Kết quả 1 đến 7 của 7
    Trích dẫn Gửi bởi son0_0
    Em chơi At.Madrid đội hình của em có những thằng trẻ đá được nhiều vị trí nhưng không rõ nó chơi ở đâu hay nhất các bác giúp em với. Sakho nên đá ở đâu? DC hay DL tốt hơn. Pichu Atienza đá DC hay DMC? Auguero đá AMC hay ST? Giovinco đá AMC hay AML? Còn nữa Chiellini và A.Cole thằng nào hay hơn( 2 thằng này của Chelsea em cũng quản lý)
    ấn vào cầu thủ -> cột bên trái có cái position đấy, thấy cái nào màu xanh đẹp nhất thì là vị trí sở trường thôi.
    Aguero nên đá AMC, Giovinco cũng thế bởi tốc độ và crossing của nó kém, chiellini thủ siêu giỏi công hơi kém, ashley công thủ toàn diện nhưng chả có gì nổi bật , sakho sigh free rồi bán đi cho nó lãi thực ra thằng này cũng không phải là hậu vệ thực sự khủng đâu

Ừ sakho thấy mọi người bảo hay nhưng mình cũng chỉ train nó lên value 30M rồi bán nó đá o hay bằng Zapata ,thậm chí có thể nói là chán .Thấy mọi người mua nhiều thằng Breno mình cũng mua về thử bây giờ đá toàn 5 điểm lỗ nặng chả biết tính sao.Nói chung bạn nên thử Zapata trước đi

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Ừ sakho thấy mọi người bảo hay nhưng mình cũng chỉ train nó lên value 30M rồi bán nó đá o hay bằng Zapata ,thậm chí có thể nói là chán .Thấy mọi người mua nhiều thằng Breno mình cũng mua về thử bây giờ đá toàn 5 điểm lỗ nặng chả biết tính sao.Nói chung bạn nên thử Zapata trước đi
    Breno mà toàn 5 điểm thì bạn xem lại tactic nhá, chứ riêng thằng này 20 t Worldwide ,worlclass rồi. Đá lúc nào cũng đc 8 điểm , zapata thì tôi ko thích vì concentration của nó có đc 14,15 hay mắc sai lầm , breno+sakho cũng giống như terry+ferdinand

Trích dẫn Gửi bởi bmtoan
    Breno mà toàn 5 điểm thì bạn xem lại tactic nhá, chứ riêng thằng này 20 t Worldwide ,worlclass rồi. Đá lúc nào cũng đc 8 điểm , zapata thì tôi ko thích vì concentration của nó có đc 14,15 hay mắc sai lầm , breno+sakho cũng giống như terry+ferdinand
    Bạn giúp mình thằng này với set như thế nào mình đau đầu vì bản hợp đồng này lắm rồi.Thank bạn nhiều

Cao thủ giúp em với

Em chơi At.Madrid đội hình của em có những thằng trẻ đá được nhiều vị trí nhưng không rõ nó chơi ở đâu hay nhất các bác giúp em với. Sakho nên đá ở đâu? DC hay DL tốt hơn. Pichu Atienza đá DC hay DMC? Auguero đá AMC hay ST? Giovinco đá AMC hay AML? Còn nữa Chiellini và A.Cole thằng nào hay hơn( 2 thằng này của Chelsea em cũng quản lý)

HÌ lúc mới chơi game mình cũng hay thắc mắc như bạn nhưng sau chơi lâu rồi cũng biết.Bây giờ thì chỉ chọn tên cầu thủ ở cột bên sẽ có muc position.Chọn mục đó thì bạn sẽ biết được vị trí sở trường của cầu thủ.Nếu không thì vào coach hoặc scout report để xem bọn nó đánh giá về vị trí.Thế thôi dễ ẹc

tớ thì tớ chưa bào giờ dùng breno cả, hổi 8.0.1 cứ newgame lại cố bằng được mua nó về nhưng không bao giờ thắng nổi thằng inter và bayern chúng nó mua với giá 23.5M bảng mới ác , sau vài năm quay lại xem chú đá đấm thế nào ai ngờ chỉ số không tăng tí nào
    cũng chả biết nó đá hay không nữa nhưng tớ mãi trung thành với con cưng fazio, tớ nghĩ thằng này mới là khủng nhất các cậu ạ, chỉ số ban đầu đã kinh lắm rồi, sau 3 năm thành vô địch luôn, nó là cầu thủ duy nhất có thể hạ gục IBRAHIMOVIC đó
    sakho nói thật bán đi cho nó lãi, thằng này các chỉ số cần thiết thì tăng nhanh đó, nhưng mấy cái mental với cả technique thì bó tay, các DC có thể mua rẻ bán siêu đắt đó chính là sakho( free), jack hobbs( liverpool, 1.2M bảng), felipe( udinese, 2,5M bảng) mấy thằng này là nguồn tiên vô tận đấy các cậu ạ