Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 80
    Trích dẫn Gửi bởi free_kitten_Garfield
    Bác đang chơi đội nào thế? theo em thì em thấy ever banega đá rất hay, còn nếu bác chơi Man thì cho thằng Pique lên đá DMC cũng được mà
    Marek Hamsik của Napoli, đá được luôn, rất hay, mỗi lần cầm AC là lại mua Hamsik về đá!

đánh chặn như Gattuso và Keane mà 20M bảng thì chỉ có Veloso thôi , DM no1 luôn đấy, kiến thiết tốt, kỹ thuật cao, phòng ngự hay và chơi cũng rất rắn

Đánh chặn tốt thì dùng Sunny thử xem, của Valencia ấy

Em thấy thằng Ever Banega được đấy!! Sao mọi người ko thử nhỉ!! Thănngf này đá khá tốt ở vị trí DM đó!!!

Tiền vệ đánh chặn thì cần j` trẻ quá mua loại tuổi tầm tầm cũng được mà Lorik Cana của O.Marseill đá cũng hay phết cản phá tốt, khỏe, đá càn quét với lại chuyền cũng ổn

Mình đang chơi mùa thứ 3 Valencia nhưng mà thằng sunny đánh chặn với mấy thằng tiền vệ của Barca và Real ko hiệu quả . Cứ gặp 2 đội này là thủng ở tuyến giữa nên đang cần gấp 1 thằng Cúp C1 còn may mắn ăn được 1 cái chứ Liga 2 ông lớn kia đá toàn gần như bất bại chán thật

Trích dẫn Gửi bởi Fernando Torres
    Tiền vệ đánh chặn thì cần j` trẻ quá mua loại tuổi tầm tầm cũng được mà Lorik Cana của O.Marseill đá cũng hay phết cản phá tốt, khỏe, đá càn quét với lại chuyền cũng ổn
    Cũng còn tùy bác dùng nó thế nào nữa, nếu chơi Pressing nhiều quá, DMC mà ko đủ thể lực thì đá chừng 4-5 trận là vào cuối trận chỉ có đi bộ

em cùng cần 1 thằng vậy AC lúc đầu ít tiền nên phải bán gattuso.đến mùa thứ 2 tiền nhiều như nước roài thì em sắm thàng hamsik gigi đấy,cả camacho nữa nhưng thằng này thất vọng.bác nào thic kiểu essien thì có thằng Polombo hay palombo gì đấy khoe to tì đẻ sức bền tốt

Trích dẫn Gửi bởi kimiking
    em cùng cần 1 thằng vậy AC lúc đầu ít tiền nên phải bán gattuso.đến mùa thứ 2 tiền nhiều như nước roài thì em sắm thàng hamsik gigi đấy,cả camacho nữa nhưng thằng này thất vọng.bác nào thic kiểu essien thì có thằng Polombo hay palombo gì đấy khoe to tì đẻ sức bền tốt
    Hà, đúng rồi, khi chiều Terry post bài trên kia, nhớ một anh gì đấy bên Italy đá vị trí DMC đánh chặn tốt lắm mà nhớ mãi ko ra tên, giờ nhờ bác nhắc lại mới nhớ, đó là Palombo đó. DMC phải nói là nhất nhì game, chỉ số tackle, thể lực gì cũng gớm cả, mà nhất là giá ko đắt, mua đc anh này về cho bắt mấy anh AMC của đội bạn phải nói là khóc thét

Trích dẫn Gửi bởi billyjones
    Veloso, Banega hay Sunny đều đc cả mà
    xa hơn tí thì cầm Bruno Formigoni ( Sao Paulo) ý
    Mà bác ko cầm Milan thì mua Gattuso về mà đánh chặn, thế có nhanh hơn ko >_<
    Mùa đầu tiên Gattuso đã 29 cái xuân xanh rùi, mua về phí tiền lắm. Mà chắc gì đã mua được.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin hỏi cách train 1 cầu thủ trẻ 15-16 để hạn chế việc chấn thương
    Bởi hoahuongduong trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-10-2014, 04:48 PM
  2. Tuyển Manager Chất Lượng Cao Vào Host Chất Lượng Cao
    Bởi 4B1601 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-18-2011, 11:06 AM
  3. Giúp đỡ, sau 2 mùa chạy cực chậm.
    Bởi lockhiphongsach trong diễn đàn Hỏi/ Đáp