Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

mấy cái topic lập kiểu này, sớm muộn j bạn cũng bị cảnh cáo, nên đưa vào mục của các hậu vệ thì hơn!!!

thang nay thi co tieng tu lau roi, bac kiem thang khac di, ben em co thang risse cua munich da hau ve bien ca hai canh khung lam

Có thể thay bằng Rafinha hoặc Finnar đá cánh phải cũng rất tốt và cả hai anh đều có khả năng tạn cánh rất hoàn hảo. Cả hai anh này cũng giá bình thường tôi. Nhưng tốt nhất các làm như thế này thì sẽ hay hơn này :
    Mùa giải đầu tiên bạn các bạn đứng cho tôi vị trí 4 ông lớn đã. Tùy các bạn cho đội bóng cho mình. Mùa giải sau bạn bán thằng nào đó đi mà đá hay vào mà thay vào thằng trẻ hơn mà chỉ kém kinh nghiệm chỉ ít thôi! Thế là các bạn lãi tận được bao nhiêu rồi?

Ví dụ : Tôi chọn Arsenal. Tôi có hai thành đá thằng đá vị trí Hậu vệ trái là Sagna và Hoyte. Dù hai thằng này còn trẻ nhưng có lực tốt chán. Có thể mùa giải đầu tiên một câu lạc bộ nào đó mua Hoyte. Bạn bán đi. Nhưng thay vào vị trí của Hoyte là Eboue. Trong đội hình chính các bạn dùng Sagna. Còn năm sau các bạn sau bán thằng Sagna đi mua thằng Borre hoặc Rafinha hoặc một số cầu thủ khác mà bạn muốn. Thế là các bạn lãi được được một số tiền mà có thể mua được một thằng rẻ hơn nhiều

Em xin lỗi ! Do mạng lag nên một bài đã post thành 2 lần ! Mod có thể xóa giúp em được không ạ ! Em xin cảm ơn !

van den borre lực cũng bình thường thôi bạn àh, Matteo Musacchio, Marco Andreolli, với De Silvestri sau này nếu train đúng lực cũng phải hơn Daniel Alves, tiếc là potential của bọn hậu vệ phải chưa thằng nào vượt Sergio Ramos (PA khi start game là 190)

Trích dẫn Gửi bởi ElKun
    van den borre lực cũng bình thường thôi bạn àh, Matteo Musacchio, Marco Andreolli, với De Silvestri sau này nếu train đúng lực cũng phải hơn Daniel Alves, tiếc là potential của bọn hậu vệ phải chưa thằng nào vượt Sergio Ramos (PA khi start game là 190)
    van borre mà lực lại bình thường để toi à, mà dù bình thường thì nó đá cũng quá tuyệt rồi, còn mấy thằng kia lực mới gọi là bình thường, toàn cái cần thì ko có, cái ko cần lại có. Còn muốn train hơn cả dani alves thì lại càng ko ổn,, alves đã là quái vật rồi, với chỉ số của nó thì đá vị trí nào cũng ok, trừ thủ môn ko tính, nếu lại cao hơn cả alves thì để điên à

Anthony Vanden Borre tôi đã tìm ra từ lâu rui` . Thằng này trong FM khi còn ở Anderlect cũng đã nổi tiếng rui` đá DR,MR đều very goog

Thằng này nó nổi từ Fm5 hay Fm6 gì đấy, nó phải cùng thời với Pazzini bác ạ. Thằng này PA không cao nhưng lực đều, đá khá ổn định, nói chung thích hợp với các CLB tầm trung. Với những CLB lớn thì thằng này không có chỗ đâu, Richard PA 18x, lực thì đỏ chóe, trẻ hơn, trâu hơn, thằng này không so được đâu. Với các CLB lớn thì ở TBN có ALves, Ramos, Ý có Silvestry, Anh có Richard, mấy thằng đấy là hậu vệ cánh phải tốt nhất rồi, lúc mới new game thì không thấy có thằng nào đá cánh phải tương đương với mấy thằng trên.

Trích dẫn Gửi bởi Megalive
    Thằng này nó nổi từ Fm5 hay Fm6 gì đấy, nó phải cùng thời với Pazzini bác ạ. Thằng này PA không cao nhưng lực đều, đá khá ổn định, nói chung thích hợp với các CLB tầm trung. Với những CLB lớn thì thằng này không có chỗ đâu, Richard PA 18x, lực thì đỏ chóe, trẻ hơn, trâu hơn, thằng này không so được đâu. Với các CLB lớn thì ở TBN có ALves, Ramos, Ý có Silvestry, Anh có Richard, mấy thằng đấy là hậu vệ cánh phải tốt nhất rồi, lúc mới new game thì không thấy có thằng nào đá cánh phải tương đương với mấy thằng trên.
    lại nhầm rồi, borre đá các CLB lớn ngon lành, ko vấn đề gì cả, tôi đá real cho nó đá cánh phải còn hay hơn ramos, tấn công có nét hơn nhiều,thử hỏi anh em trong forum xem có bao nhiêu ngừoi bảo borre ko đá được ở CLb lớn nào

Thì tất nhiên là nó đá được, nhưng bác cứ thử dùng nó trong những trận đấu lớn thì biết, còn đá league thì CLB lớn hay nhỏ thì có khác gì nhau đâu Bác mà bảo trận nào nó đá cũng hay thì chắc tac của bác tốt thôi, chứ tac của em không dùng được những thằng yếu bóng vía trong những trận quan trọng, toàn lỗi vị trí + penalti vớ vẩn.(xem bằng genie thì thằng borre này chỉ số đá trận đấu lớn là 9/20 thì đủ biết)

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Micah Richard và Onuoha đá vị trí nào good hơn
    Bởi namseo trong diễn đàn Good Players for FM 2009
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-28-2009, 04:47 PM