Kết quả 1 đến 8 của 8

nhìn rating trung bình của Ronaldo, Messi í, nếu cầu thủ của bạn có rating trung bình cao hơn hai siêu nhân đó thì sẽ là cầu thủ của năm

Trích dẫn Gửi bởi Sock
    Mình thấy cách bình chọn cầu thủ của năm của Euro và WOrld hơi chuối, cầu thủ của mình thủ môn phong độ tốt ít thủng lưới nhất Euro thế mà không có trong top, hậu vệ ghi trung binh 1 năm 30-40 bàn thế mà thua thằng ghi có 10 bàn, tiền vệ kiến thiết và ghi bàn siêu khủng thế mà thua thằng chưa bằng 1 nửa mình...Ai biết các tiêu chí để bầu chọn chỉ mình
    sặc hậu vệ của bạn là gì mà ghi những 30-40 bàn một mùa vậy tiền đạo của mình căng nhất cũng chỉ được 40 bàn một mùa là kỉ lục[IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Sock
    Mình thấy cách bình chọn cầu thủ của năm của Euro và WOrld hơi chuối, cầu thủ của mình thủ môn phong độ tốt ít thủng lưới nhất Euro thế mà không có trong top, hậu vệ ghi trung binh 1 năm 30-40 bàn thế mà thua thằng ghi có 10 bàn, tiền vệ kiến thiết và ghi bàn siêu khủng thế mà thua thằng chưa bằng 1 nửa mình...Ai biết các tiêu chí để bầu chọn chỉ mình
    1. GK giỏi vì hàng thủ hay
    2. Nhiệm vụ chính của hậu vệ là gì?
    3. No comment, vãi thằng củ chuối, Xavi chỉ có rate cao còn assist, pass completed, goal đếm trên đầu ngón tay mà vẫn top3 như thường

Cuối cùng, thằng nào có rep cao hơn thì thường sẽ có nhiều cơ hội hơn

Theo mình tiêu chí lớn nhất là Rep cao , tiếp theo là rate
    Vì có một số mùa mình cầm đội nhỏ , cầu thủ đá lên đồng rate gần 8.0 mà vẫn thua Messi,Ro đú , Xavi , Ini .... rate thấp hơn [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] , cầu thủ mình Continental nhé

Chỉ tiêu để trở thành cầu thủ của năm

Rat mình cao hơn chúng nó mà vẫn thua hàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii chỉ có chúa mới hiểu

rat cao thì ko đủ đâu bạn . muốn được thì bạn cần phải có rep cao ... fc, st thì phải ghi bàn đều đặn ... mc thì phải assis , goal nhiều ... dc thì cần có tackel .. gk thì thủng lưới ít ...

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-06-2013, 06:41 PM
  2. Mục tiêu ngày mai
    Bởi mantrangchu trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 02:38 PM
  3. Làm sao để chỉnh năm chơi fm08 thành năm 2011-2012? các cao thủ về database giúp em với
    Bởi minhdo1213 trong diễn đàn Thảo luận - Hỏi đáp về FM2008
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-31-2011, 05:54 PM
  4. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-28-2011, 07:30 PM
  5. Tiêu chuẩn của 1 thủ lĩnh giữa sân cho đội yếu?
    Bởi gahech93 trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-22-2009, 07:14 PM