Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

"Free Kick" - Cần tìm cầu thủ đá phạt tốt, trẻ...

Mình đang muốn tìm cầu thủ đá phạt tốt, hiệu suất ăn bàn cao (trẻ thì càng tốt )
    Phong cách đá phạt giống kiểu D.Beckham, hoặc trâu bò như R.Carlos & C.Ronaldo cũng được (nhưng hiệu suất ghi bàn vẫn đặt lên hàng đầu)

Thanks trước nha !

Rafael Vander Vaart - Sút phạt hay , chuyền bóng tốt , dứt điểm tốt . Không có điêm gì để chê cả . Linh hồn của mọi đội bóng keke

vaart sút phạt bt thôi, thử requelme và ugur yildirim đi bạn

vaart sút phạt bt thôi, thử requelme và ugur yildirim đi bạn

mjnh` thấy Rafael vander vaart là ng0n nhất :"> đá toàn diện mà sút phạt cũng tốt khủng phết

mjnh` thấy Rafael vander vaart là ng0n nhất :"> đá toàn diện mà sút phạt cũng tốt khủng phết

V.D.Vaart mà cũng lôi ra khoe đc . Khoe 1 thằng mà cả thế giới đều biết -- pó trym

Tiêu chí của tôi là vừa tìm 1 thằng freekick tốt , lại vừa biết corner nữa . Search 1 số bé ra cho anh em tham khảo ( ko thanks ứ thèm search nữa ) .

Marek Sapara ( FK 19 , corner 19 ) club Rosenborg , 26 tuổi , 1 M euro , chỉ số đẹp lung linh , AMC playmaker

Rusculleda ( FK 18 , corner 15 ) Boca , 22 tuổi, 100 k , chỉ số đẹp ko kém , best left winger

Agregetti ( ko biết có chính xác ko , nhưng nó là captain ở Triestina , vào là tìm đc ngay ) , thằng này đá phạt vô đối , FK 20 , corner 16 , có điều hơi già , new game thì 28 , 29 tuổi rồi , mua về đá ko thua gì Junior Pernambucano , 1,5 M .

Đấy là 3 bé FK 7 sao ( từ 18 --> 20 ) mà tớ đã dùng, giá cực rẻ . Còn nếu anh em muốn thêm những bé FK 6 sao nữa ( FK 15 --> 17 ) thì phải đợi tớ về nhà . Hôm nay ngồi ngoài hàng net , ko thể nhớ ra ngay đc !

Lưu ý là những bé này tớ dùng trong 8.0 nhá .Còn qua 8.2 như nào thì ko dám chắc , vì tớ chưa chơi 8.2 !

V.D.Vaart mà cũng lôi ra khoe đc . Khoe 1 thằng mà cả thế giới đều biết -- pó trym

Tiêu chí của tôi là vừa tìm 1 thằng freekick tốt , lại vừa biết corner nữa . Search 1 số bé ra cho anh em tham khảo ( ko thanks ứ thèm search nữa ) .

Marek Sapara ( FK 19 , corner 19 ) club Rosenborg , 26 tuổi , 1 M euro , chỉ số đẹp lung linh , AMC playmaker

Rusculleda ( FK 18 , corner 15 ) Boca , 22 tuổi, 100 k , chỉ số đẹp ko kém , best left winger

Agregetti ( ko biết có chính xác ko , nhưng nó là captain ở Triestina , vào là tìm đc ngay ) , thằng này đá phạt vô đối , FK 20 , corner 16 , có điều hơi già , new game thì 28 , 29 tuổi rồi , mua về đá ko thua gì Junior Pernambucano , 1,5 M .

Đấy là 3 bé FK 7 sao ( từ 18 --> 20 ) mà tớ đã dùng, giá cực rẻ . Còn nếu anh em muốn thêm những bé FK 6 sao nữa ( FK 15 --> 17 ) thì phải đợi tớ về nhà . Hôm nay ngồi ngoài hàng net , ko thể nhớ ra ngay đc !

Lưu ý là những bé này tớ dùng trong 8.0 nhá .Còn qua 8.2 như nào thì ko dám chắc , vì tớ chưa chơi 8.2 !

Cho em đề cử cho cầu thủ đang chơi rất hay trong màu áo cơn lốc da kam nào.Số 10 Sneijder đá phạt còn hay hơn vaart và hơn hẳn Vaart khoản nã đại bác tầm xa.

Cho em đề cử cho cầu thủ đang chơi rất hay trong màu áo cơn lốc da kam nào.Số 10 Sneijder đá phạt còn hay hơn vaart và hơn hẳn Vaart khoản nã đại bác tầm xa.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn đá Free Kick FIFA 12
    Bởi haibang510 trong diễn đàn Chuyên mục rao vặt tổng hợp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-03-2012, 10:25 AM
  2. Train free kick
    Bởi lantatthanh trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-01-2010, 04:23 PM
  3. hatrick bằng free kick trong 1 trận đấu
    Bởi zimmypro88 trong diễn đàn Hall Of Fame
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-03-2009, 05:48 PM
  4. Xin cách set free kick!!
    Bởi thanhdocu@gmail.com trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-08-2009, 06:53 PM
  5. Bình chọn cầu thủ đá phạt "Free kick" thành bàn nhiều nhất .
    Bởi bookseo007 trong diễn đàn Good Players for FM2008
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 08-29-2008, 02:03 PM