Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    chàu au, Barzagli đá khủng lắm nhưng mình ko thường mua tại chỉ thích u20 thui

chàu au, Barzagli đá khủng lắm nhưng mình ko thường mua tại chỉ thích u20 thui

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Đá FM08 mình thấy có một thằng hậu vệ chỉ số cực đẹp(hình như 26 tuổi) với cá c chỉ số:
    Heading:20
    Marking:20
    Tackling:20
    Jumping:19
    Strength:18
    Composure:20
    Bravety:18
    Accleration:15
    Tên của nó là ANDREA BARZAGLI(đảm bảo là thật o random,mùa đầu đã có)
    Nếu theo các chỉ số như vậy nó ắt hẳn phải là một DC hàng sao chứ vậy mà trong game đá rất hay mắc lỗi và o thể hiện đúng hết được các chỉ số của nó(rất hay bị xỏ mũi)
    Vậy mọi người ý kiến ra sao về nó, đã ai xài nó chưa cho mình biết bạn set nó như thế nào.Thằng này Barca rất hay mua, giá lúc đầu rất rẻ 20M(dollar)là mua được một đứa chỉ số loại sao
    Ôi bác này không biết đến Adrea Barzagli à . Thằng này nổi lắm mà. Bác cứ mua về dùng để ghi bàn từ corner cũng được :d

Trích dẫn Gửi bởi liverboy318
    Đá FM08 mình thấy có một thằng hậu vệ chỉ số cực đẹp(hình như 26 tuổi) với cá c chỉ số:
    Heading:20
    Marking:20
    Tackling:20
    Jumping:19
    Strength:18
    Composure:20
    Bravety:18
    Accleration:15
    Tên của nó là ANDREA BARZAGLI(đảm bảo là thật o random,mùa đầu đã có)
    Nếu theo các chỉ số như vậy nó ắt hẳn phải là một DC hàng sao chứ vậy mà trong game đá rất hay mắc lỗi và o thể hiện đúng hết được các chỉ số của nó(rất hay bị xỏ mũi)
    Vậy mọi người ý kiến ra sao về nó, đã ai xài nó chưa cho mình biết bạn set nó như thế nào.Thằng này Barca rất hay mua, giá lúc đầu rất rẻ 20M(dollar)là mua được một đứa chỉ số loại sao
    Ôi bác này không biết đến Adrea Barzagli à . Thằng này nổi lắm mà. Bác cứ mua về dùng để ghi bàn từ corner cũng được :d

Tha`ng ku nay` toi' 22tr lận, ma` chỉ số bên tui ko được như vậy, giảm khoảng 2 điểm mỗi thứ

Oài, nói là bác này lực tốt nhưng vẫn chưa hoàn hảo, nếu gặp vài tay tiền đạo anticipation và pace cao thì dễ bị ngửi khói lắm.

Sặc bác này làm sao ý nhờ
    Thằng này nó là nesta thứ 2 của Ý mà

thằng này sau 1 năm là thành wclass

Chủ topic giả ngu hay ngu thật đấy, đến Barzagli còn k0 biết thì khuyên 1 câu thật lòng đừng xem bóng đá nữa cho nó khỏe.

Trích dẫn Gửi bởi nonkem
    Chủ topic giả ngu hay ngu thật đấy, đến Barzagli còn k0 biết thì khuyên 1 câu thật lòng đừng xem bóng đá nữa cho nó khỏe.
    Sai pac lại nặng lời thế, người ta không bít người ta mới hỏi chứ. Thằng này ngoài đời đang đá cho Wolfburg (Đương kim vô địch Đức). Em nghĩ trong FM nó đá hay hơn ngoài đời, thằng này có trong đội tuyển Ý nhưng không được đá chính

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345