Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48
    Me ơi!thiệt hả.chắc mắt con hoa.ông hack cái gì mà dễ sợ vậy.Ghi 93 bàn trong 1 mùa.100% ông này hack rùi pà con ơi.kun guero cũng ko làm được như thế.nó ghi liền 30 bàn trong 22 trận đến trận thứ 23 thì bị chém cái chấn thương 8 tháng.ma sao adebayor của ông không về nước đá Quốc tế àh.
    tui ko thấy nó ghi được bàn nào hết

Adebayor và 93 bàn trong 1 mùa ( khoe) :D

Mấy bữa trc em nghe có bác bảo tiền đạo bác ấy ghi đc 9x bàn thì em ko tin lắm . nhưng đến bây giờ ko tin ko đc vì thằng Ade của em nó làm những 93 bàn .. 32 lần Man of the match .. hik

Trích dẫn Gửi bởi thinh217
    62 lần ra sân ghi dc 93 bàn là wá bình thường , thằng el kun của mình cho đá xoay vòng với drogba anelka , ra sân có 25 lần mà đã ghi hơn 40 bàn , drogba ghi hơn 25 bàn , anelka thi đấu ít nhất cũng dc 20trái
    bác nói ko chịu suy nghĩ .. êm đố bác cho thằng Kun của bác chới 62 trận mà ghi đc 93 bàn đấy .. chới 25 trận ghi 40 bàn đã là gì .. đây nhấn mạnh là tính hiệu quả cao trong cả mùa giải ..gọi là duy trì fong đọ đáy bác ạ

@ tất cả các bác nói em hack thể lực : em xin thưa em ko hề chỉnh lực lại của thằng này ( có ảnh đấy mà còn bảo chỉnh gì chứ.. are u blind?) .. có chăng chỉ dùng FMM để chỉnh lúc chấn thương .. thứ 2 về thể lực .. ai nói các bác em hack thể lực nó .. xin thưa là ko hề .. các bác cứ cho nó đá .. khi nào thấy nó 92% thể lực thì trận đáy chỉ cho nó đá hiệp 1 ... gặp những trận nó ghi hat trick rồi em cấp tốc thay nó ra ngay .. lâu lâu cho nó nghỉ 1 trận.. hehe .. các giải pháp duy trì thể lực cho cả mùa giải có rất nhìu .. các bác cứ tằng tằng cho nó đá ko cho nghỉ thì nó đòi rest là phải .. các bác cứ thử cách em nói đi :-"

À quên còn thêm các bác fải sign 2 thằng fitness coach 7 sao .. em ko bít Physio có ảnh hưởng gì đến thể lực cầu thủ ko nhưng 2 thằng physio của em thì khỏi chê ( Nanni và Leive của AC ..quên mất tên ..keke)

ờ ha, xem kỹ mới thấy nhiều chỗ vô lý.
    1) sao nó không đá cho tuyển tầm như Ade mà lại với phong độ cao thế, không được gọi lên tuyển mới lạ
    2) không thể nào đá cả mùa giải mà không chấn thương 1 lần nào cả, cái này là vô lý và không thể xảy ra.
    cái chính ở đây là muốn hỏi bác, hack cách nào đấy chỉ anh em biết với đi

Ghê gớm quá ta,bác cho em xem training đc ko ạ

em cũnng ko hiểu vì sao nó ko lên tuyển nữa .. vaò coi thì nó vẫn là captain của togo .. hay là mua 08-09 togo ko phải đá trận nào nhỉ .. có anh em bít gì về vụ này chứ em chịu .. còn em nói rồi .. em chỉ hack chấn thương thôi ..đợi tí em coi film xong post cái tactic cho ae tham khảo

Hack chần thương, đó là mấu chốt của vấn đề,cầu thủ luôn có khoảng lặng phong độ và cũng có thời điểm phong độ đạt đỉnh điểm, thường thì khi cầu thủ sa sút(sa sút với chính bản thân nó chứ ko so sánh với các cầu thủ khác) sẽ cần 1 khoảng thời gian nhất định, khoảng 1 tháng để trở lại là chính mình, thời điểm đó là khi cầu thủ trấn thuơng mới khỏi hoặc đá nhiều dẫn đến quá tải, bạn hack chần thuơng đã làm mất đi 1 phần những điều đó,1 cầu thủ 1 mùa sẽ phải chấn thuơng lớn nhỏ khoảng 2 tháng là bt,cộng thêm thời gian nghỉ ngơi lấy lại phong độ cũng phải 3 tháng,3 tháng đó cũng đã khoảng 20 trận, tuơng đuơng 30 bàn rồi, mất đi thời gian đó cầu thủ sẽ ghi nhiều bàn hơn là đuơng nhiên thôi

Trích dẫn Gửi bởi thinh217
    62 lần ra sân ghi dc 93 bàn là wá bình thường , thằng el kun của mình cho đá xoay vòng với drogba anelka , ra sân có 25 lần mà đã ghi hơn 40 bàn , drogba ghi hơn 25 bàn , anelka thi đấu ít nhất cũng dc 20trái
    VVaayj mà bác còn kêu llaf bình thường thì em cũng bác. Mà sao thằng này nó không chấn thương gì sao mà 1 mùa ra sân được tận 62 trận ???

Trích dẫn Gửi bởi mrspecial
    VVaayj mà bác còn kêu llaf bình thường thì em cũng bác. Mà sao thằng này nó không chấn thương gì sao mà 1 mùa ra sân được tận 62 trận ???
    kô phải chê nhưng chắc là có dùng FMM để hack thể lực của nó đá liền 1 mạch 62 trận thì đúng là chấp cả Netural Fitnees = 20 cũng phải đòi need a rest ... nhất là trong trường hợp này 93 bàn thì phải đá gần như FULL số thời gian ở trên sân luôn chứ không phải là đá 1 hiệp rồi ra ...

Mình kỷ lục là thằng Eto'o ghi được 53 bàn đã là thấy vãi khủng rồi, giờ chơi 93 bàn thì đúng là hix hix phong độ chói sáng quá

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Update chuyển nhượng mùa đông và mùa hè trong 1 file
    Bởi fpicseo trong diễn đàn Fm2012 Download
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-25-2012, 12:08 PM
  2. Topic Khoe thành tích
    Bởi seonovaland trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 395
    Bài viết cuối: 10-15-2011, 10:19 AM
  3. Adebayor-tiền đạo tuổi tí ;))
    Bởi tranchung1357 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009