Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Giá mua của các thủ môn??

Xin chào mọi người.Mình có xem qua các bài của mọi người ở đây giới thiệu về các cầu thủ tài năng, triển vọng nhưng mình không biết phải mua với giá bao nhiêu cho hợp lý.Các bác có ai đã từng mua được những thủ môn như Ustari, Igor Akinfeev , Kameni, Neuer, Gordon, Ben Foster, Lloris.... thì post lên đây cách thức mua, thời điểm mua và cho cái giá để các newbie như mình tham khảo mà cân đối ngân sách khi mua các cầu thủ mới.Như thằng Ustari hay Neuer mình mua mãi mà vẫn không được.Mọi người giúp cho, cảm ơn mọi người.

mình có kinh nghiệm thế này, mùa đầu đừng bao giờ mua thủ môn. đợi hết mùa chắc chắn một trong ba CLB này xuống hạng đó là sunderland( GK craig gordon), almeria ( GK diego) và livorno( GK marco amelia) lúc đó tha hồ ép giá được mấy thằng thủ môn cực xịn đó

akinfeev và frey mua ko dưới 15M đâu...

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    mình có kinh nghiệm thế này, mùa đầu đừng bao giờ mua thủ môn. đợi hết mùa chắc chắn một trong ba CLB này xuống hạng đó là sunderland( GK craig gordon), almeria ( GK diego) và livorno( GK marco amelia) lúc đó tha hồ ép giá được mấy thằng thủ môn cực xịn đó
    hay thật, thế mà bây giờ mình mới để ý, nhưng lại phải new game để có seria vào mất rùi. thanks bác phát !

Ustari em mua nó 25 triệu bảng lúc đầu thấy hơi tiếc nhưng sao nó năm nào cũng là GK of yeah giờ nghỉ lại hok có gì đáng tiếc khi 1 cầu thủ đóng góp nhiều cho đội bng1 thì dù 100M cũng hok sao phải hok các bác. Em sign nó 2 lần, lần nào cũng 25 triêu bảng nó mới qua

Ustari chỉ cần tầm 6.5m pounds là nó về rồi màngay mùa đầu.25m thì mua luôn Akinfeev cho nhanh

e đá thấy AC nó mua Akinfeev mất $70tr (năm 2012) còn e mua Benoit Costil mất 21tr (10tr trả trc 10tr trong 12month năm 2010)
    hồi trc MU còn hỏi giá sebatrien frey của em (fiorentina) đặt giá 60tr nhưg e ko bán

em thấy GK mùa là khá đắt đấy akin thì cũng tầm 20mb hugo thì 12-13mb còn 2 thằng kìa thì it khi mua đc

Các bác dùng thử thằng lobont đi thằng nảy rẻ mà chụp hay

Giàu : Akin với Lloris mà phang
    Nghèo : Daniel Fernandes , Coman , Bailly , Alamo ..... mà tiến .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12