Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 40 của 40
    Gilar đá hay đến nỗi phải dạt sang Fiorentina nhưng tin là dưới bàn tay của Prandelli, sự tái hợp của Gilar và Mutu cùng Pazznini sẽ giúp Fio bay cao tại C1 năm nay

Trích dẫn Gửi bởi totti07
    Tôi thấy các bác hình như ko ai nhắc đến cầu thủ này, có lẽ các bác chưa dùng. Đó chính là GILLARDINO của AC Milan.
    Ban đầu lực chỉ ở mức khá, 15, 16...
    Nhưng chơi khoảng 2,3 mùa, có thể tăng đến toàn diện, toàn 18,19...
    tất cả đều từ 17 trở lên.
    Liên tục đoạt danh hiệu cầu thủ xuất sắc nhất Châu Âu.
    GILLADINO = David Villa + Klose.
    Còn Ibra và Torres thì khả năng dứt điểm thua xa GILA.
    Bắt đầu Game, các bác nên ra giá mua ngay, nếu ko sẽ rất khó mua.
    Phải cho Gila thi đấu thường xuyên và training thích hợp. Chỉ sau 2,3 mùa các bác sẽ có tiền đạo khủng nhất FM. Làm thử thì biết ngay.
    chẳng có thằng nào gọi là hay nhất cả đó là tùy vào người dẫn dắt, lúc lên lúc xuống, nếu huấn luyện đúng các cấu thủ trẻ sợ họ còn đá hay hơn nhiều đúng không các anh em

Trích dẫn Gửi bởi razorsonny
    chẳng có thằng nào gọi là hay nhất cả đó là tùy vào người dẫn dắt, lúc lên lúc xuống, nếu huấn luyện đúng các cấu thủ trẻ sợ họ còn đá hay hơn nhiều đúng không các anh em
    mình cũng nghĩ như bạn,có khi thì có tac hay thì tiền đạo ghi bàn nhiều,cho là nó hay nhất,khi tac dở tiền đạo ghi bàn ít, thì cho là nó đá dở,và còn nhiều yếu tố khác nữa...Tóm lại:ko có thằng nào là hay nhất cả.

bố totti07 nói hơi quá gil mà đòi hơn Klose+villa mới ghê chứ, tuicung4 giống henry_henry, gặp nó là đá đít nó tống khứ đi chứ để làm gì, nếu so ra thì sợ nó còn đá dở hơn drogba ấy chứ, cao to, đá trâu khiếp

đồng ý các pác là Gilardino vô duyên hiếm thấy luôn!!! Trận nào húng thì nó ghi 2,3 bàn nhưng chủ yếu là xịt ngòi. Em chơi nó đc 1 mùa ức chế sút luôn đi chỗ khác.
    chắc ở Fio ku này sẽ tiến bộ hơn

GILA là 1 tiền đạo hay, nhưng để so sánh thì có thể ngang cơ klose,với torres và villa thì bằng được 1/2, còn so với ibra thì chỉ là con tép
    Còn về chỉ số tăng lên thì gila đã 25t rồi, CA đã xấp xỉ PA, có muốn tăng cũng ko lên được bao nhiêu

em đề nghị lại công thức thế này các pác xem có đúng ko nha: Gilardino = Villa - Klose

Trích dẫn Gửi bởi totti07
    Tôi thấy các bác hình như ko ai nhắc đến cầu thủ này, có lẽ các bác chưa dùng. Đó chính là GILLARDINO của AC Milan.
    Ban đầu lực chỉ ở mức khá, 15, 16...
    Nhưng chơi khoảng 2,3 mùa, có thể tăng đến toàn diện, toàn 18,19...
    tất cả đều từ 17 trở lên.
    Liên tục đoạt danh hiệu cầu thủ xuất sắc nhất Châu Âu.
    GILLADINO = David Villa + Klose.
    Còn Ibra và Torres thì khả năng dứt điểm thua xa GILA.
    Bắt đầu Game, các bác nên ra giá mua ngay, nếu ko sẽ rất khó mua.
    Phải cho Gila thi đấu thường xuyên và training thích hợp. Chỉ sau 2,3 mùa các bác sẽ có tiền đạo khủng nhất FM. Làm thử thì biết ngay.
    Bác nhận sét đúng Gillardino không phải kém duyên ghi bàn nhưng các bác kia không biết xài Gilladino nên cho rằng Gilladino dỡ thật chất không phải vậy .
    Em xin mạo muội phụ chủ topic phân tích thêm về Gilladino .Anh ta là tiền đạo cao to lại có sức bật là 6 nên nhiều bác cho anh ta cấm trung phong nhưng hoàn toàn sai chiến thuật .Gillardino ko mạnh về không chiến mà cũng không đá trung phong tốt ,phạm vi hoạt động của anh ta là tiền đạo lùi tận dụng sức mạnh của mình và tốc độ tung ra những cú sút chìm từ khoảng trống phía sau tền đạo cắm .Em cầm fiorentina mùa thứ 2 bán Montolivo 40 triệu cho AC.Milan kèm theo Gillardino để trao đổi .Cặp Pazzini và Gillardino rất ăn ý tương lại là bộ tiền đạo khủgn của italy đó ấy bác .
    Em kiến thức nông cạn các bác biết gì hay xin hãy chỉ giáo thêm cho em ^^

Gila đa' dở ẹc sao bằng Eto'o , Rooney,Villa còn theo mình toàn diện nhất là Henry (già đá vẫn hay như thường)

pó tay cái ngài chủ topic nì lun...gilardino mà là hay nhất game hã trời? Thế Henry, Rossi vứt đâu? Gilli ko bằng 1 cái lông chân của aturo lupoli nữa, chứ đừng nói j` tới superstar như villa, pandev, palacio...

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234