Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: tiền đạo ????

tiền đạo ????

bây giờ barca của em nhiều tiền đạo ngon mà khoản ghi bàn thế nào lại hơi yếu.Vẫn bất bại nhưng xem mấy bố tiền đạo bắn chim mà nản.Tiền đạo bây giờ em có Henry , Eto'o , Lavezzi , Delgado , Aguero(thằng này đang chơi AMC nhưng sắp tậu dc Van de vaart roy nên đôn lên tiền đạo) mà tối đa chỉ chọn dc 2 với lại em khoái chơi 1 thằng tiền đạo thoy.Nên mong các bác chỉ giáo cho vài đường(set thế nào cho từng ông một v..v..)tóm lại làm sao cải thiện dc khâu ghi bàn.Bây giờ là chỉ số từng ông môt các bác xem xong bày cách hộ em.Tiện thể giải thích luôn cho em sự khác biệt giữa STFC

Bọn này mà ghi bàn kém mới lạ, chắc là Tac bạn bị máy bắt bài rồi, đổi Tac xem sao.
    ST là loại tiền đạo đá đơn độc trên hàng công, tự tạo cơ hội và tự... xử, kiểu như Drogba hay Eto'o. Còn FC là bọn ngoài cắm bên trên lâu lâu nó còn chạy loăng quăng phối hợp với mấy đứa đồng đội (2 tiền đạo đá ngang hàng chẳng hạn, hoặc FC và AMC), ví dụ Ibra hay Rooney. Nói tóm lại, sự khác biệt giữa ST và FC là không quan trọng lắm, hình như trong Data Editor, phần chỉ số cầu thủ có cái chỉ số cuối cùng quyết dịnh nó là ST hay FC, bạn... mò thử xem.

hầu như là k có sự khác biệt giữa ST và FC đâu bạn Cả 2 đều là Tiền Đạo cả nhưng FC có xu hướng đá thấp hơn chút để phối hợp với đồng đội nhiều hơn
    p/s : bạn có cái skin đẹp nhỉ bạn down ở đâu thế up cho mình với hay cho mình tên cũng đc