Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi matran241091
    cho mình hỏi làm sao để search cầu thủ theo tên vậy.Mình search owen mà nó chả hiện michael owen mà chỉ hiện ra mấy thằng linh tinh thôi
    Cái này thì bạn phải search càng chính xác tên cầu thủ càng tốt. VD : để search owen thì bạn nên search là michael owen :B68:

Trích dẫn Gửi bởi ToiYeuHNACB
    Cái này thì bạn phải search càng chính xác tên cầu thủ càng tốt. VD : để search owen thì bạn nên search là michael owen :B68:
    Owen của New mà , vào thẳng đội nó mà tìm , việc gì phải search cho mất công hả bạn :B47:

không.Tức là có một số đứa giỏi và rẻ(coi trên forum),nhưng em tìm theo tên của nó thì lại không thấy đâu cả.

Trích dẫn Gửi bởi matran241091
    không.Tức là có một số đứa giỏi và rẻ(coi trên forum),nhưng em tìm theo tên của nó thì lại không thấy đâu cả.
    Vậy là trên database của bạn ko có rồi. Phải chọn huge database hoặc load all player form... nhiều nước vào :B68:

thế mà em tìm tận đến câu lạc bộ lại có chứ.Điên quá đi mấtT_T

javier mascherano của liverpool hết mùa đầu tiên là thành free, mua ngay đi đừng để phí
    Nó đòi Key player, lượng 160K/w, nếu lấy nó về thì lương nó cao nhì đội sau Kaka. mà lại khó sắp xếp cho nó đá thường xuyên khi có cả Gattuso và Pirlo. Hic, tiếc quá!

javier mascherano của liverpool hết mùa đầu tiên là thành free, mua ngay đi đừng để phí
    Không noid đơm thêm mấy ngày nữa , giờ tui chơi sang mùa thứ 2 rồi , còn đâu nữa mà free

Trích dẫn Gửi bởi henry_henry
    Cho hỏi cái , làm sao để tìm được các cầu thủ sắp hết hạn hợp đồng mà chưa ký tiếp với CLB của nó , em chơi mua kiểu free bao giờ , mới có nó lấy của em thôi . :B20:
    đến cuối tháng 12, ấn f5 rồi chọn phần view --> contract, rồi tìm nhưng mà cẩn thận cận lòi mắt ra đấy :-"
    Còn việc bị mất cầu thủ là do bạn không chú ý kí hợp đồng mới với nó, tốt nhất nên kí sớm 6 tháng

Ignassevic hình như thế trung vệ tuyển Nga đó
    Không nhanh thì phí

Trích dẫn Gửi bởi henry_henry
    Cho hỏi cái , làm sao để tìm được các cầu thủ sắp hết hạn hợp đồng mà chưa ký tiếp với CLB của nó , em chơi mua kiểu free bao giờ , mới có nó lấy của em thôi . :B20:
    cái này bác search cầu thủ theo hợp đồng hình ( contract ) gì đấy, chọn điều kiện là expire hoặc là từ gì đó tương tự (ở dòng trên cùng trong option điều kiện ấy) rồi sắp xếp từ nhỏ đến lớn là ra ngay những thằng sắp hết hợp đồng mà

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối