Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Mình thì chỉ thích mua Lloris và Kameni thôi!
    Lloris 18M còn Kameni 10M (Euro) mua ngay mùa đầu!
    Ustari và Akinfeev khó mua lắm!
    Ngoài ra còn có Ochoa(America) ~12M bắt cũng hay lắm!
    -Dãnut Coman(4M)

Hugo Lloris là thủ môn mà mình luôn muốn mua bằng được khi newgame.
    Giá của nó cũng chỉ dao động trên dưới 10M bảng Anh. Lần mua cao nhất là 14M.

Lloris khoảng 20 tr$,mua nhanh ko các đại gia nẫng mất.Ustari lúc vào game chỉ 7,5 tr $ phá hợp đồng,nhưng mới về Getafe nên khó mua.Đợi nửa mùa thì rước về,khó j đâu nhỉ?Ustari ở bản 8.0.2 bắt ko bằng Lloris,thi thoảng ra vào ko hợp lí.Lloris bắt cực ổn định,cả mùa chỉ 1,2 trận 6đ.đến 2010 thì Ustari bắt chính cho Argentina,Lloris bắt chính cho Pháp.Akinfeev đắt,khoảng 50 tr$,worldclass.Lloris và ustari chỉ worldwide(2010).Bọn này đều chồng đủ tiền là mua đc.bản của tớ,portsmouth trả 57tr$ mua Akinfeev.Kameni Reading mua 13,25tr$,nhưng nó về đá CAN là khóc ròng à.mà sao bản này lắm ww thế.đến Amelia,Ochoa,Doni,Robinson còn đc worldwide nữa là...

Mình mua thằng Igo Akinfeev mất 40 M .... nhưng cũng thấy xứng với khả năng và đóng góp của nó cho CLB (Mình cầm MU)

thằng duong hông sơn của T&T hà nội mới gọi là cực khủng đó mấy

Mình mua Ustari chi 10 mil USD nhưng bị cái WP chặn lại nên đành mua Kameni về sau kết luôn giá giao động tư 20 -> 25 mil USD.
    Ku này mình cho đá tất cả các trận nhưng chưa bao h bị chấn thương. Với lại ku này có nhược điểm chết người là hay ra vào ko hợp lý nhưng bù lại One on One rất tốt bảo đảm chặn 95 % các tình huống phản công nhanh nếu có thêm "Gà rừng" (E.Garay) (ku này cũng tầm tầm 25 mil USD) nữa là khỏe cả mù mình chỉ để loạt lưới 15 bàn (ở PRM)

em thì khoải thằng scost carson của Liv hơn, bắt ổn định, trẻ. Nhưng mỗi tội khó mua vô đối luôn

có một lần chơi Mancity, ngay mùa đầu em đã mua được Lloris với giá chỉ 9,5 tr USD. Chỉ tiếc là mải mua cầu thủ khác nhiều quá nên còn lại có 8 tr. Vậy là bỏ qua một cơ hội. Bác cứ show interest thật nhiều vào. Mấy trận giao hữu mùa đầu nó bát ngu quá, bị HLV Nice phê bình, đang Very Poor thì có CLB khác hỏi mua, nó ko thích mới lạ.
    Giới thiệu thêm thủ môn Daniel Fernandes của tuyển BĐN, giá cả cực hữu nghị: 4 tr USD. Đây chính là giải pháp tình thế của em khi vồ trượt Lloris. 24 tuổi Aerial Abbility 18 ... Luyện lên chỉ số khá đẹp, được bầu làm signing of the year. Đặc biệt có khoản Freekick 18 rất thú vị.

năm 2012 em cầm Arsenal mua Neuer 60 triệu EURO, không mặc cả gì cả, được cái nó bắt hay, đáng đồng tiền bát gạo

Có thằng sign free được mà
    Boruc, dễ sign free nhất.
    Ankin cũng có thể sign được, nhưng pahir đợi nó hết hợp đồng và khéo khen nó 1 tí
    còn mấy thằng khác mua hơi tốn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối