Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Em nghĩ so sánh được với Richards chỉ có Ramos, cùng lắm thêm hai thằng Lazio là Valon Berhami và Lorenzo De Silvestri

Đối với Richard thì chỉ nói về Thể lực. Nó đá cũng hay nhưng ko thể nào lên WClass được. Rõ chán!!! DR thì phải nhắc đến Ramos hay Rafinha. Đấy mới là DR

Đối với Richard thì chỉ nói về Thể lực. Nó đá cũng hay nhưng ko thể nào lên WClass được. Rõ chán!!! DR thì phải nhắc đến Ramos hay Rafinha. Đấy mới là DR

thằng borre này em 4 đá DR rất hay chuyền bóng về vào chân FC của đội bạn -_- -> ghi bàn. Ức hộc máu nhwng vẫn cho đá bởi đơn giản nó đá vẫn hay

thằng borre này em 4 đá DR rất hay chuyền bóng về vào chân FC của đội bạn -_- -> ghi bàn. Ức hộc máu nhwng vẫn cho đá bởi đơn giản nó đá vẫn hay

Borre thì nó thi đâu giống phong cách của ku Alves hơn, Traing 1,2 mùa nữa là ăn đức ku Alves rồi. Micah chỉ đc cái trâu và cạp hũy diệt thôi

^^ bore đá rất tốt nhưng về tinh thần chến đấu rất tệ nếu đội trưởng của đội ko mạnh mẽ thì cậu ta hay ất tinh thần khi bị dẫn trước em thiên về xai RAfinha ổn đinh hơn

Hì thằng này đá cũng ok mà bác !!!
    Nhưng mà M.Richard vẫn ok lắm

Borre cũng được nhưng pác Jose Mourinho bảo De Silvestri.... lực đẹp ko đúng chỗ kể ra cũng hơi quá!!!! Lực ko đúng chỗ mà sao nó đá hay thế???? Còn Borre train ăn đứt Alves thì đập chết em cũng ko tin. Train Alves thì Borre xách dép chạy dài

Trích dẫn Gửi bởi billyjones
    Borre cũng được nhưng pác Jose Mourinho bảo De Silvestri.... lực đẹp ko đúng chỗ kể ra cũng hơi quá!!!! Lực ko đúng chỗ mà sao nó đá hay thế???? Còn Borre train ăn đứt Alves thì đập chết em cũng ko tin. Train Alves thì Borre xách dép chạy dài
    silvestri thì ok rồi, nó với borre 2 thằng cũng ngang ngang nhau,lúc đấy thấy chủ topic nói 3 thằng (ko tính alves), 2 thằng trước như thế rồi nên chém bừa luôn, ko để ý ku silvestri

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Micah Richard và Onuoha đá vị trí nào good hơn
    Bởi namseo trong diễn đàn Good Players for FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-28-2009, 04:47 PM