Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    Đá mà ghi bàn đều như zậy với hiệu suất kinh khủng zậy, đúng là chỉ có trong game thui,hì hì,mà nếu có cái static phù hợp, những cầu thủ đá phát góc có độ chuyền chính xác cao + đá phạt đền + tất cả các giải cũng có khả năng khoảng 60->65 bàn là hết mức, đá đều từ đầu đến cuối mùa, thằng nào mà ko có lúc sa sút phong độ hay cần đc nghỉ ngơi, mà công nhận Adebayor ghi bàn zậy còn hơn cả Irahimovic + Torres, hi hì. Vậy chắc vô địch nhiều giải lắm à.

Hack inj = FE thì lâu lắm, chủ topic rảnh thật đấy còn = FMM kg dùng thì kg být. Cái kỉ lục này chả có gì đáng khoe cả. Rảnh thì nghịch linh tinh chứ có gì đặc sắc đâu.

Cùng một tac cùng một tiền đạo mà đá những 6x trận mà vẫn ghi bàn đều là chuyện khó tin, thứ nhất là tac hay thế nào cũng bị bắt bài, thứ hai thì dù là Adebayor trâu (ngay cả hack thể lực đi nữa) thì cũng khó mà duy trì phong độ thế kia được.

Còn về mặt đối thủ, đấu với những đội mạnh nó tấn công ào ạt sơ hở thì chả sao, còn với những đội tầm trung, thể nào nó cũng tử thủ kiếm tỉ số hòa, ghi bàn đều đều được hầu như là chuyện ko tưởng. Chưa kể càng về sau thì cái thằng top goalscorer đó sẽ bị kèm rất rất chặt.

Còn thật sự muốn hack chỉ số nhanh gọn lẹ thì chẳng cần phải mò từng cái trong FMM làm gì, có Mini Scout sờ sờ ra đấy, một click là tất cả chỉ số 20 liền, 5, 6 trận chỉ số mới tuột chả nhằm nhò gì. Dùng hay ko thì chỉ có trời biết đất biết hà.

Ghi 100 bàn còn dc

Cứ chơi chiêu Add Manager đội sắp đá với mình trước trận đấu rùi cho đội đó cái tac siêu gà Cứ thế mà tiền đạo ta dội bom

Cuối mùa đem cái hình lên cho anh em coi để bàn luận chơi cũng dc

Nói chung mấy topic dạng khoe này sang Fm 2009 forum sẽ cải tổ không còn nữa .

Mà bác bày cho mọi người hack chấn thương cái

Trích dẫn Gửi bởi khoanguyen
    dạ xin lỗi bác chứ đố bác chỉnh lên 20 mà nó duy trì đc lâu đấy .. chỉ đc 1,2 trận là nó tụt chỉ số hết rồi .. bác ko bít thì đừng có lên tiếng

Mà kể các bác cũng lạ .. lúc nói mọi người ko tin thì đòi screen shot .. lúc có rồi thì lại nói đủ điều ..mệt thế nhỉ .. em làm gì em đã nói cho các bác bít hết rồi ..( hack chấn thương) ..còn lại ko có gì hết
    choi 1 luc 2 đội.cứ gặp thằng nào là vô làm huấn luyện viên của nó lun.chỉnh cho no dang hết lên.lúc đó tiền đạo mún gi bao nhiu bàn chả dc.chi cần 1 hiệp có thể lập duoble hattrick.tui từng làm vậy rùi.việt nam vô địch worldcup lun.toàn thắng cách biệt trên chục trái.

Thăng cha này chỉ số còn kém xa rooney của em

mình dùng FMM cũng không ghi nhiều đến vây

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  2. Topic Khoe thành tích
    Bởi seonovaland trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 10-15-2011, 10:19 AM