Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Theo yêu cầu của bạn thì có lẽ có Moutinho, Hamsik nhưng tất cả vẫn ko bằng Veloso
    Còn nếu muốn đầu tư cho tương lai thì Moussa Sissoko, Arturo Vidal hay Schneiderlin đi Mùa đầu mua với giá cực rẻ nhưng sang tầm mùa 2 - mùa 3 là thành hàng hot của thế giới đấy

P/S Ai muốn kiếm tiền thì nhấp vô link dưới chữ ký tớ để tham gia cuộc thi những khoảnh khắc Fm nhá (Quảng cáo tí)

Trích dẫn Gửi bởi mrspecial
    Theo yêu cầu của bạn thì có lẽ có Moutinho, Hamsik nhưng tất cả vẫn ko bằng Veloso
    Còn nếu muốn đầu tư cho tương lai thì Moussa Sissoko, Arturo Vidal hay Schneiderlin đi Mùa đầu mua với giá cực rẻ nhưng sang tầm mùa 2 - mùa 3 là thành hàng hot của thế giới đấy

P/S Ai muốn kiếm tiền thì nhấp vô link dưới chữ ký tớ để tham gia cuộc thi những khoảnh khắc Fm nhá (Quảng cáo tí)
    sao bác lại nói moutinho ko = veloso là thế nào, 2 thằng khác hẳn lối đá chứ, veloso là thủ, moutinho là cầm giữ bóng, giữ nhịp trận đấu, ko nên so sánh với nhau

Trích dẫn Gửi bởi Hardcore Holly
    Miguel Veloso công thủ toàn diện , sút phạt sút xa thì đá đc tất , cả penalty luôn

Mùa đầu chỉ có 12.25M pound U.K
    Biết thế nhưng em ko thích chú veloso lắm. chứ Moutinho cũng hay nhỉ
    À, các bác thấy chú Bodme có đc ko? em mua mất 45m $ nhưng công nhân đá hay thiệt nhỉ, em đag xài Bodme và Vaart thấy cũng đc

Tùy theo bạn chọn Tac nào nếu là AMC có thể dùng Dos Santos xem (tất nhiên là ở mùa thứ 2, L. Modric chẳng hạn..)
    Còn dùng MC, thử dùng thằng Remires hay Hernanes xem..giá <20 M, dùng cũng ổn định mà lực cũng tốt..còn L. Diara thì miễn bàn rùi..có thằng này ở giữa sân là ổn lắm đó..

MC mà dẫn dắt lối chơi thì mình hay dùng Defour vừa trẻ vừa đá hay mà lại rất rẻ nếu mùa đầu bạn mua luôn thì chỉ khoảng 10M USD.

sau trân chung kết italia cup vs ac, cambiasso của em dính chưởng 8 tháng, bây giờ ko biết đào đâu ra thằng DM như hn đây, mới bán maicon =40m, mata=27m cho barce vs real, mua elano mất 57m, bây giờ em đag thượng mua lassana diarra mà khó quá, bọn pors đòi tận 34m$, hix, chết mất

Đầu mùa bán hời Tevez cho Real(giá 32M đấy hời quá nhỉ? )
    Thế là em mua luôn 2 thằng CM của tuyển trẻ Bồ, Veloso(11M) và Moutinho (13M). cộng thêm Anderson, thôi rồi 3 thằng nó càn quét giữa sân khỏi lo luôn(vừa có kĩ thuật, vừa có thể lực, cà lướt tốt)
    À mà hình như thằng Hámik ấy về sau lên cấp độ Worldclass thì phải, giá ban đầu <8M thì phải!

tại sao bạn không mua Moussa Sissoko nhỉ : rẻ , trẻ, khoẻ, sẽ lên WClass, đá cực hay
    hhoawc mua chú Adrien cũng được giá hợp lý

mình bầu 1 phiếu cho palombo,đá chuẩn ko cần chỉnh,ít bị chấn thương,giá cả lại hợp lí,sự lựa chọn số 1 của mình đó

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12