Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Theo mình thì Balotelli và Kun... 2 ông hoàng của những bàn thắng

Kun thì thương hiệu đẳng cấp luôn khẳng định từ bản 8.0 trở đi rồi, còn Balotelli lúc mới đầu nhìn lực kô đẹp, nhưng phải nói hiệu suất làm bàn đáng nể, là mẫu tiền đạo to con, chơi đầu tốt kĩ thuật và sút như vẽ, theo đánh giá cá nhân là 1 Ibra thứ 2 của Inter , thậm chí còn trội hơn vì quá trẻ.... Theo mình đây là tài năng trẻ sáng giá nhất của Italy

Check it

theo mình nên mua Mảio Gomes của suttgast ay da cung khủng lắm: giá 12.5M

Trích dẫn Gửi bởi vuongduyquang
    Man utd muốn đá tốt hơn cả thì nên bán Saha đi . Để mua silva của venlencia. Và cần tốt hơn hết bán rooney cho Bar và mua reyes nữa. Hết
    R10 làm tiền đạo tốt thế bán đi làm gì. Vừa có kỹ thuật, sức mạnh, chỉ tội hơi lùn. Nhưng dù sao cũng đủ để ghi bàn trong top rùi

Trích dẫn Gửi bởi vuong_vipboy
    Thằng này đá ngu vật ko phải ngu mà là cực ngu lun ấy ......... cứ để 3 thằng saha ; tevez với R10 là ổn rùi còn nếu ko thích thì bán thằng saha đc khoảng $14M ấy lấy tiền ấy + 1 ít mua thằng huntelaar là ổn
    Em cũng cực kỳ khâm phục ông anh đấy. Em vào new game, cho no trasfer list, offer to clubs đến 9M rùi mà chẳng đội nào thèm mua

mua thằng torres là hay lắm rồi ghi bàn đều đều

Trích dẫn Gửi bởi vuong_vipboy
    Thằng này đá ngu vật ko phải ngu mà là cực ngu lun ấy ......... cứ để 3 thằng saha ; tevez với R10 là ổn rùi còn nếu ko thích thì bán thằng saha đc khoảng $14M ấy lấy tiền ấy + 1 ít mua thằng huntelaar là ổn
    Bác làm thế nào chỉ dạy em bán Saha đựoc 14M ?????? Chua bao giờ em bán nó quá được 10M cả.

Trích dẫn Gửi bởi kut3
    rốc tiền mua ibra khỏi phải tìm kiếm chi cho mệt
    Ibra thì nói làm gì. Thằng đó vô đối rồi. Cần quái gì đem ra thảo với chả luận.

Hic! Cái thằng Manucho, trận đầu mùa giải mới cho nó đá (vì R10 chấn thương), cho nó đá cắm, làm 2 phát liền, 9 điểm -> nghĩ là thằng này có triển vọng đấy. 3 trận sau toàn 9 ngược!? Nản
    Mình ít dùng tiền đạo cắm cao to nhưng 1 lần dùng Huntelaar thấy tuyệt vời luôn, hiệu xuất toàn trên 1 bàn 1 trận.

sao mấy bác hok nghỉ tới Lupoli ( 20 tuổi ghi bàn gôd + sút phạt tuyệ khoảng 10M ) ,Billy Sharp (FN 18 21 tuổi của Sheff Utd giá 4M) tuyệt lắm 2 thằng này rất có ích cho mấy clb trung bình khá đó ( cái này là mùa đầu tiên đó nhá còn mấy mùa sau em hok bik

Theo mình bạn nên mượn 1 tièn đạo trẻ nào đó là tốt nhât, VD: mượn Walcott

Trích dẫn Gửi bởi cris46
    Em cũng cực kỳ khâm phục ông anh đấy. Em vào new game, cho no trasfer list, offer to clubs đến 9M rùi mà chẳng đội nào thèm mua
    saha để listed, not needed, giá =0, kiểu j cũng có Tott với New muốn mua, lúc nó offer thì nâng giá lên tầm 15tr, lần nào tôi bán saha cũng đc 15tr, thường là sang Tott, thỉnh thoảng hứng lên thì nó về New, bạn thử xem.
    còn tiền đạo cho MU, lúc đầu mua Stancu, còn tiền mà thik thì mua thêm Podolski hoặc Hunter cũng đc, đến kỳ chuyển nhượng mùa đông làm thêm chú Kun(chú ý khi mua Kun thì trả góp thôi cho đỡ tốn, và khi offer contract thì trả lương cao và khen nó nhiều vào, bọn AC với Ars hay chọc gậy bánh xe lắm), sau khi có Kun thì có thể bán Tevez, R10 thì đừng bán. Sang mùa 2 mua thêm Balotelli, dùng vài mùa thì lôi thêm Saivet lên mà đá, thik thêm nữa thì đến 2009 sign Bojan, 2010 sign Pato(tôi sign 2 con hàng khủng này free, 1 phần vì chả hiểu sao PA của Pato có 170 nên bọn AC nó ko thik, nhưng mua về vẫn ghi bần ầm ầm). thừa tiền đạo chưa???
    đang ở cty nên ko có file save, ai cần bằng chứng tối tôi về up ảnh transfer lên cho đủ tin cậy

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AMR/AMC/MR/MC] - Adnan Januzaj - 1995 - ManUtd
    Bởi honglinh trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 11-04-2011, 01:07 PM
  2. [GK] Ben Amos -1990 England (ManUtd)
    Bởi cansaoviet trong diễn đàn Thủ Môn
    Bài viết cuối: 07-30-2011, 10:05 AM
  3. Mong các Pro giúp về Skin của ManUtd
    Bởi Hong_Linh trong diễn đàn Skins | Giao diện FM 11
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-21-2010, 03:29 PM
  4. ManUtd 4-4-2 Diamond Now and Forever!
    Bởi nguyenha9889 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 04-16-2010, 05:47 PM
  5. ManUtd 424 : No8 Tấn công là cách phòng thủ tốt nhất!!!
    Bởi lovemeomam trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Bài viết cuối: 04-16-2010, 12:15 PM