Kết quả 1 đến 6 của 6

làm sao để khen cầu thủ!!!!!

tôi là người mới chơi fm,và hiện nay đang bắt đầu sự nghiệp với fm 08.Tôi đọc trong các 4rum thấy mọi người hay nói nếu muốn mua cầu thủ dễ thì nên khen cầu thủ đó nhiều.Nhưng khen như thế nào? cách nào? (xin cho hướng dẫn cụ thể vì mới chơi nên còn hơi khù khờ )
    Với cái thứ 2 nữa là về vấn đề muốn tìm cầu thủ để chuyển nhượng. Trong fm trên playstation thì có chia ra thành từng vị trí,(thủ môn,tiền vệ..),những cầu thủ hết hạn hợp đồng,những cầu thủ đang rao bán,những cầu thủ cho mượn.Trong fm08 không biết có chia rõ ra như vậy không và làm thế nào để xem rõ được như vậy. Rất cám ơn các bạn!!!!
    Àh,các bạn nào có tài liệu hướng cụ thể,toàn tập fm thì có thể gửi cho mình tham khảo với được không?.
    Mail : [email protected]
    Xin chân thành cảm ơn!!!

khen cầu thủ thì bạn vào cầu thủ muốn khen rồi chọn phần Player Interactive nó sẽ ra các mục cho bạn chọn, trong đó có mục admire là khen nó đó

còn tài liệu hướng dẫn thì bạn vào đây để down nhé

Còn vấn đề này thì sao hả bạn?
    Với cái thứ 2 nữa là về vấn đề muốn tìm cầu thủ để chuyển nhượng. Trong fm trên playstation thì có chia ra thành từng vị trí,(thủ môn,tiền vệ..),những cầu thủ hết hạn hợp đồng,những cầu thủ đang rao bán,những cầu thủ cho mượn.Trong fm08 không biết có chia rõ ra như vậy không và làm thế nào để xem rõ được như vậy.

Trong FM trên PC thì tìm kiếm cầu thủ rất tốt, bạn có tìm bất kì cầu thủ nào theo yêu cầu của bạn, như vị trí, tuổi tác, quốc gia, ngôn ngữ của cầu thủ đó v.v... và bạn cũng có thể tìm kiếm cầu thủ theo chỉ số mà bạn muốn của mỗi cầu thủ vì vậy việc tìm kiếm cầu thủ rất dễ dàng, và muốn biết thêm chỉ số của mỗi vị trí thì bạn có thể vào đây thể tham khảo thêm

rất cám ơn bạn về những chỉ số mà bạn cho mình.Nhưng bạn có thể hướng dẫn cụ thể cách tìm cầu thủ trong fm trên pc dùm mình được không.Ví dụ như mình muốn tìm cầu thủ zarate mà hiện nay đang đá cho lazio nhưng mình vào lazio tìm không thấy.không biết là bây giờ chuyển đi đâu.Bên cạnh đó mỗi đầu mùa giải thường có những cầu thủ hết hạn hợp đồng,mình muốn xem những cầu thủ đó.
    Trên đây là 2 trường cụ thể,còn bạn có thể hướng dẫn mình thêm được không. (vào phần nào?chỗ nào?). Mong bạn chỉ rõ. Rất cám ơn bạn.

Bạn mốn tìm Zarate thì hãy gõ tên cầu thủ đó vào ô tìm kiếm sau đó enter! Fm sẽ đưa cho bạn những list những cầu thủ có tên như bạn gõ (kiểu như google ý!)

Hoặc bạn vào mục tìm kiếu cầu thủ (nếu bạn dùng việt hóa!!!) còn không thì vào phần Search (hình cái kính lúp ý!). Sau đó bạn tìm mục filter chọn customise nó sẽ hiện lên 1 cái bảng, bậy giờ bạn có thể tìm kiếm tất cả các cầu thủ trong fm bằng cách chọn mục add....! Ở đó nó có những mục như tìm kiếm theo tuổi, theo chỉ số, theo vị trí bạn chỉ cần set xong ok là xong! Good luck

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về khen cầu thủ tròng FM 2014
    Bởi rubiethuy trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-04-2014, 06:56 PM
  2. Bạn có bao giờ khen đối thủ cạnh tranh không ?
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-13-2012, 12:27 PM
  3. Help về việc khen cầu thủ
    Bởi seolenchoi trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-15-2011, 10:09 AM
  4. khen thưởng và cảnh cáo cầu thủ????
    Bởi hungnt021849 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 03-19-2009, 12:03 PM
  5. Cách khen thưởng cầu thủ...