Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 48
    Sax, ghê wa! 93 bàn trong 1 mùa à! Bác set kiểu gì mà thằng ý ghi nhiều thế! Thằng này mình ghét lắm toàn bỏ lỡ cơ hội ngon ăn! Mà bác cho đá kiểu này thì dự bị vào lúc nào nhỉ 63 trận là gần như cả mùa rồi mà lại không thay ra sân lần nào. Theo mình biết thì lịch EPL nếu tham gia tất cả các cup thì trung bình 3 ngày 1 trận nếu bác cho Ade bác đá thế thì thể lực thằng này điên thế!

Theo em biết chỉ có mỗi Rooney của MU là thể lực trâu có thể đá tận 62 trận, em đã thử và có 1 mem nào đó trên rum cũng đã up lên Rooney đá 62 trận 1 mùa nhưng mà hiều suất thì 40~60 bàn à , còn thằng Ade của bác ghi tận 93 bàn thì cần phải xem lại

Trích dẫn Gửi bởi khoanguyen
    bác nói ko chịu suy nghĩ .. êm đố bác cho thằng Kun của bác chới 62 trận mà ghi đc 93 bàn đấy .. chới 25 trận ghi 40 bàn đã là gì .. đây nhấn mạnh là tính hiệu quả cao trong cả mùa giải ..gọi là duy trì fong đọ đáy bác ạ

@ tất cả các bác nói em hack thể lực : em xin thưa em ko hề chỉnh lực lại của thằng này ( có ảnh đấy mà còn bảo chỉnh gì chứ.. are u blind?) .. có chăng chỉ dùng FMM để chỉnh lúc chấn thương .. thứ 2 về thể lực .. ai nói các bác em hack thể lực nó .. xin thưa là ko hề .. các bác cứ cho nó đá .. khi nào thấy nó 92% thể lực thì trận đáy chỉ cho nó đá hiệp 1 ... gặp những trận nó ghi hat trick rồi em cấp tốc thay nó ra ngay .. lâu lâu cho nó nghỉ 1 trận.. hehe .. các giải pháp duy trì thể lực cho cả mùa giải có rất nhìu .. các bác cứ tằng tằng cho nó đá ko cho nghỉ thì nó đòi rest là phải .. các bác cứ thử cách em nói đi :-"

À quên còn thêm các bác fải sign 2 thằng fitness coach 7 sao .. em ko bít Physio có ảnh hưởng gì đến thể lực cầu thủ ko nhưng 2 thằng physio của em thì khỏi chê ( Nanni và Leive của AC ..quên mất tên ..keke)
    tạm chấp nhận lý do của bạn đưa ra vì kể ra stif cũng đồng ý . Torres của stif 1 mùa đá 52 ( tầm 40 trận ra sân từ đầu còn đâu dự bị vào ) trận vẫn kô sao vì stif xoay vòng cầu thủ ,
    Nhưng nếu Ade của bạn không được lên tuyển( tạm hiểu vì Togo đá ngu -> kô đc đá tuyên ) , không chấn thuơng , phong độ thì cứ phải gọi là điên rồ như thế thì là bạn chơi kiểu quá dè chừng , Save và Load game liên tục ...( điều này stif chắc chắn đc đến 98% , 1% là may mắn và 1% là bug của game ! )
    Bổ sung thêm là HLV thể lực FItness có giỏi đến mấy thì chấn thương là điều kô cản đc ! Stif đã nghịch hack Fitness của Stif lên FULL chỉ số = FMM , tập luyện thì toàn light ( tập rất nhẹ - coi như không tập ) thế mà chúng nó vẫn thay nhau vào viện như thường ! ( dù có ít đi so với bình thường !)

Kỉ lục của Stif là 74 bàn / mùa ... 1 cầu thủ Stif hứng chí tạo đc trong Editor ! ( 1 mùa trung bình trên 50 bàn là bình thường )

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8029 adrian
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=8053 iaquinta
    ghi bàn khủng thế này thì ko phải là hiếm, chú này còn ghi bàn kinh hơn. Hiệu suất khủng hơn nhiều nhưng mỗi tội ko thể đá wa 50 trận 1 mùa chứ đừng nói là trên 60. Thấy chú adebayor này vô lí lắm

cái này chỉ là ảnh của Ade lúc bạn chụp thôi, dùng FFM chỉnh đi chỉnh lại mấy hồi, đầu mùa thì chụp cái pic chỉ số lại, rồi hack lên 20 hết , rồi cuối màu lật cái pic cũ ra coi lại chỉnh lại rồi up lên cho mọi người coi

Trích dẫn Gửi bởi elnino491
    cái này chỉ là ảnh của Ade lúc bạn chụp thôi, dùng FFM chỉnh đi chỉnh lại mấy hồi, đầu mùa thì chụp cái pic chỉ số lại, rồi hack lên 20 hết , rồi cuối màu lật cái pic cũ ra coi lại chỉnh lại rồi up lên cho mọi người coi
    dạ xin lỗi bác chứ đố bác chỉnh lên 20 mà nó duy trì đc lâu đấy .. chỉ đc 1,2 trận là nó tụt chỉ số hết rồi .. bác ko bít thì đừng có lên tiếng

Mà kể các bác cũng lạ .. lúc nói mọi người ko tin thì đòi screen shot .. lúc có rồi thì lại nói đủ điều ..mệt thế nhỉ .. em làm gì em đã nói cho các bác bít hết rồi ..( hack chấn thương) ..còn lại ko có gì hết

Hay là làm cái trò củ chuối như thế này :
    Tactic: Cho adebayor đá cắm,tất cả các chú khác tập trung chuyền bóng cho nó để nó nhả đạn.
    Hack: Gặp bất kì đội nào cũng dùng FMM chỉnh cho tất cả thủ môn của đội đó bị unfit (chỉnh cho thể lực còn 5% trước khi vào trận chả hạn).Do đó đội bạn phải cho 1oong ko biết làm thủ môn vào bắt không thắng đậm hơi phí! Adebayor mỗi trận chỉ cần đá 60 phút thì dư sức chơi 100 bàn cả mùa

những cách hack này đáng học hỏi .. ko ngờ chỉ 1 bức ảnh mà em đã học đc nhìu cách hack của các bậc tiền bối .. đa tạ đa tạ

1. Aguero chẳng phải là nhất thế nên đừng có cái gì cũng Aguero không làm được thì thằng khác cũng không làm được..blah blah.
    2. Chưa bao giờ được xem khả năng ghi bàn của Adebayor ở Fm08 à. Adebayor hoàn toàn có khả năng ghi nhiều bàn thắng trong một mùa giải.

Theo tôi bạn khoanguyen đã có công post bài lên cho mọi người cùng tham khảo thì a e cũng nên cho bạn ấy lời cảm ơn hơn là nghi ngờ người ta, nói chung là mọi người đừng quá đa nghi như vậy, trong bóng đá mọi việc đều có thể xảy ra mà hơn nữa đây chỉ đơn thuần là một trò chơi mang tính giải trí thôi chứ đâu có gì đâu!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  2. Topic Khoe thành tích
    Bởi seonovaland trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 10-15-2011, 10:19 AM
  3. Adebayor-tiền đạo tuổi tí ;))
    Bởi tranchung1357 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009