Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 158
    đôi khi chơi cũng phải bị mua nhầm hàng "hớ' chứ em cũng vài lần mua nhầm hàng đây

Mình ít bị mua hớ lắm, cầu thủ có phải ngồi dự bị thì cũng do mình xoay vòng cầu thủ thôi chứ kô phải do đá chán quá, nói chung là những thằng nào 30t rồi thì mình sẽ mua thằng thay thế, còn kô thì cứ để đó, những cầu thủ được đá với nhau nhiều năm thì sẽ giúp đội mình đá ngày càng tốt, chứ mua nhiều phá vỡ sự kết dính của đội thì nguy lắm...

nói thật thì ai chơi FM cũng ít nhất 1 lần bị mua hớ . Mặc dù tính toán kĩ lém rùi nhưng đôi lúc cũng phải hớ

Lần đầu tiên chơi Fm mình cũng mua hớ mấy thằng liền tốn cả tiền mà chả được tích sự gì cả! Nhưng càng ngày về sau mình rút kinh nghiệm nên ko bị mua hớ nhiều như trước nữa! Mua gì thì mua nhưng nếu mà để đội hình 1 luôn luôn là 22 người thì sẽ không bao giờ có chuyện mua hớ đâu!

Em chơi Everton chẳng mấy khi bị mua hớ . Nhưng mà em thấy kể cả những bọn đang đá phong độ cao, sau đó chuyển sang đội mình phong độ đều giảm đi -> có lẽ chưa quen với môi trường mới. Thường thì em phải kiên trì 1 năm, mấy trận cho chúng nó vào, sau đó lại thay ra hoặc đá vài trận không quan trọng để bọn nó làm quen. Sau 1 thời gian đều đá tốt cả . Kể cả matias fernandes em cũng phải mất gần 1 năm để nó thành trụ cột của cả đội. Vicent kompany cũng thế, lúc em mua nó là hàng thải, về CLB mình sau 1 năm thành sao luôn ^o^.

phải nói là thường xuyên mua bị hớ. giờ clb mình đến 7 tiền đạo. đang cho 2 em vào đội B rồi chuản bị bán típ nè. huhu

các bác cứ nói thế chứ chơi fm mà ko có vụ mua hớ nào thì chán chết.Chẳng lẽ bản hợp đồng nào cũng thành công, mua rẻ bán đắt à?

các bác cứ cho scout đi thằm dò,thấy thằng nào dưới 20t,có tiềm năng+chỉ số đẹp thì sign ngay bảo đảm không hớ.

Mình vụ mua hớ nhất và đau nhất là lúc ở osasuna, mua Darren Bent về để đổi từ lối đá tạt cánh đánh đầu sang phối hợp trung lộ, nhưng cuối cùng thì portillo và pandiani vẫn tèn tèn ghi bàn còn Darren Bent thì có vẻ Spain ko hợp với anh. Anh ngồi dự bị mòn đít ở Osasuna đến lúc tập thành được AMR thì anh mới ko bị hắt hủi.

mua ronaldinho với giá 50tr bảng mùa thứ 3 bị chấn thương liên miên chẳng đá dc j cuối cùng phải bán cho AC với giá 15tr

Trang 3 của 16 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-16-2016, 11:35 AM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-05-2016, 04:49 PM
  3. [LM] Đội bóng kiểm soát bóng nhiều nhất trong 1 trận đấu
    Bởi slight_wind01 trong diễn đàn Legendary Manager
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-04-2016, 06:28 PM
  4. Dự đoán đội bóng khủng nhất FM13 và mùa bóng mới 2012-13 !!!
    Bởi shopnmm trong diễn đàn Tin Tức - Sự Kiện
    Trả lời: 69
    Bài viết cuối: 09-06-2013, 08:38 AM
  5. Những thất vọng lớn trên băng ghế chỉ đạo
    Bởi manhvlance trong diễn đàn Phòng truyền thống - Lưu trữ
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 08-19-2009, 06:05 PM