Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    lạy chúa, chủ topic này từ đâu mọc ra đấy, đến Barzagli mà còn ko bít thì chơi FM08 làm gì cho mệt.

Có 1 thằng bảng 2 cũng chói hết cả mắt, tên nó là Rio Ferdinand( ai dám bảo là random nào)
    nói về bảng 2 thì puyol cũng ko kém phần long trọng

bảng 2 thì phải nói là terry là đẹp nhất,Rio chỉ đều cả 3 bảng thôi

Ặc, đọc càng lúc càng thấy lung tung, close topic này đi, toàn spammer, kinh quá.

ờ đúng mình cũng thấy nói linh ta linh tinh rồi đấy.Nói thật mình chỉ biết tới các giải Anh và Tay ban nha chứ thằng này ở giải nào thì nói thật ngoài đời chưa từng biết(ai rỗi đâu mà đi xem tất cả các giả bóng đá cơ chứ_giả Anh là hay nhất rồi)còn ngoài ra khả năng chơi và săn bàn của nó thì thú thật mình đã nói từ đầu là do không biết cách set chứ ai chê nó yếu(điểm khủng thế cơ mà).Tóm lại ai cho mình xin cái link topic set heading tốt cho bọn này là mình cảm ơn.Rồi sau closed topic

Trích dẫn Gửi bởi billyjones
    Chủ topic có thík bóng đá ko thế??? Hỏi thật luôn!!!!
    Đương nhiên là ko rùi

Nói vậy mà cũng nói à . Tớ thích bóng đá này nhưng tớ có biết đâu .

này thôi đi trả lời luôn đi cho nhanh nói năng lộn xộn quá rồi đấy.Cứ giả vờ để spam 2 bài chứ gì.Mình thix giải nào là do mình chứ, mình bảo giải Anh hay chứ có ai chê giải Ý.Billyjones ơi không trả lời thì thôi đừng nói nữa cứ vào spam bài lộn xộn cả topic này lên.Tốt nhất là trả lời luôn đi rồi closed topic , hai là nếu ông mới chơi FM không biết trả lời thế nào thi mời ông vào topic khác mà spam cho nhiều.Thế nhé tôi không tiếp ông nữa

Nói về bảng 3 thì ai wa Richard ???

Nói về bảng 3 thì ai wa Richard ???
    thằng đó tên là Pepe , hai bảng còn lại ko nói làm gì chứ bảng 3 hậu vệ thì pepe ăn hết

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    ờ đúng mình cũng thấy nói linh ta linh tinh rồi đấy.Nói thật mình chỉ biết tới các giải Anh và Tay ban nha chứ thằng này ở giải nào thì nói thật ngoài đời chưa từng biết(ai rỗi đâu mà đi xem tất cả các giả bóng đá cơ chứ_giả Anh là hay nhất rồi)còn ngoài ra khả năng chơi và săn bàn của nó thì thú thật mình đã nói từ đầu là do không biết cách set chứ ai chê nó yếu(điểm khủng thế cơ mà).Tóm lại ai cho mình xin cái link topic set heading tốt cho bọn này là mình cảm ơn.Rồi sau closed topic
    Ông nói chán quá
    Nói thẳng ra là hơi hâm
    Ngoài đời chưa từng biết Andrea Barzagli là ai thì quá buồn cười
    Mỗi giải có 1 cái hay của nó, đừng có đem ra so sánh lộn xộn
    Tớ thík bóng đá Ý đấy, tớ bảo giải Ý hay nhất đấy!!!! Làm sao ko

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối