Kết quả 1 đến 6 của 6

Làm thế nào để tránh bị mất cầu thủ do chairman của CLB???????????

Em đang cầm Sunderland, mới chơi nó cho 5M bảng. Xin thêm được hơn 1 chút thế là tậu được cu Thiago Neves. Phải nói là cu này đá AMC hay kinh khủng. Hết mùa đầu tiên, thằng Roma hỏi giá, em không bán. Thế nào mà nó offer 12M bảng, thằng Nian Quinn - Chairman đồng ý bán. Tức không chịu được. Các bác có biết cách nào hạn chế tình trạng này ko???? Không cứ mua được 1 mùa lại bị bán mất. Chán lắm.

Nếu muốn không bị bán thì có 2 cách:
    C1: Ngay khi bọn chairman nó đồng ý bán thì bạn hãy ký hợp đồng với nó luôn đặt tiền cao vào nếu nó đồng ý nó sẽ ở lại đó là biện pháp tạp thời nếu như bạn bất ngờ bị như vậy(Đặt lương nó cao vào không là nó chạy sang đội khác đấy)! Sau đó set thằng ý là key player là xong rồi!
    C2: Còn muốn phòng chống không bị như vậy thì bạn hãy xác định thằng nào là thằng chủ chốt trong đội set nó là key player thì thằng chairman nó sẽ không bán đâu!

thanks bác trước. Mùa này em mua được Fazio, stancu và Jimenez. Thế nào mua hết có gần 10M. em đang chơi mùa thứ 2. Hy vọng không bị như thằng Neves.

Thanks bác lần nữa nhá.

Lần sau thank chỉ cần nhần thanks thôi nhé bạn, nên làm quen với điều này để tránh bị del bài hoặc nhận thẻ không đáng tiếc trong khu vực box FM09 sắp tới

1 cách nữa là hãy set trong phần chuyển nhượng của cầu thủ là " từ chối mọi hợp đồng" >>> đảm bảo không bao giờ bị chairman bán mất

Bạn ơi trước giờ mình cũng set kỉu đó nhưng lâu lâu thì cũng bị bán di ......vậy chỉ có cách set lên key player thoai ah

hiện giờ cách đó là hay và chắc chắn nhất . Và mình cũng xin thêm 1 số ý kiến nữa là nếu như ko để key player thì thứ nhất phải cho nó đá nhiều ( tất nhiên là phải dành kết quả cao nhất có thể , đừng để thua nhá thứ 2 phải xem nó có thích mình và quan trọng nhất là có thích CLB ko ? Nếu nó thích thì việc ký hợp đồng lên key player là chuyện quá đơn giản . Chốt lại 1 câu : key player là cái đích cần hướng tới

Các Chủ đề tương tự

1. thắc mắc về chairman
    Bởi zinzu2611 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-06-2011, 06:02 PM
  2. Làm sao khi thằng chairman bán cầu thủ của mình
    Bởi seongang trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 03-02-2010, 05:32 PM
  3. Làm sao để đuổi được Chairman đi
    Bởi linhgiangtrogia24h trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18