em không up bản 9.0.3 mà em up luôn bản này được không ạ các bác?Như thế có Fix được hết các lỗi không ạ!
    bác nào chỉ em cái link bản 9.0.3 chuẩn với,link Media Fire ấy ạ,em thấy có cái link MF mà toàn Xe đạp điện với star movie gì ấy?
    Cái đó chuẩn rùi mà,

cho mình cái Link 9.0.3 của SI ở MF với bạn ơi!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. (HOT NEW)-Fm Update Version 11/10/2009
    Bởi ecomvi trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-26-2010, 08:16 AM
  2. Fm update version 5 2009/2010 season
    Bởi conghung999 trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 09-22-2009, 04:47 PM
  3. [NEW] FM update version 7 2009/2010 season
    Bởi sammanh trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-19-2009, 07:29 PM
  4. Giải Football Manager 2009 Online Version 9.30 ( Play For Fun )
    Bởi nguyenhuongit trong diễn đàn Football Manager 2009 Online
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 06-26-2009, 07:48 PM
  5. Tug's training 2009 new version
    Bởi thanhtrung trong diễn đàn Training trong FM 2009
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-26-2009, 04:58 PM