Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

đồng ý là game làm sao mà giống ngoài đời được nhưng như thế là quá đủ rồi

muốn thật thì dễ thui.không chơi nữa ngồi xem đá bóng trên tivi.

game thì như thế là quá hay rồi. Hơn nữa trong này mình có thể mua một đống cầu thủ trẻ, nếu gừng càng già càng cay thì dùng ai bây giờ

chơi games là thiếu thực tế rồi. chơi chủ yếu tìm cái vui bạn àh

Ông chủ topic nói cũng đúng đấy, nhiều cầu thủ lớn tuổi có thể thể lực của họ giảm đi, đối với cầu thủ không còn giữ được phong độ thì không nói làm gì nhưng với những cầu thủ vẫn đang có phong độ tốt thì về kinh nghiệm các chỉ số về tinh thần thì chắc chắn bọn trẻ không thể bằng được, nhưng trong FM thì điểu như ông chủ topic nói là không còn ý nghĩa nữa. Các bạn bảo đã chơi game là không thực tế rồi, đúng vì game chỉ là tro chơi, chỉ là không gian ảo nhưng khi cái không gian ảo càng được thực tế thì trò chơi càng trở lên hấp dẫn.

Cái FM này mà giống hệt ngoài đời thì anh em trong forum này ai cũng thành pro manager hết rồi còn gì...

bản thân SFM thì thấy gừng càng già càng cay đúng đấy chứ , 1 phần do tact của bạn, cầu thủ lớn tuổi mà bạn buộc chạy hùng hục, closing down hay free role thì.. . VD , SFM từng chơi Valen đến năm bao nhiêu ko nhớ, lúc đó D.Villa 34t ( lực tụt xuống khỏi nói ) , tuy nhiên những PPM vẫn ko mất, Finishing + off the ball vẫn còn xấp xỉ 15 thôi , đội hình SFM đang có ST là Kun và Hun . Villa thì ngồi dự bị nhưng nhiều trận đấu bế tắc => đưa Villa vào . Vậy thôi nhưng cũng đc gần 20 bàn thắng trong mùa giải cuối cùng đấy .

Anyway , "giống thực tế" là cái đích của game FM, tuy nhiên khoảng cách còn rất xa . Tuy nhiên, fan của FM phải nói chưa bao giờ thất vọng về FM cả

Trích dẫn Gửi bởi long1558
    Có thể đơn cử 1 ví dụ rằng khái niêm '' Gừng càng già càng cay'' ko còn đúng nữa. Tôi cầm MU sang màu thứ 2 của FM8 và vẫn tin tưởng lão tướng như G.neuvile, giggs, scholes đá nhưng đá lại kém ko tưởng tượng được đến nỗi ko ghi nổi 1 bàn khác hẳn ngaòi đời. !
    THeo mình hiểu thì những nhận xét của bạn là về mùa giải 08-09 trong game, trong khi ngoài đời mình bây giờ mới là tháng 6 năm 2008 ,còn khoảng 2 tháng nữa BPL 08-09 mới bắt đầu bạn ạ, bạn phải đợi xem chúng nó đá như nào đã rồi mới kết luận được chứ . Mà cứ cho là bạn đang nói đến mùa 07-08 đi, mình chả hiểu bạn cầm Mu như nào chứ , mình đá Chelsea mấy mùa đầu thấy bọn Giggs, Scholes vẫn sung lắm >.<

Fm có thể có nhiều điểm ko thực tế nhưng đến cái điểm này mà cũng ko thực tế nốt thì chả còn gì là Fm nữa

Đã gọi là "thế giới ảo" mà, vui là chính

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Thiếu các cầu thủ Đức!
    Bởi baodaik trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 06-23-2010, 09:11 AM
  2. Khi cần thiết mua cầu thủ , đâu là lựa chọn của bạn ?
    Bởi duonglongtrong trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 02-08-2010, 07:06 PM
  3. thiếu file ae ơi
    Bởi vietnamtui12 trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-05-2009, 05:50 PM
  4. Tác dụng các thiết lập đội hình và cầu thủ
    Bởi thanhmaximum trong diễn đàn Tactics trong FM 2009
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-14-2009, 04:52 PM
  5. SW - Vị trí ko còn cần thiết ???