Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19

Chủ đề: Tiền Đạo Cắm.

Sao không thấy ai nhắc tới người lập cú đúp vào lưới Allborg thế nhỉ? B9 của MU là trung phong cắm điển hình mà...

Karim Bezenma mình chơi 2 lần , mua về đều không thích hợp , mình chơi chelsea , muốn kiếm người thay thế droba , nhưng chỉ thấy Adebayor là thích hợp nhất. lực tốt , có sức càng lướt

Karim Bezenma mình chơi 2 lần , mua về đều không thích hợp , mình chơi chelsea , muốn kiếm người thay thế droba , nhưng chỉ thấy Adebayor là thích hợp nhất. lực tốt , có sức càng lướt

Kun luôn là số 1! Sau đó là R9 và Robinho. Đảm bảo 4x 1 mùa không phải chuyện khó!

tôi thấy có thằng uche của getafe đá hay lắm các bác thử xem

Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Sao không thấy ai nhắc tới người lập cú đúp vào lưới Allborg thế nhỉ? B9 của MU là trung phong cắm điển hình mà...
    thang nay khong the goi la mot trung phong cam dc.da cu chay o giua san ma goi la trung phong cam thichi duoc cai to xac hon thang rooney thoi.toi xin de cu pazani,ade,bendner,benzema...

mình chả thik dùng hàng quá khủng, cầm Everton chỉ dùng Yakubu và thêm Vantaggiato dự bị là đc rồi, TĐ lùi thì là Guilherme và Alex Teixera(mùa thứ 3 mới mua), đá 3 mùa Yakubu tầm trên dưới 40 bàn, Vantaggiato thì ít hơn, tầm 25-30 bàn, cái tac mình dùng TĐ lùi ít ghi bàn, chủ yếu là assist
    dùng tac 1 TĐ cắm hợp với FM8 nhất, thế nên mua nhiều làm rì

Trích dẫn Gửi bởi alexandr88
    thang nay khong the goi la mot trung phong cam dc.da cu chay o giua san ma goi la trung phong cam thichi duoc cai to xac hon thang rooney thoi.toi xin de cu pazani,ade,bendner,benzema...
    đề nghị lần sau bác này nhớ viết có dấu nha,không là bị phạt đấy.
    trung phong cắm thì có Aderbayor,Balotelli,Villa,Van nistelroy,Henry là vô đối,đặc biệt là Henry.Tôi đá Barca cắm thằng này mà mỗi mùa nó ghi tới trên 30 bàn,vua phá lưới 4 mùa liên tiếp,chỉ khi nó 34t thì giảm sút phong độ nên xuống,nhưng lại có Bojan Kirkic nổi lên,nên đá rất sướng

Em thấy là Adriano là cắm chuẩn nhất..Chỉ đứng im và sút như búa bổ

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12