Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    Đã edit lại bài đầu tiên, những thằng in đậm là những thằng tôi đã sign được về, nếu cần tôi sẽ post hình lên, để tránh tình trạng một số người nói rằng
    Trích dẫn Gửi bởi matran241091
    ông này đùa hay thật.Mấy thằng sao thì muốn mua thì dù cho nó gần hết hạn cũng phải trả bằng giá(và đội mình phải khủng hơn đội nó),còn không thì sign bằng niềm tin^_^(tất nhiên cũng có thể xảy ra,nhưng ít lắm^_^)
    hay
    Trích dẫn Gửi bởi ToiYeuHNACB
    Trong số này thì có thế sign được mấy ngươi? Phần lớn đều ra đi và ký hợp đồng mới hết

Trích dẫn Gửi bởi Shock[P]ro
    pác còn thiếu cả Bojan , dos santos ,Crosas(hàng khủng tôi sign free về bán 57m :>) với Iago hay seo ý
    Bojan trừ cầm clb mạnh và trả fee cao thì mới về,cầm đội làng nhàng thì có dọa chém nó cũng không về (sign Bojan ngay từ đầu được nếu đủ khả năng) . Iago đợi hết contract lâu lắm,mua cũng rẻ mà, mà dos santos nào thế bác (Barca chăng )

Trích dẫn Gửi bởi Shock[P]ro
    pác còn thiếu cả Bojan , dos santos ,Crosas(hàng khủng tôi sign free về bán 57m :>) với Iago hay seo ý
    Bojan trừ cầm clb mạnh và trả fee cao thì mới về,cầm đội làng nhàng thì có dọa chém nó cũng không về (sign Bojan ngay từ đầu được nếu đủ khả năng) . Iago đợi hết contract lâu lắm,mua cũng rẻ mà, mà dos santos nào thế bác (Barca chăng )

Em đề cử thằng Sisi của Valencia dành cho các bác cầm mấy đội làng nhàng chứ mấy bác "đại gia" chơi toàn hàng khủng, thằng này tui chỉ số không đẹp nhưng đá tốt lắm, sign free cuối mùa đầu tiên

Em đề cử thằng Sisi của Valencia dành cho các bác cầm mấy đội làng nhàng chứ mấy bác "đại gia" chơi toàn hàng khủng, thằng này tui chỉ số không đẹp nhưng đá tốt lắm, sign free cuối mùa đầu tiên

Trích dẫn Gửi bởi MA_BU
    Đội mình cũng có sisi nè, nhưng mà 24t rồi chả mấy khi cho đá chính, toàn cho mượn, muốn bán cũng khó, bực mình việc bán cầu thủ quá, có ai có 1 mẹo nào chắc chắn bán được không

Trích dẫn Gửi bởi MA_BU
    Đội mình cũng có sisi nè, nhưng mà 24t rồi chả mấy khi cho đá chính, toàn cho mượn, muốn bán cũng khó, bực mình việc bán cầu thủ quá, có ai có 1 mẹo nào chắc chắn bán được không

Tại bác thấy chỉ số nó ẹ nên kô trọng dụng thôi
    Đầu mùa em sign nó về tự nhiên Vander Vaart và Anderson kéo nhau vào nhà thương => phát hiện ra nhân tài

Tại bác thấy chỉ số nó ẹ nên kô trọng dụng thôi
    Đầu mùa em sign nó về tự nhiên Vander Vaart và Anderson kéo nhau vào nhà thương => phát hiện ra nhân tài

Trích dẫn Gửi bởi kzmonline
    Huntelaar đá mà cứ dính chấn thương là tịt ngòi ngay,đá mấy lần rồi,hix, bác còn thiếu John Obi Mikel mùa 2009 sign free được từ Chels,vừa cầm Athletic M và sign được,cả Kalou nữa đá hay phết
    Ok, cảm ơn bạn. Mình sẽ edit thêm mikel ><
    Ghét 50 char quá

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ Hỏi ] Cách xem free transfer list
    Bởi duthu94 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-20-2011, 03:27 PM
  2. Cần tìm cầu thủ sign free
    Bởi thangnguyenseo trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 01-18-2010, 06:03 PM
  3. Những cầu thủ free trong mùa đầu và có thể sign free sau 6 tháng!!!
    Bởi remxinhthoa trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-28-2009, 09:28 AM
  4. Kleberson - Sign Free - Brazil
    Bởi hai0chin trong diễn đàn DM/AMC - AMR - AML - Tuyến tiền vệ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-2008, 11:58 AM
  5. Cách "đi đêm" để sign free mọi cầu thủ
    Bởi leanhseomxh trong diễn đàn Talk everything about FM2007
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 05-27-2007, 04:20 PM