Kết quả 1 đến 10 của 10

cần giúp đỡ về mua bán cầu thủ

em mới chơi fm 2008 em cần mua saivet ,sakho , lulinha (toàn mấy thằng các anh em trong forum giới thiệu là cầu thủ trẻ có triển vong) mà em mua mãi không được, dù đã trả giá rất cao giúp em với
    mà có bác nào biết cách tăng tốc chơi fm 2008 ko? share đi

Sakho và Saivet thì vào Game là sign luôn đc mà.Còn Lulinha thì mua cũng đâu có khó?Lần nào tui chả mua đc nó với giá chỉ khoảng <5m

Thằng Saivet mới đầu nó ko thích sign với các CLB nước anh đâu tại nó chưa đủ lớn

Trích dẫn Gửi bởi Fernando Torres
    Vào Options chỉnh tốc độ lên Fastest. Nếu thế mà vẫn chậm thì là do máy yếu, tốc độ game ko nhanh cũng ko khó hiểu. Mà chơi Fm còn chậm thì bạn nên mua máy mới đi đời còn dài Game còn nhiều, giữ lại cái máy chơi FM còn chậm thì ko ổn đâu Giá thành máy bây h cũng giảm, nếu chưa đủ điều kiện bạn bỏ ra vài trăm mua 1 thanh Ram 1Gb mà xài đồ điện tử càng ngày càng giảm giá tội j` ko chăm chút cho đứa con tinh thần
    câu này sai rồi, chỉnh lên fastest ko làm tốc độ nhanh hơn, cái đó chỉ là chỉnh 1 số thứ như lượng thông tin hay sẽ cấm ko cho mình tạm dừng khi đang processing thôi, còn cái làm game trận chính là ở khi load kết quả trận đấu, cái này thì giảm bằng cách vào options/detail level, chọn tất cả là none thì các giải mình ko đá sẽ load nhanh hơn, load ít giải đi cũng là 1 cách giải quyết, còn lại thì sở hữu 1 máy có cấu hình tốt là tuyển nhất

Trích dẫn Gửi bởi tuan_t2n
    em mới chơi fm 2008 em cần mua saivet ,sakho , lulinha (toàn mấy thằng các anh em trong forum giới thiệu là cầu thủ trẻ có triển vong) mà em mua mãi không được, dù đã trả giá rất cao giúp em với
    Vào Options chỉnh tốc độ lên Fastest. Nếu thế mà vẫn chậm thì là do máy yếu, tốc độ game ko nhanh cũng ko khó hiểu. Mà chơi Fm còn chậm thì bạn nên mua máy mới đi đời còn dài Game còn nhiều, giữ lại cái máy chơi FM còn chậm thì ko ổn đâu Giá thành máy bây h cũng giảm, nếu chưa đủ điều kiện bạn bỏ ra vài trăm mua 1 thanh Ram 1Gb mà xài đồ điện tử càng ngày càng giảm giá tội j` ko chăm chút cho đứa con tinh thần

Trích dẫn Gửi bởi 0974921628
    Sakho và Saivet thì vào Game là sign luôn đc mà.Còn Lulinha thì mua cũng đâu có khó?Lần nào tui chả mua đc nó với giá chỉ khoảng <5m
    tùy từng CLB thôi bạn ạ ko phải CLB nào cũng sign đc 2 ku đó đâu

minh xem tran tren dien dan thay co nhieu ban co logo & background dep qua. bac nao co link dow may thu do chi gium voi.minh chi co lo go lon thui con may cai logo nho xiu nhu icon thi ko co, toan hinh cuem cua game ko ah.thank truoc nha

Đá mấy CLB trung bình thì khó sign mấy thằng đấy lắm, ko cheat thì có lẽ cũng chẳng có cách nào

Trích dẫn Gửi bởi chien_afl
    minh xem tran tren dien dan thay co nhieu ban co logo & background dep qua. bac nao co link dow may thu do chi gium voi.minh chi co lo go lon thui con may cai logo nho xiu nhu icon thi ko co, toan hinh cuem cua game ko ah.thank truoc nha
    Lần sau nhớ ghi có dấu nhé
    Down background thì vào http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=143
    Down logo thì vào http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=141
    Down kits thì vào http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=142
    Down face thì vào http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=140
    nhấn thanks nhé

Saivet và Sakho không cần mua, chỉ cần Approach to sign nó là xong (chi 1 ít tiền giải phóng hợp đồng), nếu bạn chơi CLB nhỏ thì thử để vai trò của nó trong đội là "First team regular" hoặc "Key Player" xem sao.