Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 80
    torres cua san lorenzo DMC kha hay gia lai rẻ các bác dùng thử xem giá <1,3m

Sunny; veloso; Bodmer; Banega; Lucas ...... trong này ku veloso và sunny là hơn cả ....

Nếu ko chơi đại gia ở Anh thì có thể ngó qua Denilson của Arsenal; chỉ tầm 5M euro là mua đc, nếu ko có thể loan trước 1 mùa rồi mới mua; nói chung rất rẻ, đá lại hay, có điều thằng này hồi pin hơi chậm, nếu lịch thi đấu dày đặc thì thằng này ko đảm bảo đc, tốt nhất nên có thêm 1 cầu thủ có thể đá thay 1 số trận đấu nhỏ.
    Ngoài ra thì Inter cũng có 1 thằng DM rất hay; tên là Bolzoni thì phải, ko nhớ rõ lắm, có lần đá Everton mang về đá cũng đc, sau 1 2 mùa có thể thành trụ cột của đội

Blaise Matuidi - of Nigeria đá DM cũng khá ok !!! Mình đang xài nó !!!

Federio Fazio (Sevilla, minimum release clause khoảng 9M Pound) - Sở trường SW/DC nhưng đá tốt DMC thậm chí cả MC

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Kông ai nhớ tới WK micah richard à???Vừa có thể đá trung vệ vừa có thế chơi tiền vệ.Cả 2 vị trí đều tốt>>>>một công đoi việc còn gì
    lại được cái ông richards nữa cơ à
    thứ nhất richards là hậu vệ phải/ trung vệ, vào phần position của nó thấy cái vị trí DMC của nó là mầu đỏ chưa? tức là thằng đó làm DMC không quen
    thứ hai là cái positioning của nó, thứ nữa là cái PPM "luôn luôn xông lên phía trước" của nó, cộng thêm vài cái nữa...
    kết luận : richards là một trong những hậu vệ giỏi nhất nhưng lối đá không toàn diện, quá yếu về kĩ thuật, hay để mất vị trí , lúc nào cũng hằm hằm tấn công trong khi crossing,dribbling, passing bé tẹo!!! những cái đó thà chết còn hơn là cho nó đá DMC, nó chỉ để đá DC hoặc là DR/WBR
    về DMC, tớ thấy nên mua nhất là 4 thằng john obi mikel, mohamed sissoko ( siêu trâu ), miguel veloso, denilson( thủ tốt công rất khủng). theo mình tốt nhất vẫn là obi mikel thằng này được cái kĩ thuật, siêu khoẻ, nhanh và chuyền bóng tốt; kết hợp với miguel veloso - tiền vệ có chỉ số đẹp nhất FM lấp lánh cả ba tuyến technique, mental và physical

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Trời ơi cậu cố nhớ tên đi hoặc mô tả nó xem nào :đội,tuổi,cao,nặng?????????Thằng Essien của đội tớ nó Unhappy thế lại phải bán>>>>bấy giờ đang thiếu nên cậu cứ kể hết ra
    thằng đó chắc chắn là alou diarra rồi chỉ số khủng bố giá khoảng 7.5M bảng mỗi tội 26 tuổi

Xí Xô Kô đê, tiền vệ đánh chặn khủng nhất trong số hàng rẻ (dĩ nhiên ko kể Essien hay Mascherano, đắt quá sao mua nỗi )
    Tuy nhiên muốn mua đc em này thì phải chơi giải khác giải Anh, nếu chơi ManU hay CHelsea, Arsenal thì Liv rất ít khi chịu nhả ra cho rival

Cần tìm 1 tiền vệ đánh chặn như Gattuso

Em đang cần tìm một tiền vệ đánh chặn kiểu như Gattuso với lại Roy Keane ngày xưa nhưng không biết nên mua thằng nào . Giá cả khoảng dưới 20M bảng . Tuyến giữa của em đang bị hổng trầm trọng . Các bác giúp em với

Bác đang chơi đội nào thế? theo em thì em thấy ever banega đá rất hay, còn nếu bác chơi Man thì cho thằng Pique lên đá DMC cũng được mà

Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin hỏi cách train 1 cầu thủ trẻ 15-16 để hạn chế việc chấn thương
    Bởi hoahuongduong trong diễn đàn Tactics & Training
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-10-2014, 04:48 PM
  2. Tuyển Manager Chất Lượng Cao Vào Host Chất Lượng Cao
    Bởi 4B1601 trong diễn đàn Football Manager Online
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-18-2011, 11:06 AM
  3. Giúp đỡ, sau 2 mùa chạy cực chậm.
    Bởi lockhiphongsach trong diễn đàn Hỏi/ Đáp