Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 150
    Trích dẫn Gửi bởi zidane_vn_10
    Arsenal ma` do`i nhai Chelsea a' ? Tuoi gi` theeee ? Xem lai ban than di roi hang ...
    đề nghị ông viết có dấu nhé khó đọc wa'. trong fm08 này ông cứ thử cầm chel xem có bị adebayor nó làm cho vài choác ko arsenal khủng vãi chưa kể tài chính dồi dào nữa
    @giangpro: sao trong này lắm DR thế hả bạn

Isua(DL) của Liverpool mua về khỏi hối, hây Simpson của MU cũng hay chán. Clerc hàng ngon giá vừa .

1 phiếu cho Ilsinho,DR của Shahktar Donest,Wk ng Brazil

1 phiếu cho Clichy....Mặc dù sau 3 mùa là A.Traore hoàn toàn có thể tiếm ngôi nên từ đầu đã luyện cho Clichy đá ML về sau thay Rosicky...1 công đôi việc..

Còn Chiellini nữa nhưng Lorenzo trẻ hơn nên vote cho chú này .
    10 năm vẫn chạy khủng

bình chọn DL or DR <22 tuổi

bên cạnh những DC và Wingers thì Full back luôn góp phần ko nhỏ cho cả phòng thủ lẫn tấn công của một độ bóng. Một Full back tốt sẽ có cú bứt tốc tốt để tạt bóng vào cho tiền đạo và sẵn sàng cản trở những Explosive Wingers của đội bạn .Vì vậy ta cần những Full back tốt cả về công lẫn thủ để có thể tạo nên 1 đội bóng có triển vọng trong tương lai.Nào hãy bình chọn(mỗi người chọn một DR và DL nhé)
    DR:Rafinha(21 tuổi)(một DR với khả năng tấn công rất hoàn hảo)
    Anthony Vanden Borre(19 tuổi) (từ các phiên bản FM trước thì ai cũng biết đến tên anh bởi tài năng xuất chúng khi còn rất trẻ lại rẻ)
    Lorenzo De Silvestri(19 tuổi)(một tài năng trẻ của bóng đá Ý với thể lực rất tốt (stamina và Strength cao) và anh có thể trở thành 1 cầu thủ như Daniel Alves trong tương lai)
    Micah Richards(19 tuổi)(tuy mình đã nếu trong những DC rồi nhưng nhiều người vẫn thích dùng cầu thủ này với vị trí DR và trong bản 8.0.2 thì DR là vị trí tốt nhất của anh)
    Eduardo Ratinho(19 tuổi)(1 tài năng trẻ của bóng đá Brazil)
    Các cầu thủ khác...
    DL: Marcelo(19 tuổi)(cầu thủ mới sang thi đấu cho real từ mùa giải này với khả năng tấn công của mình, anh luôn là cầu thủ yêu thích của rất nhiều manager)
    Gael Clichy(21 tuổi) (một DL trẻ có thể thay thế vị trí DL để lại từ Asley Cole ở Arsenal)
    Emiliano Insua(18 tuổi) một DL trẻ đang khoác áo của Liv và chắc chắn sẽ trở thành một DL giỏi trong tương lai bởi những kinh nghiệm từ Rilse truyền dạy)
    Gareth Bale(18 tuổi) (một wonderkid ở Tottenham)
    VÌ chỉ có 9 chỗ để kể tên nên mình chỉ có thể kể như vậy thôi(cho cả DR và DL mà).Mong các bạn thông cảm.

tớ khoái Richards và Bale nhất, bầu cho 2 em này!50 char!

Nhiều topic bình chọn nhỉ nhưng danh sách trên thấy còn thiếu nhiều lắm. Những thằng trên mới dùng mỗi Marcelo ở 801 nhưng cu này cho đá ML hoặc AML thì hợp hơn, kiến tạo cực tốt. Với mình tiêu chuẩn đầu tiên để đá DR/L là phải biết phòng ngự nhưng chú kia chỉ khoái tấn công. Còn chọn hả:
    DR: Micah Richards, trâu bò, trẻ, khỏe, giá không rẻ. Phòng ngự cực tốt, khi cần đá được DC.
    DL: Gael Clichy, công thủ tốt, giá cũng không rẻ mặc dù chưa dùng anh bao giờ. Nếu được vote 1 phiếu bên ngoài cho A.Traore của Arsenal, tay này sau 1, 2 mùa đá DL hay đừng hỏi.

mình xin lỗi vì còn thiếu nhiều thằng nhưng chỉ có 9 chỗ Vote cho 2 vị trí thôi mà (mình ko muốn lập 2 topic sợ rác forum mà)
    (với lại mình cũng xin phép omni lập bình chọn rồi (nếu ko dc thì omni xóa hộ cho )

marcelo và ramos bộ đôi real mua về cảm thấy ko hối hận mỗi tôi marcelo thủ yếu quá còn ramos ko phải bàn

Trang 1 của 15 12311 ... CuốiCuối