Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 48
    set tac tập trung chuyền bóng cho tiền đạo ghi bàn + ko chần thuơng là 80-90 bàn như chơi thôi mà,FM07 tôi chơi kiểu đấy aguero đá 50 trận là có 7x bàn rồi, mỗi tội kiểu đó phụ thuộc vào tiền đạo quá nên bỏ

Trích dẫn Gửi bởi Forsia
    mình vừa mới nghĩ ra một cách rất hay để ghi 100 bàn 1 mùa, đó là trước trận đấu bạn chọn làm HLV của đội đối phương (tức là chơi 2 đội một lúc) kéo mũi tên cho thủ môn của nó lên tận gôn mình, cắm 1 thằng ở trên. Làm cách đó khéo Nesta cũng là vua phá lưới.
    trò mèo của bạn có từ lâu lắm rồi ... từ năm 03-04 khi chơi CM ... ( hồi đấy còn bé chơi kém nên ... mới thees ) 1 trận trung bình tầm 2X -> 4X quả , 1 mùa thì cứ thế nhân lên thì kô xuể ... 100 bàn của bạn là cái gì
    PS : từ 07 đổ đi stif đã bỏ trò đấy !

Hay nhỉ! Mình nghĩ nếu bạn ý làm những chò mèo như hack hay thể loại add manager thì bạn ý post lên làm gì post để mọi người nói này nói nọ hay là post để kiếm tí tiền đi cá độ! Nếu mình dùng mấy cái cách đấy mình cũng post bừa mấy bài có khi tỉ lệ ghi bàn còn cao hơn cả thằng Ade này cơ!
    Không có chuyện gì là không thể cả và nhất là đối với bóng đá. Vì thế mới có câu "trái bóng tròn"! Bác ý đã có công post bài thì anh em cùng nhau bàn luận học hỏi chứ ai lại đi kể lể tìm mọi thứ để quy kết bác ý chơi gian lận nhỉ!

@khoangnguyen có thể post cái ảnh tac xem bạn set thế nào nhé! Mình thích Arsenal nên đàng cần tac!

đây là tactic của em ..
    http://www.megaupload.com/?d=2P8E407M

Các bác lưu ý em để Ade là tiền đạo trái nhé .. Và để sử dụng tactic này ,em khuyên các bác nên sử dụng từ các trận giao hữu đầu mùa giải cho cầu thủ quen trc .. chứ đang giữa mùa các bác xài thì các trận đầu có thể khó khăn cho các cầu thủ thích ứng
    Ngoài ra đây chỉ là tactic em thường xuyên dùng xuyên suốt mùa giải ..còn khi gặp những đội lớn( chel,MU) thì chúng ta thay nên thay đổi sang tactic khác cho phù hợp .. Tac giết chel thì ai cũng bít rồi .. còn theo kinh nghiệm em khi đá với MU thì ta nên dùng chính tactic của MU đang xài .. ngoài ra phải Tacking và Closing Down hard đối với thằng tiền vệ cánh .. em thấy làm như thế MU khó đá cực kì

Đây chỉ là 1 vài kinh nghiệm của riêng em khi chơi FM ,có thể đúng có thể ko đúng .. các bác xem vui

Hay ghê! Ghi được 93 bàn 1 mùa sao lại là tiền đạo trái nhỉ mình tướng bạn sẽ cắm Ade ở trên và tập trung bóng cho thằng này ghi bàn mà!

@khoangnguyen: Sax cái tac có năng gì đâu mà post lên mega làm gì chuyển sang mediafire cho nó đơn giản anh em dễ down

Mình vừa thử tac của bạn với real trong vòng 3 trận, nhìn chung là 1 tac khá hay,trận mở đầu gặp espanol trên sân khách, cầm bóng tốt, sút nhiều nhưng có vẻ như tiền đạo đến khá gần khung thành mới sút, do vậy góc sút hẹp hơn,ghi được 2 bàn, 1 từ sút và 1 từ pen dù cơ hội khá nhiều, nếu sút ở vị trí xa hơn có lẽ tỉ lệ thành bàn sẽ cao hơn, thắng 2-0

Trận thứ 2 gặp porto trên sân khách, trận này thì gọi là bạc nhược,cầm bóng ít, được cái sút vẫn nhiều, trong tac của bạn, bóng thường được luân chuyển qua lại giữa 3 cầu thủ là MC bên trái và 2 FC, tạo thành 1 tam giác phối hợp với nhau,chuyền qua chuyền lại nhưng cuối cùng người dứt điểm thường là FC trái, MC thường sút xa ngoài 16m50, FC phải thì chỉ sút khi bóng bật ra, còn 2 cánh dù dâng cao nhưng ko có hiệu quả gì mấy, khi gặp porto, nó đá thủ chặt phản công nhanh, 3 cầu thủ kia ko có nhiều khoảng trống để phối hợp, bóng cũng rất hiếm khi chuyển qua 2 cánh, mà có chuyển qua thì cũng nhanh chóng chuyền ngược trở lại trung lộ cho 3 anh tài kia(nếu bạn xem key sẽ khó thấy được điều này, xem full match mới thấy được), nên cân bằng hơn trong cả tấn công trung lỗ lẫn 2 cánh, trận này bế tắc nhưng nhờ có hàng thủ tốt (marcelo-barzagli-breno-ramos-casillas) nên ko thủng lưới, phút 92 thì sneijder sút xa vào, thắng hơi mệt tí

