Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Tôi chơi giải Anh chưa bao giờ bị như thế. Chỉ có ở TBN và Ý mới bị. Đành chịu thôi. Mình đi làm thuê mà.... ha ha ha

Cáinayf chính là khác so với FM7 đó,tôi chơi MU cũng vậy thằng chủ tịch nó bảo với tôi là Evans 15tr là quá đựoc giá nên nó tự bán luôn trong khi đó tôi đã bán Pique rồi muốn giữ lại thằng này thế là chỉ còn biết khoc thôi,biết sao được.
    chà nhớ có nhầm ko vậy , tui chơi thì ngay từ hồi fm2007 đã có việc chủ tịch clb can thiệp vào viẹc mua bán của mình rồi . Những lúc như vậy thì 1 là mong bọn player nó từ chối hợp đồng bọn kia đưa ra , hai là trong lúc nó đang thương thảo hợp đồng với bọn kia , đưa ra 1 bản hợp đồng mới , tăng lương cho nó lên . Chính vì thàng David Gill chết tiệt ấy mà em phải tăng lương usrita từ 16000$ lên 36000$ , xót wa' đi

Cáinayf chính là khác so với FM7 đó,tôi chơi MU cũng vậy thằng chủ tịch nó bảo với tôi là Evans 15tr là quá đựoc giá nên nó tự bán luôn trong khi đó tôi đã bán Pique rồi muốn giữ lại thằng này thế là chỉ còn biết khoc thôi,biết sao được.
    chà nhớ có nhầm ko vậy , tui chơi thì ngay từ hồi fm2007 đã có việc chủ tịch clb can thiệp vào viẹc mua bán của mình rồi . Những lúc như vậy thì 1 là mong bọn player nó từ chối hợp đồng bọn kia đưa ra , hai là trong lúc nó đang thương thảo hợp đồng với bọn kia , đưa ra 1 bản hợp đồng mới , tăng lương cho nó lên . Chính vì thàng David Gill chết tiệt ấy mà em phải tăng lương usrita từ 16000$ lên 36000$ , xót wa' đi

Trích dẫn Gửi bởi HackSlayer
    Ram 24 ., ông ở đâu dzị ?

__________________________________________________ __________________
    Thamasat Rangsit - Asian Institute of Technology cạnh trường đại học Thamasat

Ram 24 ., ông ở đâu dzị ?

__________________________________________________ __________________
    Thamasat Rangsit - Asian Institute of Technology cạnh trường đại học Thamasat

chơi ở giait ngoại hạng anh -Newcastle ,mình chú ý tý bảo bọn kìa ko bán thì cũng được chủ yếu cần tiền nên bán luôn.

Hix tui chơi MU nè cũng bị bán mất thằng Jonathan Evans với cái giá quá bèo 2,5M trong khi thỏa thuận giữa tui và đội nó là bán 5,5M, thế mà thằng chủ tịch tự ý bán với giá bèo 2,5M

ouch ., đang học master hay doctor dzị ?? .,

dzị là hơn tuổi đệ gòi ^^ ., đệ cũng thỉnh thoảng vào đó ., có ông bác trong đó .,
    Master degree. Bác chú tên gì thế không khéo mình biết

Em chơi Man Utd, chẳng hiểu chuyển nhượng mùa đông 2008, tui bị ông Gill bán thằng Pique, đau thiệt! Mà không hiểu sao đến hết mùa giải 2007-2008, David Gill ra đi, Thằng Joe Glazer vào làm chairman là sao vậy các bác?

hihi, đâu có lỗi gì đâu. Mình là ng làm thuê thì chịu vậy, thằng boss nó muốn làm gì thì phải nghe theo thôi. Nhưng mà vậy cũng có sao, mất thằng này ta mua thằng khác lấp vô :-p .

Mình có nghe nói FifaManager thì khác, tự mình quản lí toàn bộ luôn, nhưng vậy thì quá mất thời gian và cũng ko thích lắm. Fm là nhất rồi. Thôi, mất cái này được cái khác hihi :-p

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Crash game (mặc dù đã get share game chính thức từ forum)
    Bởi trqdzung trong diễn đàn Hỏi / Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-24-2013, 02:33 PM
  2. game chơi bằng đĩa và game download
    Bởi ketoanbacviet79 trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-27-2011, 03:24 PM
  3. Cài game xong chạy game thì bị Dont Send
    Bởi nguyenle trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-09-2009, 05:07 PM
  4. Công cụ hack game offline, GBA và game PC: Artmone