Nói tới bánh, người ta nghĩ ngay vị ngon ngọt của bánh ga-tô hay mùi thơm của bánh mỳ... Nhưng khi hình ảnh của chiếc bánh xuất hiện trong giấc mơ thì tương lai của bạn chưa hẳn đã "ngon ngọt" hay "thơm ngon" đâu nhé. Hãy cùng với kqxsmb giải mã giấc mơ này nhé.

Nếu như bạn nằm mơ mà thấy mình đang liếm một cây kẹo thì trong giấc mơ này báo rằng bạn sắp có thể có được một kỳ nghỉ ngơi thư giản hoặc được đi du lịch đấy nhé. Ngoài ra thì giấc mơ này cũng tượng trung cho sự thích thú và đam mê khám phá cuộc sống cũng như trải nghiệm những điều mới mẻ của bạn nhé.

Khi bạn nằm mơ mà thấy mình ăn bánh kẹo hay socola thì giấc mơ này mang đến cho bạn một ý nghĩa về chuyện tình cảm và liên quan tới tình yêu của bạn nữa nhé.

Mơ thấy trẻ nhỏ đưa bánh ngọt:Điều đấy chứng tỏ bạn đang gặp điềm lành vì trẻ con gắn liền với may mắn cùng với chiếc bánh của chúng. Nếu như mơ thấy bé đưa bánh cho bạn thì xin chúc mừng bạn nhé có nghĩa là lộc trời sắp đến tay bạn vô cùng lớn luôn.

Nếu trong giấc mơ bạn nằm mơ thấy mình đang mua một chiếc bánh, điều này cho thấy rằng bạn đã học được cách để được thoải mái chia sẽ cùng mọi người.

Nếu bạn đang liếm 1 cây kẹo mút rất ngon trong giấc mơ của mình. Thì nói nói lên đúng bản chất con người của bạn, nó thể hiện bạn là người thích những cái mới và thích sự phiêu lưu trong cuộc sống cũng như tình yêu. Nó cũng ngầm chỉ rằng bạn là một người có đam mê với thú vui nhục dục và luôn muốn cuộc sống vui vẻ thay đổi thường xuyên.

Mơ thấy bánh kẹo đánh xstd con 18