Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Tiền đạo chưa ai nhắc tới ....PR nhiều vô ích và cũng chẳng cần post hình

những ai chơi FM thường quá chú tâm vào khâu tìm tiền đạo thuộc hàng khủng và đôi khi bỏ ngỏ tuyến phát triển tài năng trẻ ...nhưng với lò đào tạo truyền thống của Liverpool luôn sản sinh ra đc những tài năng và đây là 1 mẫu cầu thủ đc sánh nang với el-kul ( Aguero thường hay đc mua bắt đầu new game) nói về el-kul thì đó là mẫu tiền đạo đa năng nhưng không phải là mẫu toàn diện .khả năng ghi bàn ở mọi góc độ mọi tình huống thì thừa đc công nhận nhưng el-kun yếu vè sút xa và chơi đầu
    nếu ai đó new game hãy để ý nhiều hơn tới Lauri Dalla Valle cầu thủ thủ có quốc tịch Finland khá toàn diện .
    nói nhiều vô ích thử thì biêt ....mua sớm đào tạo tới năm 22t nếu bán hok dưới 50 trịu $

Bạn hok post hình ai mà tin dc .

Ít nhất thì cũng nên post lúc nó còn trẻ và sau khi nó thành công chứ .

Nói thật mình chơi tới 2013 mà hok hề nghe danh thằng này . Bán dc 50M hơi khó tin

Dò ở Liv mỏi cả con mắt cũng chẳng tìm thấy thằng bạn kể hóa ra là mua về từ JIPPO Joensuu mà dám kêu là sản sinh ra.
    Để xem nào côt Physical ổn, dứt điểm tốt, chạy chỗ khá, kiến tạo đc, mỗi tội chỉ số composure nó lại random nên cũng tùy. Nói chung với PA -8 thì đây cũng ko phải là 1 cầu thủ tồi. Còn sáng ngang với kul thì mình ko chắc.
    Thân!

Dò ở Liv mỏi cả con mắt cũng chẳng tìm thấy thằng bạn kể hóa ra là mua về từ JIPPO Joensuu mà dám kêu là sản sinh ra.
    Để xem nào côt Physical ổn, dứt điểm tốt, chạy chỗ khá, kiến tạo đc, mỗi tội chỉ số composure nó lại random nên cũng tùy. Nói chung với PA -8 thì đây cũng ko phải là 1 cầu thủ tồi. Còn sáng ngang với kul thì mình ko chắc.
    Thân!

Trích dẫn Gửi bởi thienlong000007
    Thân!
    Ku đó đá đa năng kinh lắm trừ vị trí của HV là hok đá đc còn nhiêu fang hết, mới 15 tuổi mà chỉ số cũng đc lắm, như bác chủ topic nói traing mãi đến 22 tuổi thì , ku này nếu chơi bản 8.0.0 thì nó còn ở đội gì ấy ( em hok nhớ ) sign free dễ lắm, còn bản 8.0.2 thì nó đã kí hợp đồng với Liverpool rồi
    pic của nó này

mới new game thì nó 15 tuổi

Trích dẫn Gửi bởi thienlong000007
    Thân!
    Ku đó đá đa năng kinh lắm trừ vị trí của HV là hok đá đc còn nhiêu fang hết, mới 15 tuổi mà chỉ số cũng đc lắm, như bác chủ topic nói traing mãi đến 22 tuổi thì , ku này nếu chơi bản 8.0.0 thì nó còn ở đội gì ấy ( em hok nhớ ) sign free dễ lắm, còn bản 8.0.2 thì nó đã kí hợp đồng với Liverpool rồi
    pic của nó này

mới new game thì nó 15 tuổi

liverpool hình như chơi đến 2010 có ông Koller đá hơi bị hay, chỉ số PA cũng cao

liverpool hình như chơi đến 2010 có ông Koller đá hơi bị hay, chỉ số PA cũng cao

Chỉ số ổn đấy! sút và dứt điểm tốt tội mỗi cái composure hơi thấp dễ bỏ lỡ cơ hội lắm nhưng train có thể sẽ cao hơn! Hôm nào sign về chơi thử nhưng mà ở Liv sợ nó không bán!

Chỉ số ổn đấy! sút và dứt điểm tốt tội mỗi cái composure hơi thấp dễ bỏ lỡ cơ hội lắm nhưng train có thể sẽ cao hơn! Hôm nào sign về chơi thử nhưng mà ở Liv sợ nó không bán!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [LM] Ghi nhiều bàn nhất trong 1 trận , hattrick nhanh nhất 3 phút :v
    Bởi nvtuantt trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-02-2016, 02:38 PM
  2. Chẳng lẽ tôi ngu hơn cái máy tính sao !!
    Bởi mrti trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-16-2013, 05:40 PM
  3. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-21-2011, 02:16 PM
  4. Sao tôi Upload ban 9.3 mãi mà chẳng được nhỉ??
    Bởi ViệtNet trong diễn đàn Football Manager 2009 Download ( Patchs, Utilies, Updates, Skin, Pace...)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-10-2009, 07:05 PM
  5. Chẳng hiểu gì cả
    Bởi thanhtrung trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-30-2009, 10:12 AM