Trận thứ 3 thì gặp sevilla trên sân nhà, mới vào cũng kịch bản giống trận porto, bế tắc trong tấn công nhưng vẫn chắc chắn trong phòng ngự trong 30 phút đầu, chỉ khác là bóng đã đựoc chuyển ra cánh nhiều hơn,có thể trận trước là xui xẻo chăng,may mắn hơn là trận này bế tắc nhưng với 1 phút lóe sáng thì aguero đã ghi bàn, từ lúc này sevilla ko chơi kiểu thủ chặt đựoc nữa mà phải ào lên tấn công, khoảng trống lộ ra thì bộ 3 kia lại tung hoành, thắng trận 6-0

Tổng kết lại đây là 1 tac hay, cầm bóng tốt, sút nhiều,chủ yếu tấn công trung lộ,đặc biệt thích hợp để xử lí những thằng điên đang muốn được ăn cả ngã về ko, ko nên dùng khi đấy với các đội có lối chơi thủ chặt, phản công nhanh,tập trung cầu thủ ở giữa sân,sức tấn công chủ yếu đến từ 2 tiền đạo và MC trái, còn lại làm nhiệm vụ sút bóng khi bật ra,về tiền đạo trái ghi bàn nhiều nhất do bản thân nó được chuyền nhiều nhất,khi bóng lộn xộn cũng thường đứng sát vạch vôi, chờ bóng bay đến là sút hoặc đánh đầu, với lỗi phạt góc, bạn cũng ko để trung vệ đánh đầu, thay vào đó là tiền đạo trái, có lẽ là adebayor đánh đầu hay nhưng nếu với 1 số tiền đạo đánh đầu lởm thì số bàn sẽ giảm đi đáng kể đấy

ade cao 1m9 .. jump 19 đánh đầu 16 thì dại gì cho hậu vệ đánh đầu hả bác .. hehe ... bởi thế nó mới đc 93 bàn chứ ... nói chung tất cả những gì em mún làm ở đây là cầm bóng thật tốt .. đá nhanh và cần 1 thằng kết liễu tốt là anh Ade đấy ạ

À quên đúng là tactic này nếu đội nào có tiền vệ ngon thì cơ hội dứt điểm rất nhìu .. có trận em có 4x quả sút nhưng bàn thắng chỉ có 2 .. gặp đội gì cũng mạnh ở ngoại hạng em cũng ko nhớ nữa ..

http://www.mediafire.com/download.php?xfzyjxi2y4y ( media theo iu cầu của bác gì đấy )

mình vừa mới nghĩ ra một cách rất hay để ghi 100 bàn 1 mùa, đó là trước trận đấu bạn chọn làm HLV của đội đối phương (tức là chơi 2 đội một lúc) kéo mũi tên cho thủ môn của nó lên tận gôn mình, cắm 1 thằng ở trên. Làm cách đó khéo Nesta cũng là vua phá lưới.

Quá vô lý chứ không phải là vô lý. Thằng chân gỗ như Ade mà đòi ghi 93 bàn thì chắc là bác Add manager rùi bán hết cầu thủ giỏi của các đội kia đi + mua toàn cầu thủ Việt Nam (bán độ giỏi) về đá rùi. Thui bác khoe khoang vừa thui, xấu hổ lắm.

Trích dẫn Gửi bởi keolayzi
    Quá vô lý chứ không phải là vô lý. Thằng chân gỗ như Ade mà đòi ghi 93 bàn thì chắc là bác Add manager rùi bán hết cầu thủ giỏi của các đội kia đi + mua toàn cầu thủ Việt Nam (bán độ giỏi) về đá rùi. Thui bác khoe khoang vừa thui, xấu hổ lắm.
    bạn nhầm rồi, Ade đá cũng đc đấy chứ, nhiều topic nói về nó rồi mà, hơn nữa bạn ý dùng Ade làm cầu thủ kết thúc phạt góc, mà bạn biết bản 8.0.2 này lỗi phạt góc như nào rồi chứ, chỉ cần cao và oánh đầu tốt là đc, nói chả đâu xa, Mexes của tôi 49 bàn 1 mùa từ lỗi phạt góc chứ đâu, Ade lại là ST, cái tac của bạn ý lại cũng đc, thì chả có lý do j mà ko ghi đc nhiều bàn như thế cả, tôi chỉ hỏi là bạn đã test tac của ngta chưa mà đã nói thế rồi, toàn anh em cả, nói mất lòng lắm
    đây là tôi nói khách quan, tôi ko hâm mộ Ars, ghét là khác, thik MU mà, nói thực lòng với mọi ng` tôi là chưa cầm những đội như Arsenal, Chelsea, Milan, Real, Bayern bao h, ghét mà, thế nên cũng chả biết những thằng như Ade, Kaka, Drogba... khi mình cẩm thì nó đá như nào, chỉ thấy khi gặp Ars phải hết sức cảnh giác với Ade, thế thôi

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  2. Topic Khoe thành tích
    Bởi seonovaland trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 10-15-2011, 10:19 AM
  3. Adebayor-tiền đạo tuổi tí ;))
    Bởi tranchung1357 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009