Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80

Chủ đề: wonder kid ở Man U

MU thì có nhiều Wonderkid lắm . F.Brandy , Pique , Evans là 3 thằng wonderkid tốt nhất MU . Ai bảo evans và brandy chỉ đá dc đội vừa và nhỏ . Evans và Pique cần 2 mùa thôi là đủ sức đẩy bộ Rio - Vidic lên ghế dự bị , brandy thì ghi bàn kinh người . Bó tay mấy ông nào ko chơi Mu mà ngồi đó nói bừa .

oai!ke thua neville thi da co makah richards.tui noi vay ko biet co dung ko nhi????Toi thay thang day chi so to day chu.moi toi hoi dat thoi.hhehehehe

Richards đắt thật nên có khi sign Alves còn rẻ mà hơn nhiều, chất lượng thì khỏi bản

evans màu đàu mình nó đã lên wk rùi đá cũng được không đến nỗi nào

1 chú chắc chắn sắp thành wonderkid ở bản 8.0.1 của Mu là chú John Cofie, 15t đc Mu nhận mua từ đâu đó về ngày 1/1/2008. Mới chỉ 15t giá khởi đầu là 1.3M, mình nghĩ ko phải là random, mọi người xem thử xem.
    * Chỉ 8.0.1 mới có

Tiện tay post luôn mấy hình cho mọi người kiểm chứng

Nếu nó là hàng random thì may mắn cho mình quá
    Còn nếu không thì may mắn cho dân FM quá ><

sean evan thì được còn thằng Gibson thì thôi ko cần dù sao cũng có Owen với Carrick và thằng ku Fletcher oài khỏi cần

Trích dẫn Gửi bởi namcod
    vâng em ko biết chơi . bác qua cái box người ta đang post đội hình kìa , xem có ai chơi MU mà dùng 2 thằng đó ko , đừng có mở miệng ra thì tỏ thái độ đó . chẳng ai nói 2 thằng đó dỡ cả nhưng quá nửa clb ở ngoại hạng ko thèm 2 thằng đó trong đội hình chính rồi .
    Gibson bán đi mua thằng Bruno,Brazil , sign free chỉ tốn khaỏng 350k . 16 tuổi hoặc thằng Denilson về cho thằng Owen kèm đá hơn thằng Gibson ko thì biết .
    Evans mà tuổi gì so với Havard hay Breno, ngay cả thằng Sakho sign free mà đá cũng hay hơn hẳn Evans. Evans ở MU ko đúng thời , Vidic + Rio + Pique thì chỗ nào cho Evans , bán nó đi mua được Breno + havard hoặc Breno + Sakho. Rio tới tuổi thì đúng lúc để mấy thằng trẻ kia lên thay vừa khớp , còn chú Evans lúc đó cũng òm òm rồi .
    Tại sao người ta dùng được mà bác ko dùng được?
    Evans mà bác bảo chả là gì so với Breno thì em biết cái tài dùng người của bác hay tới cở nào rồi
    Mùa bóng 2007-2008 nó đã được đánh giá là Wonderkid rồi, bác thử cho nó đá cặp với Rio coi ra sao thì biết

Mấy thằng trẻ ở MU chỉ có chỉ số là trâu thôi chứ đá thì bình thường!
    Chẳng có thằng nào được coach report là 5 sao cả!

Trong đội trẻ hiện tại chỉ Pique là tớ dùng thôi còn Evan thì cũng bán,nhưng có Fabio và Rafael nón về muộn cũng được lắm đấy.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối