bữa nay mình sẽ hướng dẫn Anh chị 2 công thức rất thú vị giúp chị em làm hồng cô bé bằng cà phê đơn giản vô cùng hiệu quả cho chị em chúng mình.
>>>Tham khảo myphamhanghieu
Cafe được biết tới là một thức uống tuyệt vời giúp bạn tỉnh táo sau một ngày làm việc, thành phần chính của cafe có chứa Caffein là chất chống oxy hóa giúp loại bỏ sắc tố làm thâm sạm da chính vì thế chính là lý do bã cà phê được áp dụng để làm hồng âm vật.

Công thức 1: Sử dụng hổ lốn Cafe và dầu dừa
Bạn cần chuẩn bị 2 thìa cafe rang xay nguyên chất hoạc bã cafe + 2 thìa dầu dừa đặc.

phương pháp làm: Bạn cần trộn hỗn hợp cafe và dầu dừa vào với nhau, đảo lên cho sánh mịn và thoa hổ lốn trên vào cô nhỏ sau đó massage nhẹ nhàng khoảng 10 - 15 phút sau đó rửa sạch lại bằng nước ấm.

Với công thức này 1 tuần bạn thực hiện 2 lần, với phương pháp làm trên vùng kín của bạn trở nên hồng hào nhanh chóng.

2. Cách làm hồng vùng kín với bã cà phê
Thêm một sự tiện dụng nữa khi sử dụng cafe, Cả nhà có thể tận dụng lượng bã cafe sau khi pha để thực hiện việc làm đẹp này. Biện pháp làm hồng cô bé với bã cà phê là cách làm vô cùng đơn giản.

biện pháp làm:

- Xoa trực tiếp bã cafe vào cô bé và tiến hành massage nhẹ nhàng khoảng 15 phút, bạn nhớ khi massage bạn cần nhẹ nhàng chà thôi nhé tránh việc chầy xước cô bé sau đó rửa sạch bằng nước ấm.

- Sau khi tắm xong bạn nên thoa một chút kem dưỡng ẩm giúp giữ lại độ ẩm làm quá trình làm hồng âm vật nhanh hơn đạt hiệu quả tốt hơn.

Theo phòng khám chúng tôi thì việc sử dụng bã cà phê hay bột cà phê để làm hồng âm vật tại nhà đòi hỏi bạn phải kiên trì tuy nhiên vốn sức khỏe sẽ chậm và đôi lúc sẽ không được như bạn mong muốn do vậy mình sẽ giới thiệu tới bạn một phương pháp làm hồng âm vật đơn giản hơn.

Một sản phẩm chiết xuất từ thiên nhiên không cần can thiệp dao kéo cũng giúp cho bạn có được một âm vật hồng hào săn chắc chính là việc bạn chỉ cần sử dụng 1 liệu trình viên đặt làm trẻ hóa cô nhỏ sẽ giúp bạn có được một cô nhỏ như tuổi 18.

Công nghệ trẻ hóa an toàn cô nhỏ bằng youth flower deodorant capsules đã rất phổ biến ở một số nước Mỹ, Nhật, Hàn Quốc và sản phẩm được các chuyên gia hàng đầu trong ngành thẩm mỹ sức khỏe chiết xuất và tạo ra một dòng sản phẩm được lòng hàng tỉ chị em phụ nữ.
>>>Xem thêm cách làm cô bé nhỏ lại
Sản phẩm mang một công thức tái tạo từ bên trong thay vì tiếp xúc từ bên ngoài, việc tái tạo khi bạn sử dụng viên đặt youth flower deodorant capsules sẽ được thực hiện bằng phương pháp kích hoạt một số nguyên bào tăng cường sinh sản Collagen làm cải thiện sắc tố da, thuốc đặt sẽ giúp kích hoạt hệ tuần hoàn tăng dẫn bạch huyết và khôi phục chức năng tế bào một vài cơ nang và cơ dọc của âm đạo giúp cải thiện rõ rệt tình trạng khô vùng kín, da vùng kín xỉn màu