Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

Chủ đề: wonder kid ở Man U

wonder kid ở Man U

Ai cũng biết MU có nhiều Wonder kid
    EM giới thiệu mấy thằng tàm tạm nè:
    Pique
    J.Evans
    Gibson(tương đối hay)
    Anderson(đương nhiên)
    ngoài ra còn một số promissing nữa nhưng em ko nhớ rõ tên
    Bác nào có thêm Post cho anh em với

chỉ có pique và Anderson là dùng được , còn mấy thằng còn lại thì ko đủ khả năng nằm lại MU chỉ thích hợp cho các đội bóng vừa và nhỏ

Trích dẫn Gửi bởi namcod
    chỉ có pique và Anderson là dùng được , còn mấy thằng còn lại thì ko đủ khả năng nằm lại MU chỉ thích hợp cho các đội bóng vừa và nhỏ
    xin lỗi chú em đi gibson với cả evans mà thích hợp với những đội bóng nhỏ ah có biết đá ko đấy ,2 thằng đấy đá cũng ko đến nỗi nào đâu đấy nhé

cũng chẳng hiểu mọi người chơi kiểu gì. tui tuy kô kích điểm cầu thủ nhưng trước khi mua thằng nào hay xem cầu thủ mình có triển vọng hay kô thì FMM để làm gì thế. đôi khi dùng scout cũng kô ổn gì cả. nhìu chú rõ đẹp mà bọn scout nó cho có 4* đang chán chẳng muốn mua. nhừng vào trong FMM nhìn thì pot lên đến 185-> bó tay với ông scout. mà ông ấy điểm tìm kiềm pot tận 19 lận. vãn ngu khi nhận xét tài năng. như chú C.delgado của argen ấy. pót 185. mua có 9m USD mới 25 tuổi lúc đầu chỉ 150 nhưng chắc chắn 2 năm sau sẽ full. lúc đấy có mà vãi ngon.Man thì có thăng trẻ nào ngon đâu ngoài pique. chú even cũng tạm nhưng đúng là chỉ xứng ở club tb hoặc dự bị thui kô phải hàng hot. nhưng vẫn nên giữ lại để sau này có gì còn đăng kí càu thủ do chính mình đào tạo khi đá C1

F.Brandy thằng này sau đá máu lắm. Chỉ số cũng khá tốt, ghi bàn ác phết

Trích dẫn Gửi bởi Muredev
    F.Brandy thằng này sau đá máu lắm. Chỉ số cũng khá tốt, ghi bàn ác phết
    fagan mà ko hay chắc co điều chúng nó còn trẻ quá nên còn non kinh nghiệm

Man Utd còn có Ben Amos nữa. Thằng này để Kuszdac huấn luyện khoảng 2 năm thì ...

Trích dẫn Gửi bởi thedark
    xin lỗi chú em đi gibson với cả evans mà thích hợp với những đội bóng nhỏ ah có biết đá ko đấy ,2 thằng đấy đá cũng ko đến nỗi nào đâu đấy nhé
    Gidson voi Evans cũng bt mà . Dùng MU không nên dùng hai thằng này . Chơi MU phải dùng những cầu thủ lớn . Anderson lực rất cao đó . Pique' khỏi bàn .

Trích dẫn Gửi bởi fmvodoi84
    Gidson voi Evans cũng bt mà . Dùng MU không nên dùng hai thằng này . Chơi MU phải dùng những cầu thủ lớn . Anderson lực rất cao đó . Pique' khỏi bàn .
    em biết bác nhà giàu rồi. Chơi phải biết dùng cầu thủ trẻ chứ còn cứ ngồi đấy mà dùng mấy cái thằng tên tuổi vừa mất hay vừa tốn tiền - làm mất giá trị đào tạo của Man

thằng brandy lực khá ra phết
    evan đá tạm được còn gibson thì kô hay lắm
    cathcar mai sau lực cũng điên

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối